Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.741 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh shophouse 5 tầng, 91 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 91 m2 85,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế xẻ khe giá cực rẻ thị trường chỉ 85 tr/m2 tại vin Ocean Park 2 The Empire Hưng Yên Thông số như sauDT: 91m2MT: 7mXây 5 tầng Vị...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23/10 - Phương Sơn - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Siêu tốt căn nhà phố trung tâm, MT 23/10 ngay trung cạnh Siêu thị Chợ Lớn (4 tầng - chỉ 7 tỉ).- DT: 72 mét vuông (ngang 4.5m).- Nhà 1 trệt 1 lửng 2...
      Đường 23/10, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 175 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phước Long, giá 10 tỷ

      10 tỷ 175 m2 57,15 triệu/m2
      Cần bán 2 căn liên kế KĐT Phước Long B - Nha Trang.- Hướng: hướng Đông Nam.- DT: 175m2 (87,5m2 mỗi căn).- MT 10m, đường trước nhà 12m.- pháp lí: SHR, đã...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 146 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 146 m2 47,95 triệu/m2
      Bán rẻ nhà 3 tầng hướng Nam đẹp nhất khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, đối diện TTTMChủ hạ giá siêu mềm chỉ còn 6 tỉ 999 trDT 146m2 ngang 7.3m rộng thoángNhà...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Thái Phiên - Vinh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng mặt đường KD Thái Phiên.- Vị trí đẹp, gần chợ Vinh, đường Trần Phú, Lê Hồng Sơn...- KD đỉnh, cho thuê gần 20tr/tháng.- DT 96.5 mét ...
      Đường Thái Phiên, Phường Hồng Sơn, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay căn liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 7,65 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất liên kế khu đô thị Văn Khê 50m, hai mặt đường, phân lô, 2 vỉa hè, giá đầu tư.+ Vị trí: Đất nằm tại khu đô thị Văn Khê, đầy đủ...
      Đường Nông Quốc Chấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 6 tầng, 50 m2, giá 8,9 tỷ tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      - Gia chủ hạ chào giá hiếm chỉ còn 8.9 tỉ.- Nhà nằm trong quần thể Shop House Him Lam Vạn Phúc vô cùng đẳng cấp, cạnh trường Tiểu học,2 Vạn Bảo gần trường...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 9,6 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 52 m2 184,62 triệu/m2
      - Nhà gần chợ, căn hộ The Pride,Tera, KD, Spa hoặc làm VP công ty cực đỉnh.- Nhà chủ xây tấm huyết thiết kế hiện đại vô cùng chắc chắn: + T1 Thông sàn, nhà...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      - Vị trí siêu hiếm nhà bán, vỉa hè đá bóng, đỗ xe thỏa mái ngày đêm- Nhà chủ tự xây chắc chắn, hiện đại thiết kế:+ T1 garage, bếp, P ăn+ T2,3 mỗi tầng 2...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, giá 8,65 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      8.65 tỷ 0 m2
      liên kế đường 30m chạy thẳng vành đai 3.5 của dự Hinode Royal Park - Kim Chung Di Trạch.- DT 98,75m2.- Xây dựng 5 tầng. Tổng DT 5 sàn khoảng385m2.- Nhà xây...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 102 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      - liên kế Hy Lạp DT 102 mét vuông xây 5 tầng trục đường 17m.- Đông Nam cực đẹp, trước nhà là khu căn biệt thự cự đẹp chỉ 6 căn với DT cực lớn...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      PHÂN LÔ LK KĐT DƯƠNG NỘI HÀ ĐÔNG TP Hà Nội DT 50m² MT 5M ,5 TẦNGNha Dân Xây Dựng chắc Chắn,tk 4phong ngủ 3 nhà vệ sinh - Vỉa Hè 3m Đường TRước Nhà...
      Dự án An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      NHÀ MỚI- DÂN TRÍ CAO- THANG MÁY - garage oto- XÁCH ĐỒ VỀ Ở NGAY- 6 PN TO- DT: 50 m2 x 6 tầng- Thang máy- garage oto- PHÂN LÔ BÀN CỜ- VỈA HÈ RỘNG 3 MÉT-...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 8,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.81 tỷ 70 m2 125,72 triệu/m2
      Bán căn SH12-XX giá ngộp bank, gốc 12 tỷ ++ chênh 1,5 tỷ , giờ kẹt tiền xử lý công việc cuối năm bán gấp, 8.8 tỷ bp, bán nhanh trong tuần,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 9,98 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      9.98 tỷ 0 m2
      Quỹ căn hộ chung cư nhận nhà đc ngay từ 2 PN 3 đến 4 PN D'Leroi Solei Xuân Diệu- tầng trung và tầng cao view hồ Tây, view sông Hồng - Với giá cực tốt từ...
      Dự án D. Le Roi Soleil , Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 175 m2, giá 9,62 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      9.63 tỷ 175 m2 55 triệu/m2
      * Cần bán nhanh liên kế - Lô góc 175m2 dự án HUD Mê Linh Central xã Thanh Lâm, Mê Linh, thành phố Hà Nội, giá cực rẻ TT bất động sản thành phố Hà...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán liền kề 3 tầng, 92 m2, giá 9,9 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      9.9 tỷ 92 m2 107,61 triệu/m2
      Bán liên kế 92 mét vuông Khu nhà ở 18-4 Thanh Bình, Hà Đông, 3 thoáng, vỉa hè rộng, QH đẹp, 0981 158 ***.Nhỉnh 9 tỉ giá mềm bán ngay căn liên kế...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.