Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 274 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lý Tự Trọng - Diên Khánh, giá 8,77 tỷ

      8.77 tỷ 274 m2 32 triệu/m2
      Hàng ngộp cực đẹp.- MT Lý Tự Trọng, trung tâm thành cổ thị trấn Diên Khánh. KD tấp nập!- DT: 274m2 ngang 8m nở hậu 8,8m.- Sẵn hạ tầng quán cà phê setup đc...
      Đường Lý Tự Trọng, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Văn Giang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      Chưa bao giờ sở hữu bất động sản tốt như thời điểm này, nhất là với bất động sản sinh ra dòng tiền.- nhà phố thương mại shophouse phong cách Hàn...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, giá 7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 96 m2 72,92 triệu/m2
      Nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long B, TP Nha Trang.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 96m2 ngang 5m.Kết cấu nhà gồm: 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng vệ ...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2 tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Bán nhà đường A2 Hoàng Cầm KĐT Vĩnh Điềm Trung TP Nha Trang.- DT: 102m2 (6x17) - Đông Nam.- Nhà 4 tầng, tầng một KD và bếp, 7 PN, 5  nhà vệ sinh, 2...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      Bán miếng đất đường lớn, đường Số 3 khu đô thị Hà Quang 1 kết nối đường Vành đai 2 rộng 43m sát sông Quán Trường.DT: 120m2 (Ngang 8M).Đường oto hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 574 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 574 m2 15,68 triệu/m2
      Vị trí: QL 20, Lộc An, gần chùa An Lạc.DT: 7.5 x 80m (sẵn 400 mét vuông thổ cư).Định hướng sáp nhập Lộc An vào TP. Bảo Lộc.giá: 9 tỉ.Vui lòng gọi:...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán Lô Góc - 2 MT - VCN Phước Long 2 - Đường A3 và B6 - Đối diện công viên.- DT: 132m2 - lô sạch.Đông Bắc và hướng Tây Bắc.- Giá 55 tr/m2.Lô liên kế Mặt...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      - Nhà đẹp mặt phố lớn Trần Hưng Đạo trung tâm TP Thái Bình.- Vị trí đẹp vỉa hè 4m, mặt trước đường rộng 20m, mặt sau đường oto rộng 7m.- Tiện ích xung...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Thái Bình, Thái Bình

      Bán mảnh đất mặt tiền 53m, hướng Đông - Bắc tại Hà Lâm - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán gấp 53m MT đường QL 20 với giá 7 tỉ (có thỏa thuận).- Rất thích hợp làm xưởng, nhà để xe, quán, nhà nghĩ.- Tổng DT 3453,7m2 có 400m2 thổ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 4 m2 tại Đường Liên Xã - Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 4 m2 2500 triệu/m2
      -Chính chủ gửi bán mảnh đất tổng DT 3818m2 trong đó có 800m2 đất ở lâu dài còn lại là đất vườn.- Ranh giới rõ ràng, bìa đỏ chính chủ. Nắm trong khu quần...
      Đường Liên Xã, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 8 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      - BĐS đắc địa - Lõi nội đô - TT. TP. Hải Phòng.- chung cư ngay cạnh công viên.- chung cư cạnh phố đi bộ.- chung cư gần sông.- chung cư gần nhà hát lớn.-...
      Dự án Royal River City, Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đào Nhuận - Lê Chân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp giá hấp dẫn cho KH định cư đón tết. a/c em gửi b.á.n nhà Quán Nam - Lạch Tray đẹp không tì vết, không gian sống lý tưởng. DT: 90 mét ...
      Phố Đào Nhuận, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 81 m2 109,88 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc khu C - Mặt đường Trần Kiên Hot nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông. Ngang 6m.Hướng: Tây...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 81 m2 112,35 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô góc khu C - Mặt đường Trần Kiên đẹp nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông, gồm 2 MT khoảng19m...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp tại Đường Quốc lộ 1A - 4 - Tân An - Long An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ MT QL 1A, P4, TP. Tân An, tỉnh Long An.DT: 356,8 mét vuông = 6,75m x 45m (full thổ) nở hậu 8,98m, giá 7,5 tỉ TLCC.căn nhà gồm: Sân...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường 4, Tân An, Long An

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Thái Tổ - Quy Nhơn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 91 m2 82,42 triệu/m2
      Giảm hơn 1,5 để bán ngay ngôi nhà phố Lý Thái Tổ.- Vị trí đắc địa, khu trung tâm, cách biển vài ph đi bộ, đoạn sầm uất, ăn uống, giải trí bật nhất ở Quy...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Quang Trung, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu biệt thự Đại Phú Gia, giá 8 tỷ tại Quy Nhơn

      8 tỷ 180 m2 44,45 triệu/m2
      căn biệt thự hoàn thiện khu căn biệt thự Đại Phú Gia!DT: 180m2. Ngang 12m.Gồm 1 trệt 2 lầu. 5 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.8tỉ. thỏa thuận...
      Dự án Đại Phú Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 240 m2, giá 7,9 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      7.9 tỷ 240 m2 32,92 triệu/m2
      CK lên đến 15 phần trăm dự án căn biệt thự biển The Ocean Villas Quy Nhơn.Nằm ngay ven biển, gần nhà hàng, bể bơi vô cực.- DT đất: 225m2 - 312,5m2....
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.