Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 185 m2 51,36 triệu/m2
      Tôi mua căn này để vừa ở vừa đầu tư vì chỉ có 18 căn trên tổng 5000 căn tại đây. Nhưng vì tài chính gặp vấn đề, tôi đành phải bán. Mặc dù rất tiếc nuối vì...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 10 tỷ tại Hai Bà Trưng

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 PN T11.căn hộ chung cư có DT 160m2, thiết kế 4 PN sáng thoáng, không DT chết nên các phòng rộng rãi.Tòa T11 VIP nhất...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Geleximco, 75 m2, giá 7,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Em Thoại chuyên bán căn biệt thự, liên kế, nhà phố thương mại shophouse KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.Em hiện sở hữu nhiều căn đẹp giá mềm.Khu...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      + Cần bán nhà liên kế khu đô thị Văn Phú, Hà Đông, kết nối phố Quang Trung, khu đô thị Xa La. khu đô thị Phú Lương, khu đô thị Park City vành đai...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Sing-Viet Belhomes, giá 7,1 tỷ tại Thị xã Từ Sơn

      7.1 tỷ 135 m2 52,6 triệu/m2
      BTSL Centa City đang là dòng sp có mức tăng trưởng mạnh mẽ nhất toàn dự án DT 135 mét vuông. MT 9m, dài 15m Xây dựng 3 tầng DTSD lớn 207 mét ...
      Dự án Centa City Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Casamia Hội An, giá 9,5 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      9.5 tỷ 270 m2 35,19 triệu/m2
      căn biệt thự cao cấp Casamia Hội An - Khu nghỉ dưỡng duy nhất sở hữu bến du thuyền tại gia tại Việt Nam Casamia Cẩm Thanh là 1 trong những KĐT Cao Cấp Đầu...
      Dự án Casamia Hội An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự xây thô Sài Đồng-Long Biên 100 mét vuông 5 tầng, MT 6.3m-Giá 10 tỉ thỏa thuận.- Khu liên kế 64 Sài Đồng oto tránh, vỉa hè thênh...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 88 m2 95,46 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền NH cần bán nhanh căn hộ chung cư dự án Saigon Royal.- 2 PN và 2 toilet.- DT 88m, logia rộng.- đầy đủ nội thất luxury - logia...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 112 m2 71,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư Everrich Infinity đường An Dương Vương, Q. 5.DT: 80m2, 2 phòng ngủ, 6 tỉ, SHR.112m2, 3 phòng ngủ, 8 tỉ, SHR, có suất...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 8,94 tỷ tại Cầu Giấy

      8.95 tỷ 172 m2 52 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn hộ thông tầng cùng khu nên cần bán căn 3 PN ở Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám của Tập đoàn Hòa Phát.- chung cư 3 PN 2 vệ sinh...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Garden Court, 1 phòng ngủ, 143 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7

      7.2 tỷ 143 m2 50,35 triệu/m2
      Gộp Ngân bán ngay căn hộ chung cư Gardencuort 2 Phú Mỹ Hưng Q7 143m giá 7,2ty 0909 875 *** Mrs NGA-DT :143M2-THIẾT KẾ 1 phòng ngủ,2 toilet...
      Dự án Garden Court 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 125 m2, giá 9,9 tỷ tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      9.9 tỷ 125 m2 79,2 triệu/m2
      Cập nhật CSBH Dự án TP coffee tháng 5/2023.* Nhà liên kế Tesla. DT: 5x25m, xây dựng 380 mét vuông, 1 trệt 3 lầu.* Vị trí nằm ngay trung tâm của các...
      Dự án Thành Phố Cà Phê – The Coffee City, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu căn hộ Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 8,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.5 tỷ 141 m2 60,29 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư DT 141m2 thiết kế 3 ngủ 2vs, tòa CT4 - Vimeco Nguyễn Chánh, Cầu Giấy.- chung cư chủ thiết kế cực kỳ tâm huyết, nội thất sang,...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 60 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      chào bán quỹ căn vin Ocean Park 3.TĐ1 - 2x: 60m2 giá 7,2 tỉ.TĐ2 - 2x: 60m2 giá 7,2 tỉ.TĐ2 - 4x: 60m2 giá 7,2 tỉ.TĐ3 - 3x: 60m2 giá 7,2 tỉ.TĐ3 - 5x: 60m2...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Quỹ căn giá mềm nhất phân khu Thời Đại, vin Ocean Park 3.----------------------------------Em chào quý Anh/ Chị.Đây là thời điểm vàng để mua ngôi nhà phố...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 6 phòng ngủ, 220 m2, giá 8,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      8.81 tỷ 220 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 671 Hoàng Hoa Thám: - Thiết kế chung cư: 6 PN, 4 vệ sinh, thông tầng. DT 220m2.- Bàn giao full đồ, hiện tại chưa mở cầu thang,...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Bán nhà liên kế 50m2 dịch vụ Mỗ Lao 2 mặt đường phân lô vỉa hè oto tránh. Giá nhỉnh 8 tỉ.- Thiết kế 7 tầng thang máy xịn. Toàn bộ đồ điều hòa là điều hòa...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Westlake, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 7,2 tỷ tại Tây Hồ

      7.2 tỷ 111 m2 64,87 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Golden Westlake tọa lạc tại 151 Thụy Khuê và 162A Hoàng Hoa Thám, thuộc Q. Tây Hồ, có 1 mặt giáp đường Hoàng Hoa Thám, 1 mặt giáp đường...
      Golden Westlake, 151, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.