Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nằm tại phân khu đẳng cấp nhất đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Cách Aeon Long Biên 6 kilomet, kết nối thuận tiện với việc đấu nối trực tiếp với Vành Đai 3.DT...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 20 tầng, 56 m2, giá 9 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      Lần đầu tiên lại miền Bắc có thương hiệu InterContinental bán cho KH sở hữu.- Mặt biển Bãi Cháy, 100 phần trăm view vịnh Hạ Long.- Quản lý vận hành...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 8,91 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.91 tỷ 90 m2 99 triệu/m2
      6m MT - đối diện căn hộ công viên - vị trí đắc địa - trường học sát nhà - KD sinh lời dài hạn mà chỉ 99 tr/m2.- Nhà 5 tầng - 3 mặt thoáng (thoáng trước,...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên
      P
      Hòa Kona Bđs Vinhomes Ocean Park Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 126 m2 79,37 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lỗ 800tr căn 3 phòng ngủ 126 mét vuông The Peak M8 Midtown Phú Mỹ Hưng- DT: 129 mét vuông, 3 phòng ngủ 2WC- Tầng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 104 m2 69,24 triệu/m2
      - CĂN ĐẸP, giá siêu mềm CHỐT KHÔNG CẦN NGHĨ VỚI THIẾT KẾ DẠNG BẾP MỞ THOÁNG MÙI, SẴN NỘI THẤT MỚI TINH DỌN VÀO Ở đc LIỀN HOẶC CHO THUÊ GIÁ CAO, TẦNG TRUNG...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 130 m2, giá 8,6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      8.6 tỷ 130 m2 66,16 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Song Lập Belhomes - Tuyệt tác ven sông trong lòng TP Thủy Nguyên!DT: 130m2DT sàn: 216m2: 4 phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh, 1...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 8,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.9 tỷ 90 m2 98,89 triệu/m2
      Em đang có quỹ căn #VinOceanPark3 giá siêu mềm. a/c cần thông tin add zalo em gửi thông tin chi tiết nhé!#60m2 giá 6,x tỉ nhà xây sẵn 5 tầng#65m2 giá 7,x...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 85 m2, giá 9,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.4 tỷ 85 m2 110,59 triệu/m2
      Mua nhà khu b không lo về giá liên hệ ngay e năm nhà đất.- Mặt bằng giá khu B rất mềm mại so với cả 04 khu ABCD Geleximco.- Đa dạng DT 60 - 75 - 90 - 100...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 93 m2 89,25 triệu/m2
      chung cư đáng sống nhất tại Thủ Thiêm.Sarimi - 2 phòng ngủ - căn hộ góc 93m2 - giá chỉ 8.3tỉ (all in).View nhìn TP cực đẹp, có thể ngắm trọn vẹn...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Park View City Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 190 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 190 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ 190m2 tòa E4 Vũ Phạm Hàm.DT 190m2 TK 4 phòng ngủ, 4 vs.Nhà đẹp full nội thất.Giá 9,5 tỉ.bìa đỏ chính chủ.liên ...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Lotus Residences - Nhà liền kề nghỉ dưỡng Vạn Liên

      10 tỷ 96 m2 104,17 triệu/m2
      DT 96.22  mét vuông.DTXD 63.97  mét vuông.DT sàn 243.77  mét vuông.4.5 tầng có nội thất.MT 5.10.Dài 18.40.Nở hậu căn hộ góc.SHR lâu...
      Dự án Lotus Residences (Vạn Liên), Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế khu đô thị Văn Phú DT 43m2 sử dụng thực tế 50m2 nhà xây 5 tầng, vị trí đẹp không lỗi phong thủy.Đường trước nhà rộng 14m...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 46 m2, giá 8,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      8.5 tỷ 46 m2 184,79 triệu/m2
      Đường trước nhà phân lô bàn cờ thông nhiều ngõ 281 - 293 - 319 - 357 - 383 của Tam Trinh thông ngõ 72 - 84 Lĩnh Nam, vị trí siêu hiếm. 2 ph đi bộ ra hồ Đền...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,37 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.37 tỷ 127 m2 58 triệu/m2
      Capital Elite 18 Phạm Hùng là dự án tổ hợp chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại số 18 đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ...
      Dự án Capital Elite 18 Phạm hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 68 m2, giá 10 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần gấp 1 số tiền để lo công việc nên cần bán ngay căn shop tại SB23 vin Ocean Park - Gia Lâm Thủ đô Hà Nội.- DT: 67,5 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 50 m2, giá 7,19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.19 tỷ 50 m2 143,81 triệu/m2
      + Chị Lan bán nhanh nhà liên kế khu Dọc Bún, Cây Quýt, KĐT Văn Khê gần chợ, đường rộng, vỉa hè rộng.+ call ngay: 0989 626 ***em Hùng Dọc Bún U40).+ Gần...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 270 m2, giá 9,5 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      9.5 tỷ 270 m2 35,19 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh biệt thự Casamia Nằm ngay khu trung tâm view sông nội khu đẹp nhất, sở hữu bến du thuyền riêng.DT: 270m MT 10mXung quanh...
      Đường Võ Chí Công, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      vin CENTRAL PARK, BÌNH THẠNHDT: 100m2Kết cấu: 3  phòng ngủ, 2 phòng tắmGiá sốc: 8 tỉ, cam đoan không có giá mềm hơn trên thị trườngcontact phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.