Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 64 m2 tại Đường Phúc Diễn - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 64 m2 143,75 triệu/m2
      Cần bán nhà MP Phúc Diễn 81m2 gồm 1 mặt phố , 1 mặt ngõ oto giá đầu tưQuy hoạch ổn định ( quy hoạch vào ~ 1m , đã check QH)Khu vực tiềm năng phát triển ,...
      Đường Phúc Diễn, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 7,69 tỷ

      7.69 tỷ 40 m2 192,25 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Chuyên công tác tôi cần bán lại nhà mặt phố Mai anh Tuấn Hoàng cầu , Thủ đô Hà Nội.Vị trí:- Tọa lạc tại vị trí đắc địa của trung tâm Q....
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông, giá 10 tỷ

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      - Không thể tin đc chỉ nhỉnh 10 tỉ có ngay nhà 7 tầng thang máy đầy đủ nội thất, đường trước nhà 24m, oto tránh đỗ vỉa hè 6m, KD nhiều mô hình.- ngôi ...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 41 m2 229,27 triệu/m2
      41 mét vuông phố 254 Minh Khai, gần chợ Gốc Đề, KD sầm uất, hè 3m, 9.4 tỉ.* Nhà 3 tầng (cũ) - DT 41 mét vuông - MT 3.6m - Đường nhựa 8m - Hè 3m...
      254, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Nguyễn Kim Thanh P.hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Bán nhà đất mặt đường QL 32, tặng nhà, và nội thất, tại Đức Thượng, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.- Vị trí: Cạnh đô thị Tân Tây Đô, đối diện Tân Việt, cạnh...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 35 m2 tại Phố Hàng Buồm - Hàng Buồm - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 35 m2 228,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà mặt phố cổ Hàng Buồm Q. Hoàn Kiếm TP Hà Nội 35m2, MT 3m, giá 8 tỉ.- Vị trí mặt phố cổ trung tâm Q. Hoàn Kiếm vị trí đẹp, giá ...
      Phố Hàng Buồm, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồng Hà - Hoàn Kiếm, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích KD nên bán lại nhà mặt tiền hồng hà KD mọi loại hình. gần nhiều trường học BV an sinh xã hội đỉnh cao, vài ph vào phố cổ, tiện...
      Đường Hồng Hà, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 65 m2 tại Phố Kẻ Vẽ - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      - Chủ xác định bán đất tặng nhà c4, mặt phố KD mọi loại hình, lô góc, phân lô, oto tránh, vỉa hè, 2 thoáng, đất Quan rất hiếm nhà bán.- Đường Kẻ Vẽ nối với...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 41 m2 241,47 triệu/m2
      + Khu vực siêu hiếm nhà bán, view hồ Rùa, sạch thoáng, trên đường Nguyễn Lân.+ Giao thông kết nối các tuyến phố lớn.+ Chưa đến 10 tỉ có ngôi nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng tại Phường Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 0 m2
      - Nhà nằm khu vực trung tâm P. Nguyễn Trãi, phố KD sầm uất ngày đêm tất nập, buôn bán gì cũng đc, ngay sát chợ Hà Đông, phố thông tứ phía, chỉ vài bước chân...
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 235 m2, giá 8,25 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      8.25 tỷ 235 m2 35,11 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 MT trên trục chính nằm trong khu căn biệt thự Tuyết Anh Riverside Village tại Bình Mỹ - Củ Chi TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT đất...
      Dự án Sài Gòn Riverside Villas, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 100 m2 97 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Luỹ Bán Bích Tân Phú hẻm ô tô vào nhà 100m, 3 tầng nhỉnh 9 tỉ.* DT: 100 mét vuông (7x14m).* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Mega Ruby khu compound Khang Điền, Phú Hữu, TP Thủ Đức:- DT: 5x15m (nhà 1 trệt 2 lầu).- Nhà hướng: Đông Trạch.- giá: 7,8 tỉ...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Chỉ một căn duy nhất, không có căn thứ 2 giá siêu mềm hơn. Bán nhà khu dân cư 10 Mẫu, Bình Trưng Đông, Q. 2 MT đường đôi rộng 20m, thông tứ hướng giá...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 26 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 26 m2 307,31 triệu/m2
      Nhà 7 tầng thang máy. KD sầm uất, vừa ở vừa KD cho thuê cực đỉnh. Thiết kế tầng 1 phòng khép kín.bìa đỏ chính chủ.Giá: 7.99 tỉ (có TL nhẹ).liên hệ Ms Oanh...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, giá 9 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 0 m2
      Dự án Lavila Kiến Á thích hợp đầu tư, tiềm năng sinh lời khủng. Đối diện trực tiếp dự án GS Metro 349,6 ha. LK Phú Mỹ Hưng, Nine South, giá cực tốt. Giá 9...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 110 m2 66,37 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp chung cư Mỹ Đức mới làm lại toàn bộ 100 phần trăm ngay đường Nguyễn Đức Cảnh, Q. 7.DT 110m2, 3 PN, 2 vệ sinh, để lại toàn bộ trang...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,59 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.59 tỷ 124 m2 69,28 triệu/m2
      bán ngay chung cư Nam Phúc Le Jardin Phú Mỹ Hưng Q. 7.- DT: 126m, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất.- CÓ ô đỗ xe riêng hầm, view công viên 2...
      Căn Hộ Nam Phúc - Le Jardin, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.