Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 115 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 9 tỷ

      9 tỷ 115 m2 78,27 triệu/m2
      bán ngay biệt thự 1 trệt 1 lầu sân thượng. Ngay ngã 4 Nguyễn Oanh và Nguyễn Văn Lượng P17.DT 7.6 x 16m. Sổ CN 115 mét vuông. Nhà có 4 PN. 3 vệ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 74 m2 110,82 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp, hẻm nhựa 5 - 6m oto ra vào thoải mái, gần MT đường.Cách 60m là giáo xứ Phú Trung, cách 300m là ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất, BV 1A.Khu...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 47 m2 187,24 triệu/m2
      HẺM 8M oto THÔNG - HOÀNG HOA THÁM, TÂN BÌNH, 47m2, 4 TẦNG BTCT, KHU CHỢ VẢI, QUẦN ÁO, KD SẦM UẤT, CHỈ 10 tỉ TL.Hoàng Hoa Thám 47m2, 4tầng, ngang 3.9 dài 12...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 79, P. Tân Quy, Q. 7.- DT: 4x16=64 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.- giá: 8 tỉ.- Hiện trạng: 4 PN, 5 WC, full nội thất...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 66 m2 110,46 triệu/m2
      Bán Căng Nhà Ngay Phú Thọ Hòa Tân Phú hẻm xe hơi, Khu Chợ Vãi Buôn Bán Sầm Uất Nhà Còn Rất Mới.DT: 4,5x142 1trệt 3lầu, Sân Thượng, 5 phòng ngủ...
      Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 89 m2 89,89 triệu/m2
      - Thông tin trực tiếp chính chủ - miễn trung gian - Hỗ trợ chủ động đàm phán chính chủ.- giá siêu mềm năm 2023.- Công ty/đại lý cung cấp dịch vụ môi...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 8,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền gấp. Cam kết căn rẻ nhất thị trường The Marq hiện tại. Chỉ một căn duy nhất.- Thuộc loại 1 phòng ngủ DT lớn, hướng về Landmark...
      The Marq, 29B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 7,35 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.35 tỷ 86 m2 85,47 triệu/m2
      Tòa S3 vin SkyLake Phạm Hùng.+ DT 86m2.+ Giá mở bán 7.35 tỉ.chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh - nội thất đầy đủ - ở ngay - đời sống thượng lưu - ngập...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 8,65 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.65 tỷ 0 m2
      - Đia chỉ: 2 Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, TP. TP.HCM.- DT: 87.5m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, view sông, Landmak81.- Nội thất hoàn thiện cao cấp...
      Vinhomes Golden River Ba Son, 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường 17 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Gần Tết kẹt tiền bán căn hộ chung cư Nam Phúc, Phúc Mỹ Hưng, Q. 7 giá chỉ 7 tỉ.DT: 110m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, tặng ô ô tô,...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 174 m2, giá 9 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9 tỷ 174 m2 51,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dreamland Bonanza, số 23 phố Duy Tân, gần P. Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- Giáp chuỗi dự án căn hộ chung cư cao cấp văn...
      Dreamland Bonanza, số 23, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 86 m2 100 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh căn hộ chung cư Saigon Royal, 34 - 35 Bến Vân Đồn, Q. 4.- DT: 86 mét vuông.- Nhà có...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn 4 phòng ngủ, 128 m2, hướng Bắc, giá 7,04 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.04 tỷ 128 m2 55 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội+ căn hộ chung cư tầng trung tòa N01-T2 DTTT 128m thiết kế...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, 99 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      7 tỷ 99 m2 70,71 triệu/m2
      * Sắp ra mắt phân khu mới - khu nhà phố thương mại shophouse KD đường Nguyễn Sỹ Sách.Eco Central Park Vinh!Vị trí cực kỳ đắc địa.Bám trục Quảng trường...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Giảm mạnh bán gấp kho xưởng APD25 (DT 10 x 40) đường xe tải - cần bán gấp

      9.5 tỷ 400 m2 23,75 triệu/m2
      Giảm mạnh bán ngay!12 tỉ còn 9 tỉ 500.Bán kho, xưởng 2 MT, đg xe tải lớn, giáp sông SG, An Phú Đông 25, Q. 12.- DT: 10 x 40m. Thổ cư 284 mét vuông.-...
      Đường An Phú Đông 25, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán khu vườn 38000m2 đất trồng cây lâu năm có vườn cây ăn trái trên hòa ninh.

      9.5 tỷ 38 m2 250 triệu/m2
      Cần bán khu vườn 38.000m đất trồng cây lâu năm Hoà Ninh, đã khuông viên cổng ngõ kiêng cố.Đất đã trồng rất nhiều cây ăn trái như Bưởi da xanh cam mít ổi...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 116 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 116 m2 81,9 triệu/m2
      Quận 7 Cách MT Huỳnh tấn phát 50m,hiện nhà đang có dòng tiền cho thuê.P. Tân Thuận Tây,Q. 7-Chỉ Nhỉnh 9.x tỉ_DT 116m(5*23m)_3 TầngTình trạng: Nhà 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường D16 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      Bán nhà MTKD 14m , DT: 67 mét vuông, P. Tây Thạnh - Q. Tân Phú:- DT: 4m x 18m = 67m đất ở.- Hiện trạng: nhà c4 có gác lửng, đang cho thuê KD 12...
      Đường D16, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.