Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.736 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      MT KD đường Lâm Văn Bền, Q. 7.P. Tân Thuận Tây, Q. 7.DT 4*15m.Mô tả:- Nhà 1 trệt 1 lầu suốt hiện đang cho thuê KD hỗ trợ mùa dịch chỉ 17 tr/ tháng.- Vị trí...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      Vip nhà ngang 5m mới cứng 100 phần trăm chắc chắn hẻm ô tô quay đầu Đường Phan Văn Trị, Nhỉnh 8 tỉ - Bình Thạnh.* DT: 5x15m - 75m2 khu qui hoạch...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Gò Vấp, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 lầu sau lưng căn MT Đ. Số 4 - P. 11 - Gò Vấp.- giá: 7.25 tỉ thỏa thuận.- DT: Ngang 4m dài 13m (DTCN - 50m2).- Kết cấu: Xây dựng 1 trệt 3 lầu....
      Đường Số 4, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 242 m2, mặt tiền 20m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,71 tỷ

      8.72 tỷ 242 m2 36 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay lô cặp đất căn biệt thự song lập đường chính 20m đối diện trường học khu dân cư 13E Intresco phong phú bình chánh- Vị trí tiềm năng...
      Dự án 13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Thoại, giá 10 tỷ

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      Nhà chỉ bán trong Tết : Mặt Phố Nguyễn Thoại, phố giữa 2 Q. Sơn Trà và Ngũ Hành Sơn.+ Nhà 3 tầng, đang cho thuê KD 25tr/ tháng. bìa đỏ 85 mét vuông,...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 250 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 250 m2 33,21 triệu/m2
      Bán Đất Đường Nước Mặn 4 - Nam Việt Á.Đường: 7m5, Lề: 4m.Lô ống: 5*25= 125 mét vuông.Giá: 4,3 tỉ.Lô cặp: 10*25= 250 mét vuông.Giá: 8,3 tỉVLAND...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nước Mặn 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Bán 5 mảnh đất khu vực dự án tái định cư 30ha Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Q2, TP Thủ Đức.Lô DT 80m. 5mx16m đã có SHR cá nhân.Hiện tại còn 1 lô duy nhất giá...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 170 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 170 m2 42,95 triệu/m2
      𝐋𝐎̂ 𝐆𝐎́𝐂 Đ𝐔̛𝐎̛̀𝐍𝐆 𝟏𝟔𝐦 𝐊Đ𝐓 𝐏𝐇𝐔̛𝐎̛́𝐂 𝐋𝐎𝐍𝐆 - 𝟕 𝐓𝐲̉ 𝟑𝟎𝟎 𝐓𝐫𝐢𝐞̣̂𝐮📍 Vị Trí : 2 MT đường 16m với đường 13m- Cách đường 28 ( Lộ...
      Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 375 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu

      7.6 tỷ 375 m2 20,27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Ocennami Long Hải căn hộ góc mặt biển nằm vị trí siêu đẹp 375m2 giá 20tr/m2 đầy đủ nội thất- biệt thự siêu đẹp đầy đủ nội thất...
      Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 474 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 474 m2 17,94 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự ven sông KĐT Long Hưng, P. Long Hưng.pháp lí: Sổ riêng 100 phần trăm thổ cư.đc: KĐT Long Hưng, P. Long Hưng - Biên Hòa...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Nha Trang, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng MT đường Nguyễn Đình Chiểu - P. Vĩnh Thọ, TP Nha Trang giá 8.7 tỉ.- DT đất 83.3 mét vuông, Đông Bắc.- Nhà 5 tầng, có 20 phòng trọ, mặt...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, giá 8,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.6 tỷ 0 m2
      bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse khu sao biển tại dự án vin Ocean Park 2 Căn nhà phố thương mại shophouse có vị trí đẹp, nằm ngay công...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Võ Nguyên Giáp.- DT: 100m2 ngang 5m.- Lô...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Duy nhất tại dự án vin Golden Avenue Móng Cái liên tục tăng giá:CK 16 phần trăm TT sớm.CK 13 phần trăm TT theo tiến độ.Hỗ trợ vay vốn NH...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 330 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 330 m2 22,73 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu và 19 phòng trọ 10x33m khu dân cư Thuận Giao, p. Thuận Giao, Tp. Thuận An.DT: 330 mét vuông thổ cư 100 phần trăm...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 502 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 502 m2 16,94 triệu/m2
      Bán đất hai MT đường Tự Phước, P. 11, Đà Lạt.DT: 500  mét vuông (nền thổ cư 200  mét vuông, đất nông nghiệp 300  mét vuông), ngang...
      Đường Tự Phước, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 160 m2 45 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Vũ Xuân Thiều và Cồn Dầu 19 HXMR Hoà Xuân Đà Nẵng giá rẻHướng: hướng Đông Nam và hướng Tây NamDT: 160m2B1.147 lô 49giá: 7.2 tỉmảnh đất...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 101 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 101 m2 88,12 triệu/m2
      Vị trí nhà hẻm nhựa xe tải 2,5 tấn, oto 16 chỗ lưu thông quay đầu, cách MT đường Thạch Lam cực kỳ sầm uất vài bước chân, hẻm nhựa vừa mới đc nâng cấp cải...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.