Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 114 m2, giá 9 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 114 m2 78,95 triệu/m2
      + Vị trí: Gần trung tâm TP mới Bình Dương, đường Lý Thái Tổ.+ DT đất: 6 x 19m.+ DT sàn: 361 mét vuông gồm 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng.Dự án nổi bật...
      Dự án Haruka Terrace & Haruka Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 116 m2, giá 8,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      8.5 tỷ 116 m2 73,28 triệu/m2
      Bán nhà KĐT TPK 10 ngay ngã tư Bình Chuẩn.KĐT đẹp văn minh, có bảo vệ.Dt: 116m2 ngang 5m.liên lạc: 0949 468 ***
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn biệt thự 432 m2, giá 8 tỷ tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      8 tỷ 432 m2 18,52 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự SÂN VƯỜN Nhà vừa xây hết hơn 3tỉNay chủ hạ giá gấp giá đầu tưChủ đi qua Mỹ định cư cần bán ngay căn biệt thự Sân VườnĐÃ HOÀN CÔNG ĐẦY...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 153 m2, mặt tiền 9m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 153 m2 62,75 triệu/m2
      - Đất MT view công viên dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè. Sát cạnh Q. 7.- Lô số 1: miếng đất căn biệt thự view sông.- DT:...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 182 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 182 m2 53,03 triệu/m2
      + DT: 7*26m trục chính dự án Bách Khoa giá siêu mềm nhất chỉ 53tr/m2.+ pháp lí sổ hồng riêng chính chủ vay bank 70 phần trăm,+ Dự án Bách Khoa Vị...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 920 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 920 m2 10 triệu/m2
      Hàng Đẹp - giá mềm chỉ 10tr/m2.MT ĐX - 054 Phú Mỹ, kế bên chợ Phú Mỹ, trường học cấp 1 2 3. Lô này phải gọi là siêu mẫu chân dài.Dt: 10x92, thổ cư 200m.Giá...
      Đường DX 054, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 432 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đặng Văn Mây - Dĩ An, giá 8 tỷ

      8 tỷ 432 m2 18,52 triệu/m2
      - BÁN căn biệt thự SÂN VƯỜN- đc: Đường Đặng Văn Mây. Tân Đông Hiệp__Tp Dĩ An__BD- DT: 432m2__thổ cư 180,5m3- Ngang 10,47m nở hậu 11,18m, dài 40m- Nhà xây...
      Đường Đặng Văn Mây, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,62 tỷ

      8.62 tỷ 139 m2 62 triệu/m2
      MT đường 7,5m Trục thông Biển Võ Nguyên GiápDT: 139m2 ngang 8.3m Cạnh chợ Hải SảnKD cho thuê mặt bằng rộng thoáng với mặt ngang hơn 8mCách Bãi biển chỉ...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Nguyễn Văn Thoại, con đường tinh tế nằm ở sự giao thoa giữa vẻ đẹp thiên nhiên và sự tiện ích tại Đà Nẵng, tạo nên ranh giới tuyệt vời giữa Q. Ngũ Hành Sơn...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 102 m2, mặt tiền 7m tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      cực hiếm MT Trần Đình Đàn - Phước Mỹ - trục thông bãi tắm Mân Thái - Gần KS Four Points.- DT 102 mét vuông ngang 7m - đất vuông vắn.- Đường Trần...
      Đường Trần Đình Đàn, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH càn bán ngay đất đường Nguyễn Công Trứ - Trục đường Trái tim sôi động của Sơn Trà, Đà Nẵng!Với chiều dài 1.600m và vị trí giao thông đắc...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Hiện tại, tôi có một cơ hội đặc biệt: Một nền đất vô cùng tiềm năng tọa lạc tại con đường đầy sức sống - Mai Thúc Lân, nằm trong khu vực sôi động của Q....
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 78 m2 96,16 triệu/m2
      Ngộp bank, cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng góc 2 MT Lê Thụ Hồng Gấm - DT: 78.7 m, ngang 9m5, DT Sàn: 160.4m2 - Đông Bắc- Công năng đầy đủ, 3  phòng ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Huân Nghiệp, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 87 m2 90,81 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 4.5 TẦNG VIEW SÔNG VÀ CÁCH SÔNG HÀN CHỈ 50M.Hồ Huấn Nghiệp 8.35 tỉ Ngũ Hành Sơn Mô tả thông tin: - mở bán căn đẹp 4,5 tầng MT đường Hồ...
      Đường Hồ Huân Nghiệp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 90 m2 tại Đường An Thượng 34 - Ngũ Hành Sơn, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Bán toà chung cư An Thượng 34 bán giá đầu tư, rẻ nhất con đường.- DT: 90m2 x 4 tầng.- Đường 5,5m, lề 3.5m.- Công năng: Gồm 6 chung cư nội thất đầy đủ,...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà K. Võ Nguyên Giáp đối diện Furama - cách biển 40m - DT 138,6m2 giá 7,2 tỉ.---------------DT: 138,6m2 ngang 5,8m vuông vắn.- Kiệt rộng 7m,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 100 m2 73 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp nội thất đầy đủ đường 7m5 sát cầu Hòa Xuân.DT: Đất 100m2 (5x20m) vị trí đang KD tốt, 3 PN + đầy đủ công năng.Giá 7 tỉ xxx.contact:...
      Đường Nguyễn Văn Thông, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 63 m2 125,4 triệu/m2
      Cần tiền bán đất tặng ngôi nhà phố đường Hà Huy Tập, gần ngã 4 Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng.Vị trí siêu đẹp, KD sầm uất. Hiện tại đang KD cơm tấm có...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.