Thông tin mô tả
Cần Bán nhà mới
Vị trí gần sát Trường Đảng,
DT: 148m, ngang 5,7m x 26m,
Hiện trạng nhà 1 trệt, 1 lầu, 2
Quy hoạch
Đường trước nhà 10m, thông tứ phía, Hoàn công đầy đủ,
Giá: 8.8
Đang cho thuê 8 phòng trọ 35
Giá: 8,8 Tỷ
Diện tích: 148 m2
Giá/m2: 59,46 Triệu/m2
550016
Mua bán
Cần Bán nhà mới
Vị trí gần sát Trường Đảng,
DT: 148m, ngang 5,7m x 26m,
Hiện trạng nhà 1 trệt, 1 lầu, 2
Quy hoạch
Đường trước nhà 10m, thông tứ phía, Hoàn công đầy đủ,
Giá: 8.8
Đang cho thuê 8 phòng trọ 35
Lê Bá Khôi
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2
5,99 tỷ
54 m2