Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.725 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng lô đất nền 67 m2 tại Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 67 m2 121,65 triệu/m2
      Bán lô Áp Góc Đường Lê Văn Thịnh giao nhau Đấu Mã P. Đại Phúc DT 67 m Mặt 8m Đông Bắc giá 8,15 tỉNhìn Khu Thể Thao tổng Hợp LH 0981 467 ***Trung tâm giao...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 8,6 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.6 tỷ 70 m2 122,86 triệu/m2
      E thủy xin giới thiệu tới quý a/c ngôi nhà phố nằm trong tổ hợp trị liệu của dự án Ecovillage Saigon River.Dt đất: 70m2, kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 1 tum.diện ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 160 m2 46,88 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyễn Khuyến ngay chợ Phú Thọ KP5A P. Trảng Dài.DT: 5x32 thổ cư 100 mét vuông sổ hồng.MT KD buôn bán đa nghành nghề hoặc cho thuê...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 155 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 155 m2 48,39 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay căn nhà phố chợ Phú Thọ, KD cực tốt.+ Vị trí: MT Nguyễn Khuyến, ngay giữa chợ Phú Thọ, vô cùng đắc địa, KD nhộn nhịp cả ngày.+ DT 5x31m...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng miếng đất 270 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Yên Đỗ - Pleiku - Gia Lai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 270 m2 25,93 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Trần Quý Cáp, P. Yên Đỗ, TP. Pleiku, tỉnh Gia LaiDT; 10x27 đất ở toàn bộĐường rộng 15mTrên đất đã có sẵn nhà kho, nằm tại trung ...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Yên Đỗ, Plei Ku, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Diên Hồng - Pleiku - Gia Lai, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất 2 MT đường Nguyễn Thiếp, P. Diên Hồng, Tp. Pleiku, Gia Lai DT: 17,5 x 26 có sắn 200m2 đất ở1 MT đường Nguyễn Thiếp rộng 20m 1 mặt hẻm...
      Đường Nguyễn Thiếp, Phường Diên Hồng, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 78 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 78 m2 96,16 triệu/m2
      Gia đình không nhu cầu ở cần bán liên kế nằm sát công viên lớn tại dự án vin ocean park 2 giá cực rẻ hiện nay gốc 9,3 bán 7,5.Với DT 78m xây dựng 4 tầng...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cao Bá Quát - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng trong khu căn biệt thự, trung tâm Nha Trang.Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại, rất phù hợp cho Cô chú, a/c mua ở. KDC yên tĩnh, an...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lai - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 65 m2 115,39 triệu/m2
      - Chính chủ hạ giá bán gấp nhà để đi Mỹ.- ngôi nhà phố đẹp MT đường Lê Lai ngay TTTP, gần chợ biển, trường học, trung tâm hành chính của TP Nha Trang.-...
      Đường Lê Lai, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 9,59 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.59 tỷ 50 m2 191,8 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngôi nhà nằm trong dãy liên kế đẹp nhất KĐT Văn Khê, với DT 50m2, 5 tầng, MT rộng 5m. Một dãy nhà hiếm hoi các BĐS rao bán.- ngôi nhà...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà liên kế ngay chợ Văn La - Văn Phú 50m2, 4.5T, miễn TG. 7,8 tỉ.- Giao thông vô cùng thuận tiện, thông thương các tuyến Quang Trung,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Lô Góc Chơ Dịch Vụ Xa La 50M, MT 15M Giá Hơn 8 tỉNhà có 2 lô cần bán bớt 1 lô do không có nhu cầu sử dụng. Lợi thế lô góc vỉa hè rộng trải...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 8 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      BĐS vin Metropolis chuyên mua bán, cho thuê căn hộ chung cư vin Metropolis.contact để đc tư vấn nhanh và chính xác nhất: 0987 709 *** Mr Hùng.- Giá cam...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Bán 3 ngủ DT rộng hàng đầu dự án.căn hộ chung cư cao cấp vin D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội. (Đối diện BigC Thăng...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 9 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      9 tỷ 128 m2 70,32 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tại vin Nguyễn Chí Thanh+ căn hộ chung cư với DT 128 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ + 1 ban công + 1 ban ...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 7,6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      7.6 tỷ 0 m2
      CHỈ 2,2 tỉ SỎ HỮU căn hộ chung cư 5* 2 NGỦ 87,6 mét vuông MẶT ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG VIEW LOTTE VÀ CẦU NHẬT TÂN TÂY HỒcăn hộ chung cư CAO CẤP TÂY HỒ...
      Dự án Endless Skyline West Lake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn 4 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 7,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.5 tỷ 0 m2
      Hàng Hiếm! bán căn hộ duplex Vinaconex 7 136 Hồ Tùng Mậu căn 4 phòng ngủ 3 toilet giá 7.5 tỉ BPpenthouse - căn hộ duplex - đầy đủ nội thất...
      Dự án VC7 Housing Complex, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 7,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.3 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán ngay căn 4 ngủ Đông Nam View TP giá 7ty3- Nhà mới siêu đẹp 141.5m2 thông thủy- Tầng trung, Đông Nam siêu mát, ánh sáng tự nhiên- Nhà nhiều...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội