Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.763 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 136 m2 58,09 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán ngay trong tuần căn hộ góc 4 phòng ngủ tòa Vip Park 1 vin Times City - call ngay: 0966 674 ***- Tổng DT căn hộ chung ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 94 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      10 tỷ 94 m2 106,39 triệu/m2
      Nhận đặt nhà phố thương mại shophouse Phú Quốc giá đầu tư chỉ từ 1.5 tỉ.Nằm ở trung tâm dự án tiện cận với tất cả các tiện ích của dự án.- DT đất:...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang.

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 125 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      Bán giá sỉ dự án lớn nhất trong năm 2023. Cơ hội đầu tư dự án mới! Trong hai năm gần đây Hải Phòng không có dự án mới!
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,45 tỷ tại Quận 2

      7.45 tỷ 106 m2 70,29 triệu/m2
      Bán chung cư Feliz En Vista 3 PN 106 mét vuông, giá rẻ thật 100 phần trăm.- View Landmark 81.- Nhà hoàn thiện đầy đủ nội thất.- logia hướng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 108 m2 83,34 triệu/m2
      Duy Nhất 1 ngôi nhà Phố 5,4x20m Jamona Golden Silk - Khu Compound An 24/24- DT 108m2 (5,4x20m)- Hướng Nam- Nhà trệt 2 lầu sân thượng - Nhà hoàn thiện cơ...
      Dự án Jamona Golden Silk, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      phòng kinh doanh Công ty BSĐ Starland kính chào quý khách, công ty rất hân hạnh khi đc chính chủ gửi bán nhiều căn tại dự án Vista Verde từ 1 phòng ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      Mô tả:Phân lô vỉa hè - DT rộng - sát cổng trường.+ Vị trí nhà thuộc khu đô thị Ngô Thì Nhậm, đường trước nhà phân lô ô tô tránh, chạy vòng quanh, vỉa hè...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 102 m2, giá 8 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      8 tỷ 102 m2 78,44 triệu/m2
      Hiện tại đang cần tiền gấp nên tôi muốn nhượng lại căn hộ góc HB80 tại dự án Habor Bay tại Hạ Long.Thông số.Xây dựng 5 tầng.DT 102m3.Cạnh vườn hoa và đối...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3500 m2, giá 7,5 tỷ tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An

      7.5 tỷ 3500 m2 2,15 triệu/m2
      Chính Chủ - 3500m2 - Nhà Vườn + Cây Ăn Trái- Thích hợp làm vườn , xưởng , trồng lan , trại gà- Vị Trí MT Đường GTNT 4M và 1 Đường 2m- Có Con Rạch Thoáng...
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 9 tỷ tại Đường Trần Phú - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      - biệt thự khu số thị VCI Moutain view 200m trục chính KĐT VCI Moutain View.- DT 200 mét vuông, nhà xây hoàn thiện 3 tầng.- Nhà đẹp, KĐT VCI cực kỳ...
      Dự án VCI Mountain View, Đường Trần Phú, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Thời Đại 1 - 58.Giá : 9 tỉ VNĐ - Căn này DT 75 m , diện tích xây dựng : 293. mét vuông , MT 5 m, đường vào nhà 13m. Cách căn hộ góc 2 căn, đường...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư The Marq, 55 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      Ngộp cần bán gấp căn 1 phòng 55 mét vuông 8 tỉ, căn 2 phòng 72 mét vuông 10,6 tỉ đầy đủ nội thất 4 phòng trần 6,9m thang máy riêng 30 tỉ all in.
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 110 m2, giá 9,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.5 tỷ 110 m2 86,37 triệu/m2
      Quỹ chính sang nhượng căn biệt thự nhà mặt tiền Ecopark.+ liên kế Phố Trúc 110m2 hoàn thiện full nội thất, giá 9 đến 9,5 tỉ.+ căn biệt thự song...
      Dự án Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 110 m2, giá 9,5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      9.5 tỷ 110 m2 86,37 triệu/m2
      Quỹ hàng chính chủ sang nhượng căn biệt thự ngôi nhà phố Ecopark.+ liên kế Phố Trúc 110m2 hoàn thiện nội thất đầy đủ, giá 9 đến 9,5 tỉ.+ căn biệt ...
      Dự án Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Cần bán LK 19 đường 33m khu Anh Quốc.- DT 100m2, MT 5m.- Xây 5 tầng, thiết kế Anh Quốc.- Tây Bắc.- pháp lí hợp đồng mua bán.- Giá: 85tr/m2 bao phí, 11...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 101 m2 77,23 triệu/m2
      Bán chung cư Gateway Thảo Điền Q2 lầu cao, view đẹp, giá rẻ, còn xuất người nước ngoài, đang có HĐ thuê 30tr.
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 82 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 82 m2 115,86 triệu/m2
      Bán Liên Kề Văn Khê 82.5M đã hoàn thiệt giá 9.5tỷ- Phân lô vỉa hè rộng , KĐT Văn Khê đang cực kì phát triển đông đúc, dân trí cao vừa ở vừa cho thuê KD -...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,37 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.37 tỷ 127 m2 58 triệu/m2
      Capital Elite 18 Phạm Hùng là dự án tổ hợp chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại số 18 đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.