Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 130 m2 65,39 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư KINGSTON PHÚ NHUẬN DT : 130 mét vuông , 3 phòng ngủ ,3 phòng vệ sinh full nội thất GIÁ : 8TY5 TIỆN ÍCH : HỒ...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 260 m2, giá 7,95 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      7.95 tỷ 260 m2 30,58 triệu/m2
      Vị trí: An Thượng 15 gần biển Mỹ KhêThích hợp cho thuê cho KH lưu trú, nghĩ dưỡng ... tạo nên nếp sống hiện đại và đẳng cấp sang trọngQuý khách sẽ thoải...
      Đường An Thượng 15, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Minh Ngọc Nguyễn Thị Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      KĐT mới Đông Tăng Long, Q. 9: (Nhà vừa xây - Nhận nhà ngay).Hiện tại Q. 9 đang phát triển rất nhanh về cơ sở giao thông cũng như các tiện ích giá đất...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 7,48 tỷ

      7.48 tỷ 170 m2 44 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ cao cấp Thăng Long Number One.- DT: 169,7 mét vuông gồm 4 ngủ 3vs, DT siêu rộng, giá siêu tốt.- chung cư tầng trung, cửa vào...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 118 m2 69,5 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại chung cư 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất xịn view trọn Hồ Tây tại dự...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7,45 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.45 tỷ 135 m2 55,16 triệu/m2
      - căn biệt thự 3 tầng, giá rẻ. DT đất 135 mét, DTXD 206,5 mét, đã hoàn thiện ngoài.- Thông số miếng đất: 9*15 mét.- Hướng: Nam - hướng Đông Nam.- Đường...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Thông tin sp:5 x 15 : 75m2, xây dựng 4 tầng tổng sàn 210m2,Đường trước nhà 12mVị trí KĐT Centa Diamond 20.8 ha cửa ngõ 3 khu công nghiệp lớn, Đại Đồng,...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      Địa Ốc Dubailand cập nhật giỏ hàng tháng 02/2023 dự án Park Riverside Q. 9.Park Riverside, Q. 9, thiên đường nghỉ dưỡng.Đầu tư sinh lời ngay tức khắc, nơi...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      Cần bán nhà Citibella Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức), MT KD đường rộng 24 mét (Đường 35-CL)- DT: 5x17m (Tổng 85  mét vuông)- Đường trước nhà rộng...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 76 m2, giá 7,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 76 m2 101,32 triệu/m2
      Rẻ nhất Văn Phú, KD, 3 oto tránh.+ DT: 76 mét vuông, MT 4,5m, nhà 5 tầng xây thô hoàn thiện mặt trước, thiết kế nhà để xe oto, phòng khách, bếp, 5...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 360 m2, giá 10 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      10 tỷ 360 m2 27,78 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự Vinpearl Bãi Dài giá siêu mềm nhất dự án.Thiết kế 1 tầng 2 ngủ, bìa đỏ lâu dài.giá: 10 tỉ.LN cam kết 10 phần ...
      Dự án Vinpearl Bãi Dài, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng biệt thự 200 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 200 m2 44 triệu/m2
      + Nằm trong dự án 416ha trực đường phía nam Thủ đô Hà Nội đi các tỉnh phía nam.+ Lô căn biệt thự 200m2 , MT 10m ngoảnh hướng nam .+ Máy móc đã sẵn sàng...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7,45 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.45 tỷ 135 m2 55,19 triệu/m2
      DTXD 135 mét vuông, DT sàn 67,5 mét vuông, DT tổng 3 sàn 206,5 mét vuông.Quy hoạch bài bản đồng bộ chuẩn Singapore.Nằm trong đại đô thị...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 59 m2 118,65 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đổi xuống căn nhà phố cần chuyển nhượng căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ, kèm nội thất đẹp đầu tư để ở- 100m2, bếp riêng ngăn mùi- logia dài...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 7,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.7 tỷ 68 m2 113,24 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại vị trí rất đẹp, 2 nặt tiền, mặt sau view công viên nghệ thuật, DT 68m2, xây 5 tầng, gần ngay cụm 10 tòa căn hộ chung cư...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      Mua nhà tặng ngay chỉ vàng 🍫🍫🍫[căn biệt thự Song Lập Centa RVs - 180m2- giá chỉ Xxxx tỉ - Vsip Bắc Ninh]🔥🔥bán ngay biệt thự SONG LẬP CENTA CITY-...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 94 m2, giá 10 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      10 tỷ 94 m2 106,39 triệu/m2
      Chính chỉ bán nhanh nhà 4 tầng dự án Richmond Quy NhơnDT 4.5x21 : 94.5m2Hoàn thiện bên ngoài giao thô bên trongNhận nhà trong năm 2023anh/chị thiện chí...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá