Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 70 m2 104 triệu/m2
      + Chủ gấp bán Trước Tết - hạ sâu bán ngay - chỉ còn 7 tỉ 280 - Nhà đẹp ở ngay - Hẻm 39 HUỳnh Văn Bánh - P. 17 - Phú Nhuận + Đường trải nhựa đẹp - gần MT -...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MỚI ĐẸP - KHÁCH MUA CHỈ VIỆC XÁCH va li VỀ Ở, NHÀ 5 TẦNG, S=48 mét vuông.* THÔNG SỐ:- DT: 45/48  mét vuông, nhà mới 5...
      Phố Chính Kinh, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 11m tại Đường Văn Cao - Ngô Quyền, giá 7 tỷ

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Nhà làm kiểu Nhật 2 PN, 1 phòng khách, 1 vệ sinh chung
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 50 m2 162 triệu/m2
      - Do chuyển chỗ ở, gia đình cần bán ngay ngôi nhà phân lô phố Ngọc Thuỵ, nhà xây quá tâm huyết, chỉn chu, đẹp long lanh.- Hiện trạng là nhà cực mới 5...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Nguyễn Đức Cảnh6 tầng-Thang máy- Mặt ngõ thông- KD- Lô góc 2 mặt thoáng---7.5 tỉ41/45m --- 6 tầngThang máy xịn xò- Nhà mới đẹp ở luônbìa đỏ vuông đẹp
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 110 m2, mặt tiền 7m tại An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      Anh họ cắt lỗ 1 tỉ bán mảnh đất đường Trần Đình Đàn cách biển Mỹ Khê 300m giá nhỉnh 8 tỉmảnh đất biển siêu giá trị sau này có tiền chưa chắc mua đc. Hiện...
      Đường Trần Đình Đàn, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      VỊ TRÍ: NGÕ THÔNG - LÔ GÓC - KD NHỎ - oto ĐỖ - XÂY TÒA KHỦNG- Gần trường Tiểu học,2 Phú Đô, chợ ngay gần nhà, vài bước ra hồ thoáng mát.Gần BV hồng ngọc,...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất 2800mv đất vuôn vức, ngan 48, dài 57, đất hiện đang trồng rau, , cách đan 20m

      10 tỷ 3 m2 3333,34 triệu/m2
      Cách KDL biển tân thành 2km
      Đường 1, Xã Tân Điền, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán đất dự án 287 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 287 m2 31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường 27m, Gói 8 khu đô thị Mỹ Gia :- DT 287.5m2- Đông Bắc+ hướng Tây Bắc- Lô sạch, đường nhựa rộng 27m- Bảo vệ 24/24, cư dân văn...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Trần Hưng Đạo - Hạ Long, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 4 tầng lô góc 3 mặt thoáng 98,4 mét vuông tại phố Trần Hưng Đạo, trung tâm thành phố. Hạ Long.- Nhà vừa xây đang hoàn thiện 4...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Tuân - Lộc Tiến - Bảo Lộc, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      - Quán Yên CaPhe view đẹp cực tại Bảo Lộc - đang KD tốt.- Ngay trung tâm TP cạnh trường đại học Tôn Đức Thắng.- Đường nhựa lớn oto, view thoáng đẹp nhất...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 95 m2 88,43 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT đường Thích Quảng Đức, khu đô thị Hà Quang I giá cần bán chỉ 8,4 tỉ!DT 95m2 ngang 5m, DTSD 300m2.Nhà 4 tầng, 4 PN, 4  nhà vệ sinh,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 9,8 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      9.81 tỷ 90 m2 108,89 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán căn liên kế 4 tầng Greenbay village 90 mét vuông trung tâm Hùng Thắng, Bãi Cháy, Hạ Long- Vị trí KD thuận tiện đc các mặt hàng, văn...
      Dự án Green bay village, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 300 m2, giá 8,45 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.45 tỷ 300 m2 28,17 triệu/m2
      DT 15x20m.DT sàn 241  mét vuông.giá 8.450 tỉ đã bao gồm tất cả.Chỉ giao dịch trước Tết.
      Dự án Swan Park, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán căn shophouse 4 tầng, 110 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Thiện Chí Bán ngôi nhà Hoàn Thiện P2, Đường 3 Tháng 2, Đoạn kế bên Đèn Xanh Đỏ đường Lê Hồng Phong, Cách BV đa khoa tỉnh Kiên Giang 350m, Vị trí khá tốt...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse giá 8,96 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8.97 tỷ 0 m2
      Quỹ căn đẹp giá rẻ grand World Hà Nôi.* The Venice.- PT2. TV - 14x.- DT đất: 96m2,- Tổng diện xây dựng 467.4m2,- DT sân vườn 30m2.- Tây Bắc, đối diện quảng...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Phường Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp toà nhà căn hộ chung cư đẹp khu ACC Vườn Xoài (có sổ hồng riêng).DT: 80 mét vuông.căn hộ chung cư 5 tầng sổ hồng riêng hoàn...
      Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bến Chợ - Nha Trang, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Định cư nước ngoài để lại giá siêu mềm - nhà mới ngay chợ Đầm, MT đường Bến Chợ (đang cho thuê).- DT: 89m2 (ngang 5.5m), công nhận 76m2, quy hoạch mở rộng...
      Đường Bến Chợ, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.