Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà 114 m2 tại Đường 1A - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 114 m2 64,04 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà mặt đường 12m, KĐT Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.DT: 6mx19m, DT công nhận: 114m..Vị trí: nhà cực đẹp, đối diện công viên,...
      Đường 1A, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 218 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 218 m2 35,33 triệu/m2
      DT: 217  mét vuông(công nhận trong sổ 174  mét vuông)2 góc MT,hẻm nhựa 8m,KDC đông đúc.Thu nhập 25tr/tháng. Gồm 11 Phòng trọ đang cho thuê dòng...
      Đường Số 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      8tỷ6 còn 7tỷ9 tl ( hạ 800tr )MT ĐƯỜNG CHỮ, KHU CHỢ CĂN CỨDOANH THU 38tr/tháng, NHÀ SIÊU ĐẸPCHỢ CĂN CỨ, LÊ ĐỨC THỌ, P6 GÒ VẤPcăn hộ chung cư Dịch Vụ, Chủ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 58 m2 158,63 triệu/m2
      NHÀ 4 LẦU 1 TUM-hẻm xe hơi 60 LÂM VĂN BỀN TÂN KIỂNG Q7-CHỦ NHỜ bán nhanh GIÁ 9,2 tỉ ( thỏa thuận )- Nhà 4 lầu 1 tum.- DT ngang 5.5m dài 10.5m.- 4 PN...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thới Hiệp, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      + NHÀ KẾT CẤU BTCT XÂY Ở, 2  phòng ngủ LỚN VÀ 3 PHÒNG TRỌ KHÉP KÍN CÓ LỐI ĐI RIÊNG+ RẤT TÍCH HỢP CHO KHÁCH MUA Ở VÀ CÓ THU NHẬP ỔN ĐỊNH+ DT 100m² ,...
      Đường Tân Thới Hiệp 9, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 75 m2 114,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 3 Lầu MT Đường Huỳnh Tấn Phát ,Ngay Trung Tâm Thị Trấn Nhà Bè . 8,6 tỉ. Cách Chợ Phú Xuân 100m- DT : ngang 3m x dài 25m- Vị trí : cách chợ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán shophouses 4 tầng, 47 m2, giá 7,08 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      7.08 tỷ 47 m2 150,64 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Bình Thạnh gần Lê Quang Định, Hoàng Hoa Thám, Phan Đăng Lưu, qua Q.1 chỉ vài ph, chợ Bà Chiểu, các NH, trường học, BV và mọi tiện ích bao...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất để sở hữu nền đất 100m2 khu Euro Village 1 ven sông Đà Nẵng, giá 9tỷ5 siêu rẻ.Euro 1 nằm ngay MT sông Hàn, giữa 2 cầu Rồng và Trần Thị Lý....
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay biệt thự 225 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      8.4 tỷ 225 m2 37,34 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập - The Aqua.khu đô thị Waterpoint - Bến Lức - Long An.DT: 15 x 15m (225m2).Đối diện công viên, xung quanh có vài căn dinh thự 6 -...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Đất biển khu Ocean Dunes - Phố Biển Phan Thiết - P. Phú Thuỷ - TP. Phan Thiết.* Tổng hợp tất cả các lô khu Ocean Dunes - ngôi nhà phố nhà phố thương ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 36 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.6 tỷ 36 m2 211,12 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ phố Tam Trinh, rất gần cầu Mai Động ( nửa trên đường Tam Trinh ) nhà 4 tầng, dân xây, khung cột chắc chắn.Khu vực phát triển từng ngày, phù hợp...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 100 m2, giá 10 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ thân gửi bán liên kế Hinode Royal Park.- DT 100 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường 30m kết nối đường 3.5.- Giá cần bán 10, x...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      8.81 tỷ 73 m2 120,55 triệu/m2
      LK Phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD - bảo vệ 24/7.Vị trí đắc địa nằm trong KĐT Hồng Hà Số 89 Thịnh Liệt có bảo vệ 24/7. Là tổ hợp nhà phân lô, đường trải...
      Dự án Hồng Hà Tower, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Bán 5 tầng Phân lô vỉa hè . La khê Lê Trọng Tấn hà đông. Gần park city. ngã 4 vòng xuyến Lê Trọng Tấn. Tố Hữu hà đông. _ nhỉnh 7 tỉ _ DT 50m2_ MT 4m . _...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      8 tỷ 0 m2
      Chỉ 2,5 tỉ (30 phần trăm) sở hữu chung cư 2 ngủ 92,2  mét vuông vuông vức Skyline Westlake Siêu vip cạnh Hồ Tây, đầu tư cực tốt. Lãi vốn cao...
      Dự án Skyline West Lake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 9,7 tỷ tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      9.7 tỷ 0 m2
      Em có căn hộ góc ngoại giao penthouse em mới xin chủ đầu tư.căn hộ góc Penthouse hoa hậu hướng Đông Nam - căn hộ góc cuối cùng của dự án.Chỉ 6 căn...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, hướng Tây - Nam, giá 8,2 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      8.2 tỷ 93 m2 88,18 triệu/m2
      Do cần tiền đầu tư dự án khác tôi bán gấp căn 2 ngủ 93 m2 dự án Heritage West lake Do Capitaland là CĐTĐơn vị vận hành là AsscortMỗi nhà có 2 thang máy...
      Dự án Heritage West Lake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất dịch vụ hướng Tây Nam Linh Đàm. DT 60m, MT siêu rộng 5m, hậu 5m, hướng Nam. Đường phân lô bàn cờ, mặt đường 13m, vỉa hè mỗi...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.