Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàm Nghi - Long Xuyên, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Kẹt tiền, bán lỗ căn nhà phố KD sầm uất trên trục đường Hàm Nghi, Bình Khánh, trung tâm thành phố Long Xuyên.Vị trí: Cách ngã 4 Hàm Nghi - Thành Thái...
      Đường Hàm Nghi, Phường Bình Khánh, Long Xuyên, An Giang

      Bán gấp đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 tại Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Bán lô E4 hướng phố Ocean Dunes Phố Biển Rạng Đông.DT 140m2 7x20m.Tây Bắc.giá 7 tỉ.L/H 0383 333 *** Mr Lộc.
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 145 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 145 m2 62,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Ái Quốc (giá 9 tỉ) thỏa thuận, cách Big C Tân Hiệp 400m.- DT: 145 mét vuông (ngang 4,5m dài 34m).- Nhà xây 1 trệt 3 lầu: 4...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Tân Hiệp - Biên Hòa, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 180 m2 42,78 triệu/m2
      N794.Bán nhà 3 lầu gần BV Đồng Nai P. Tân Hiệp Biên Hoà 7,7 tỉ.- DT 6x30 nhà gồm 1 trệt 2 lầu, 1 sân ô tô 16 chỗ, 1 phòng khách, 1 phòng sinh hoạt chung, 1...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 10 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      MT 5m.Xây dựng 4.5 tầng.Là khu nhà phố thương mại KD tốt.Gần căn hộ.
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Huân - Nha Trang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng mặt đường Lê Văn Huân, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 112 mét vuông ngang 5,5m.- DT sàn: 150 mét vuông.- Hướng Đông.- Đường Lê Văn...
      Đường Lê Văn Huân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT A2 khu đô thị - Vĩnh Điềm Trung - TP. Nha Trang sổ hồng.- Vị trí MT đường A2 rộng 20m - phố KD chính.- DT 102 mét vuông (6m x...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 9,36 tỷ

      9.36 tỷ 120 m2 78 triệu/m2
      120 mét vuông (ngang 8m x dài 15m) vị trí KD MT đường Số 4 Hà Quang 1 chỉ 78tr/ mét vuông.Hướng Đông.Đường rộng 22m, Vỉa hè 5m.Xung quanh tập...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Huân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Lê Văn Huân, Vĩnh Hoà, nha Trang.- DT: 112m2 (ngang 5,5m).- DT sàn: 150m2.- Hướng Đông: Đường Lê văn Huân rộng 11m.- Hiện trạng: Nhà 2...
      Đường Lê Văn Huân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Lô góc 132m2 (8m x 17,5m) hướng Đông hướng Đông Nam KĐT VCN Phước Long 2 Nha Trang chỉ 55 tr/m2.Đường thông 16m và 14m.Ngay KĐT rất đông đúc, đầy đủ tất...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Dã Tượng - Vĩnh Nguyên - Nha Trang.Vị trí MT đẹp thuận tiện KD, buôn bán, các mô hình làm spa...DT: 65,3 mét vuông - DT sàn:...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trương Hán Siêu - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng mặt đường Trương Hán Siêu, Nha Trang.DT: 77,7m (Ngang 5 - Đất ở Đô Thị).Đường rộng 16m.Nhà 4 tầng gồm: 4 PN, 5 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Trương Hán Siêu, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 10 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      10 tỷ 250 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự view biển Đà Nẵng giá 10 tỉ.Vị trí: Nằm trên trục đường biển Đà Nẵng - Hội An.Tiện ích liền kềt trong vòng bán kính...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, giá 7,59 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      7.59 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm duy nhất tại vin Móng Cái: căn biệt thự liên kế tp3 - 134.- DT đất: 77.5m2 xây 5 tầng - xây thô hoàn thiện mặt ngoài.- DT xây: 283,9 m2.Giá...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Hạ Long, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Nhà có DT: 56,25 mét vuông trong bìa đỏ.DT đã xây dựng 70 mét vuông.MT 3,75m. Vỉa hè rộng 4m đã lát đá. Đường trước nhà rộng 35m oto dừng đỗ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh
      T
      Chinh Chủ Ông Lê Văn Tụ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Vũng Tàu, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 170 m2 44,71 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP trung tâm thành phố BIỂN VŨNG TÀU Bán nhà đường Nguyễn An Ninh TP Vũng Tàu Hẻm dasu nhà cách mt 30mNhà mới có 4 căn 1 trệt 1 lầu, 2 PN,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Hải An, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      Không mua căn này thì mua căn nào ạ.- Nhà 4 tầng dân xây tại tuyến phố sang xịn - phố Tây Văn Cao.- DTMB: 90 mét vuông ngang 4,8m.- Đường 12m cả vỉa...
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 331 m2, mặt tiền 20m tại Đường Ba Lan - Giếng Đáy - Hạ Long, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 331 m2 24,78 triệu/m2
      Bán đất 331 mét vuông, SDCC, có nhà 2 tầng kiên cố và 4 nhà trọ cho thuê. Gần trường học, chợ, công ty đóng tàu.
      Đường Ba Lan, Phường Giếng Đáy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.