Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      8.81 tỷ 135 m2 65,19 triệu/m2
      Duy nhất căn Villa góc công viên trung tâm.DT 135 mét vuông (9x15), thiết kế 3 tầng, tổng DT sàn xây dựng 206.5 mét vuông đồng bộ hoàn thiện mặt...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Centa City KĐT văn minh với những người hàng xóm thân thiện, một cộng đồng dân cư thành đạt Centa City nơi tình yêu tìm đến hạnh phúc tìm về. Centa City...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 135 m2, giá 7,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      DT 135 mét vuông, xây 3 tầngChính chủ gửi bán do chuyển công tác.Tiếp giáp các tuyến đường giao thông huyết mạch cao tốc HN_BG, HN_HP, HN_TN đi đâu...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp liền kề 1 tầng, 262 m2, giá 9 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      9 tỷ 262 m2 34,36 triệu/m2
      Cần bán biệt thự đơn lập Waterpoint giá mềm nhất hiện tại nằm trong phân khu compound The Aqua 1.Waterpoint là KĐT phức hợp hiện đại và quy mô nhất khu...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Tôi có việc gấp nên cần bán lô nhà phố thương mại shophouse đường Số 3.- Ban Tím là đường thông 17m rất hợp để ở cũng như KD.DT đất 75 mét vuông,...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Đường Số 3, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 8,2 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      8.2 tỷ 110 m2 74,55 triệu/m2
      - 8.2 tỉ chốt ngay.- giá siêu mềm nhất thị trường không có căn thứ 2.- DT 110m2, ngang 5x22m.- 3 tầng mái bê tông lợp ngói.- Ngay khu căn biệt thự khép...
      Dự án Văn Hoa Villas, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn liền kề 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Thời Đại 5 - 7x - DT 60m , - Giá : 7 tỉ 500 tr- Cách Công Viên cây xanh 1-2p đi bộ.Con cái a/c có không gian tiện ích vui chơi nô đùa.Bố Mẹ có nơi tận hưởng...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán chung cư 113 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.9 tỷ 113 m2 69,92 triệu/m2
      Park 09 - full đồ đẹp như ảnh, đầy đủ đồ nội thất và thiết bị điện tử chỉ việc xách valy về ở.- giá thu về 7.9 tỉ.- DT: 113 mét vuông.- oto đăng ký...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ DT 88m2 khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Sài Gòn.- 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách,...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      Vì không sử dụng hết DT nên bánCăn DT 150m2 ( đập thông căn 08 và 09)Thiết kế 3 PN 3 vệ sinh ( 2 phòng master)Nội thất để lại hếtTầng đẹp- logia hướng Đông...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      bán ngay trong tháng, căn biệt thự 180m chỉ có giá 10 tỉ VNĐ.- pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng lâu dài.- DT: 180m.- DTSD: 236,5.- Đường 3 oto đánh...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 240 m2, giá 9,3 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      9.31 tỷ 240 m2 38,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự bể bơi riêng vị trí siêu đẹp khu Ocean Villas Quy Nhơn (GĐ 2 của Fusion Maia Resort) của CĐT uy tín Vina Capital. Đến tháng 5/2023 đóng...
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 102 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang full nội thất giá 8,5 tỉ.- Vị trí thuộc khu đô thị đường thông hè thoáng, đường trước nhà rộng 13m,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 135 m2 58,52 triệu/m2
      Gia đình chuyển định cư nên thiện chí bán gấp căn hộ góc 4 phòng ngủ tại Park Hill Times city số 458 Minh Khai- Hai Bà Trưng- thành phố Hà Nội-...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 165 m2, giá 9 tỷ tại Đường Láng Hòa Lạc - Hoài Đức - Hà Nội

      9 tỷ 165 m2 54,55 triệu/m2
      chào bán trực tiếp CĐT KĐT mới KĐT Nam An khánh gần kề Geleximco Dãy TT64, TT63, TT62Call 0903 250 *** xem trực tiếp dự án 1. TT62, DT từ 165m2 đến 170m2,...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 162 m2, giá 7 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      7 tỷ 162 m2 43,21 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Casamia đc coi là khu vip nhất Hội An, đã có những thời điểm giá chênh sau 24h của căn biệt thự lên đến 850 tr, người săn hàng rất...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp chung cư Chung cư Sun Square, 4 phòng ngủ, 240 m2, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 240 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển đổi chỗ ở nên cần bán lại căn căn duplex tại dự án Sun Square vị trí ngay ngã 4 giữa 2 trục đường lớn Lê Đức Thọ và Hàm Nghi.* Thông...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 82 m2, giá 7,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      7.8 tỷ 82 m2 95,13 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn thương mại dịch vụ giá 7.8 tỉ cạnh vườn nhật, phố đi bộ và công viên.DT 82.5 mét vuông xây dựng 4 tầng 1 tum.liên hệ ngay:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.