Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Resco, 84 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.6 tỷ 84 m2 102,39 triệu/m2
      + Cần bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse liên kế ngõ 521 Cổ Nhuế mặt đường chính, Bắc Từ Liêm. Giá rẻ bất ngờ.+ DT đất 84 m, DT sàn xây dựng...
      Dự án Khu đô thị mới Resco, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Tôi bán căn nhà phố thương mại phân khu San Hô dự án vin Ocean Park 2.Mã căn SH15.DT 65m2.Xây dựng 5 tầng.Giá: 8,5 tỉ bao phí.call ngay 0812 819 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 8,9 tỷ tại Nha Trang

      8.9 tỷ 99 m2 89,9 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mới đẹp có thang máy. Mặt đường A2 khu đô thị VCN Phước Hải Nha Trang.- DT: 99m2 (MT rộng 5m).DT sàn 375m2.- Nhà xây 4 tầng gồm mặt bằng...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị The Crown Villas (Thái Hưng Eco City), giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay 2 căn liền nhau LK 08 - 03 và LK 08 - 03A mỗi căn có DT 132m2 ( tổng 2 căn 264m2) DTXD 2 căn :470m2.hướng TN, xung quanh đã có...
      Dự án Khu đô thị Crown Villas, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      chung cư vin Central Park, Bình ThạnH.DT: 100.2m2.Kết cấu: 3 PN 2 phòng tắm.nội thất đầy đủ.pháp lí: sổ hồng riêng.contact PKD gặp Hiếu.Call: 0903...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 10 tỷ tại Đường 353 - Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Bảng hàng CĐT dự án Đồi rồng, ưu đãi cực khủng mùa lễ hội lên tới hơn 15 phần trăm.nhà phố thương mại shophouse mặt hồ.DT: 120m,160m.Mật độ XD:...
      Đường 353, Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán gấp căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,08 tỷ tại Quận 7

      7.08 tỷ 140 m2 50,56 triệu/m2
      Keppel Land chào bán đợt cuối giỏ hàng chung cư The Infiniti tại Q. 7. Dự án tọa lạc ngay bên khu trung tâm hành chính Phú Mỹ Hưng hiện đại. Dự án có thể...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nằm tại phân khu đẳng cấp nhất đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Cách Aeon Long Biên 6 kilomet, kết nối thuận tiện với việc đấu nối trực tiếp với Vành Đai 3.DT...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 83 m2 98,8 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 căn5x15 thô 7.8 tỉ5x17 hoàn thiện 8.2 tỉgọi ngay O979.44.77.99 Tài Võ
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Gửi đến a/c KH chung cư 2 PN tuyệt đẹp đáng sở hữu nhất nhì thị trường, chính chủ bán ngay với giá cực tốt.L/H Trình: 0777 396 *** Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 7,3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      7.3 tỷ 185 m2 39,46 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Kinh Đô Lò Đúc 185m giá bán ngay 7,3 tỉ!căn hộ chung cư DT 185 mét vuông, 3 PN, 1 phòng khách, 2  phòng vệ sinh.giá...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,96 tỷ tại Quận 7

      7.96 tỷ 107 m2 74,4 triệu/m2
      - chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng chào bán một căn hộ 3  phòng ngủ tại dự án The Ascentia, đây là dự án nằm ở phân khúc cao cấp, toạ lạc tại MT lớn Nguyễn...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Thanh Long Bay, giá 7 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      DT đất: 108 m.DT sàn: 286 m.Thiết kế: 1 trệt 2 lầu.MT đường hướng Đông, lộ giới 13m, có hồ bơi nội khu.Tiện ích: Trung tâm huấn luyện thể thao biển, trường...
      Dự án Thanh Long Bay, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu căn liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      Bán nhà liên kế DV Mỗ Lao Hà Đông 50m2 7 tầng thang máy - kd văn phòng - oto tránh - vỉa hè.- Vị trí nhà nằm trong khu dịch vụ Mỗ Lao, giao thông thuận...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 349 m2, giá 10 tỷ tại Đường Tân Vạn - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      10 tỷ 349 m2 28,66 triệu/m2
      Bán căn biệt thự lô góc MT đối diện KDC Hiệp Thành 3.Giảm giá mạnh! 15 tỉ xuống còn 10 tỉ.căn biệt thự mini góc 2 MT MPTV - DX51.Nằm đối diện khu đô ...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 146 m2 63,02 triệu/m2
      chính chủ kệt tiền cần bán ngay chung cư cao cấp cảnh quan The Panorama, Phú Mỹ Hưng Q. 7.DT 146m2, view sông thoáng mát.- Nhà thiết kế 3 PN rộng, 2...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DTSD 162m2, thiết kế 2 mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, kết hợp cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sky City Towers, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 172 m2 46,52 triệu/m2
      Gia đình định cư bên Anh nên muốn bán sớm chung cư cao cấp thuộc dự án Sky City Tower 88 Láng Hạ. Với CĐT là Hanotex, đơn vị quản lý tòa nhà PMC.Thông tin...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.