Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 146 m2 59,59 triệu/m2
      bán ngay căn The Panorama view sông bao thoáng mát 147m chỉ 8.7 tỉ.- DT: 146m.- Thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh. 2 View nhà trước và sau.- giá: 8.7...
      Căn Hộ The Panorama, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 248 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 248 m2 36,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh cắt lỗ căn hộ chung cư penthouse Sky Garden 3 cam kết mọi thông tin bên dưới thật.Vị Trí : Ngay trung Tâm KĐT Phú Mỹ...
      Dự án Sky Garden II, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Bạn là một người yêu thú cưng - Nhưng những căn hộ không cho bạn nuôi hoặc phải rọ mõm - Thì ở đây Eaton park bạn đã có căn đặc quyền cho các chủ yêu quý...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Satra Eximland Phú Nhuận.- Vị trí trung tâm Q. Phú Nhuận, thuận tiện di chuyển làm việc và học tập, căn hộ chung cư thuộc dự án...
      Satra Eximland, 163, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9,75 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.75 tỷ 116 m2 84,06 triệu/m2
      Tổng quan dự án căn hộ chung cư Zenity Capitaland Q. 1, chỉ 8 tỉ căn 2  phòng ngủ bàn giao đầy đủ nội thất MT Võ Văn Kiệt Q. 1.Trực tiếp CĐT...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 210 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 210 m2 33,34 triệu/m2
      Cam Kết giá căn hộ chung cư penthouse Sky Garden 3 rẻ nhất thị trường với mọi thông tin đăng đúng sự thật . giá mềm 7ty ( thỏa thuận ) Bao gồm các Thuế...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 81 m2 91,36 triệu/m2
      Chính chủ cần rao bán chung cư thuộc dự án Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, P. 1, Q. 4, Tp Hồ Chí Minh.chung cư 2 phòng ngủ De La Sol Q....
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Lumiere Riverside tầng cao căn hộ góc, tầng có phòng lánh nạn (an toàn, ít chung cư hơn). liên hệ Thanh 0902 705 ***Zalo,...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      chung cư cao cấp The Ascentia - Phú Mỹ Hưng - MT đường Nguyễn Lương Bằng.- Vị trí: Nằm ở Khu Nam Viên, phía sau có công viên cây xanh.- Tổng khu bao gồm 2...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.65 tỷ 103 m2 74,28 triệu/m2
      LH Ms Mỹ Dung: 0907 055 ***Zalo/Viber/SMS) xem nhà thực tế ngay hôm nay.* Chính chủ cần bán duplex thông tầng 2 phòng ngủ Feliz En Vista:- DT:...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- CĐT: Sơn Kim Land.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh với không gian phòng khách rộng, bếp mở sang trọng.-...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      Thông tin miếng đất.Bán đất đường Liên P., P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.* DT: 125m2 (5m x 25m).* Đường 12m.* Vị trí nằm trong bán kính vàng cách dự án tr...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 85 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 85 m2 108,24 triệu/m2
      Trả nợ NH cần bán lô góc 2 MT đường số 7, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 40m.- Vị trí: Lô góc MT đường số 7, cách đường Nguyễn Duy...
      Đường Số 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 225 m2, mặt tiền 75m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 225 m2 42,23 triệu/m2
      - Bán miếng đất thổ cư 7.5x30m đường Vườn Lài. Vị trí đẹp hướng ra sông SG. Đường nhựa 8m.- Nay cần bán nhanh. Giá 9.5 tỉ.- Đất vuông vắn rất đẹp, cao...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nền đất hẻm ô tô hẻm nhựa đường số 19, Khu Bên Sông, P. Hiệp Bình Chánh, Tp Thủ Đức - DT: 5,7x30 - Tổng 168.8 mét vuông, có 129.4 mét ...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 118 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 118 m2 67,38 triệu/m2
      Lô góc ngay trường Cao Đẳng Công Thương đang KD quán coffeenền đất góc 2 MT đường 22 - Tăng Nhơn Phú, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức- Cách MT đường 22 chỉ...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 157 m2 63,7 triệu/m2
      anh/chị cần mua bán hoặc cho thuê chung cư The Estella, với thông chính xác thì cứ tự tin call ngay em.- Cam kết làm việc giá thật, ảnh thật 100 phần...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 65 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      7tỉ, 65 mét vuông (ngang 4x 16 )Nhà đẹp ở luôn + Kết cấu BTCT, 4 tầng, 5  phòng ngủ+ oto ngủ trong nhà Gần đường 3 tháng 2 giao thông quá thuận...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.