Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Aqua City, giá 7 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      - Aqua City KĐT cách TP Biên Hòa chỉ 15 ph di chuyển đã bàn giao nhà.- Mua để ở ngay;- Mua đầu tư tích lũy TS,..- Mua cho gia đình, cho Bố Mẹ,.- giá nhà ở...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 135 m2 63,34 triệu/m2
      + chung cư cao cấp tòa R4 thuộc đại quần thể Royal City đáng sống và víp nhất nhì đất hà thành.+ Vị trí căn hộ chung cư có 2logia Đông Bắc và hướng ...
      Royal City, 72, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      9.6 tỷ 93 m2 103,23 triệu/m2
      * bán nhanh SNG chung cư 02 Tòa T1 - HERITAGE WEST LAKE, SỔ LÂU DÀI, TẦNG TRUNG, GIÁ 9,6 tỉ, Tầng Trung .gọi ngay : 0986 779 *** Mr Hùng ( nhận thông...
      Dự án Heritage West Lake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,9 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7.9 tỷ 120 m2 65,84 triệu/m2
      - Vị trí kim cương đắc địa bậc nhất tại cửa Đông TP.Hồ Chí Minh.+ Giao thương thuận lợi.+ Nằm tại điểm giao nhau giữa 3 tỉnh: TP. Hồ Chí Minh - Đồng Nai...
      Dự án Jamona Tân Vạn, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      7.7 tỷ 132 m2 58,34 triệu/m2
      Bán căn hộ Golden Park Tower, P. Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, HN.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, The Park Home, Home City,...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 700 m2, giá 7,5 tỷ tại Xã Mỹ Tân - Mỹ Lộc - Nam Định

      7.5 tỷ 700 m2 10,72 triệu/m2
      "bán ngay siêu phẩm căn biệt thự Mỹ Tân.- DT: 700 mét vuông.- MT: 20m.- Số PN: 4 ngủ 2  nhà vệ sinh tủ rượu bếp phòng ăn sân vườn bể cá...
      Xã Mỹ Tân, Mỹ Lộc, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      LH xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- CX13 - XX xây 5 tầng.- Tôi mua để ở nên lúc...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 8,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.7 tỷ 90 m2 96,67 triệu/m2
      Ra hàng siêu phẩm nhà phố thương mại shophouse vin Ocean Park 3 - The Crown nằm cạnh cụm căn hộ chung cư cao cấp đông đúc sầm uất.DT: 90m MT rộng lên...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 162 m2, giá 8,57 tỷ tại Xã Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      8.58 tỷ 162 m2 52,93 triệu/m2
      chào bán căn Vip căn biệt thự Song Lập hàng ngoại giao - view đẹp nhất phân khu The Garden 1 Eco Central Park. - Căn: TG1-09A - DT: 162m2 (9*18m) - 3...
      Đường Chu Huy Mân, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 8,6 tỷ tại Lê Chân

      8.6 tỷ 240 m2 35,84 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn biệt thự song lập gần siêu thị Aeon chỉ 8,6 tỉ.căn biệt thự song lập Làng Việt Kiều giá cắt lỗ rẻ nhất khu đảm bảo không có căn nào rẻ...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn liền kề Vinhomes Star City, 180 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Lê Lợi - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      9.6 tỷ 180 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng lại căn song lập HD2 DT 180m2 view sông giá gốc chủ đầu tư từ năm 2021.Tình trạng:- Đã nhận nhà T12/2022.- chủ đầu tư bàn...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay liền kề Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 8,5 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      8.5 tỷ 240 m2 35,42 triệu/m2
      0một căn căn biệt thự BIỂN Cách sân bay Cam Ranh 1  kilomet nội thất đầy đủ 4sao Giá : 10.7 tỉ/căn1DT : (12x20= 240m2) Cho thuê 1 đêm tầm 4-...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu dân cư Nam Long, 90 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      BDS Hùng Vĩ Land Bán nhà khu dân cư Nam Long Q. 9 06/04/2023- DT: 4,5x20- hướng Đông Nam- Giá 9 tỉBáo giá có giá trị trong 10 ngày - Kể từ ngày đăng...
      Dự án KDC Nam Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Đường 30 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 90 mét vuông MT đường Số 30, P. Tân Hưng, Q. 7, 10 tỉ.Mô tả:+ DT: 90 mét vuông ngang 7m, nội thất luxury, đường trước nhà...
      Đường 30, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Mega Ruby khu compound Khang Điền, Phú Hữu, TP Thủ Đức:- DT: 5x15m (nhà 1 trệt 2 lầu).- Nhà hướng: Đông Trạch.- giá: 8,3 tỉ...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư The Grand Manhattan, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận 1

      8.1 tỷ 68 m2 119,12 triệu/m2
      Cắt lỗ 3,5 tỉ chung cư trung tâm Tp Sài Gòn The Grand Manhattan Q. 1.chính chủ cần cắt lỗ chung cư The Grand Manhattan Q. 1. MT đường Cô Giang, Cô Bắc.-...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 203 m2, giá 7,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.6 tỷ 203 m2 37,44 triệu/m2
      Cần bán ngay có thỏa thuận, căn đập thông DT rộng nhất Jardin Sài Đồng:- Tòa G3, DT tim tường 203 mét vuông thông thủy 180m. Thiết kế 3 PN, nội thất...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.