Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.725 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Văn Hưu, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố Lê Văn Hưu: DT đất 100m2, ngang 5m, đường 15m lề mỗi bên 5m.+ Nhà kiên cố 3 tầng 1 tum, móng băng song phương. Lúc trước xây để sau này...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kinh Dương Vương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng đường Kinh Dương Vương, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu.- DT: 5x18m= 90 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường rộng: 15m,...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Duyên - Hải Châu, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 70 m2 104,29 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP : MT Thanh Duyên Q.Hải Châu.Đ N. DT Đất 70 mét vuông. X 3 tầng, 3 mê Đổ, 200 mét vuông sàn. Công Năng: 4  phòng ngủ, 4 nhà ...
      Đường Thanh Duyên, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Đạm - Thanh Khê, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Siêu phẩm toà căn hộ chung cư MT đường Tôn Thất Đạm, Thanh Khê, Đà Nẵng.Doanh thu khủng - Giá cực sụp.Mô tả:Toà căn hộ chung cư quy mô 4,5 tầng - 10...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Nguyễn Xiển - Ngũ Hành Sơn, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà Góc 2 MT khu biển Sơn Thủy - Vị trí cực đẹp.- Vị trí: Góc 2 MT đường Nguyễn Xiển & Hoàng Công Chất.Khu biển Sơn Thuỷ - Ngũ Hành Sơn.- DT:...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phước Trường 14 - Sơn Trà, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 4 tầng đường Phước Trường 14 - Phước Mỹ - Sơn Trà.+ DT: 87,5m2* 4 tầng.+ Hướng: Nam.- Vị trí: Gần các trục đường lớn du lịch như Hồ nghinh, Lê...
      Đường Phước Trường 14, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 78 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 78 m2 92,31 triệu/m2
      Nhà 3 tầng góc 2 MT, Hải Châu, TP. Đà Nẵng.Mất 3 tháng xong bản thiết kế, kỳ công 1 năm xây dựng cực kì tâm huyết.- Nhà 3 tầng, 3  phòng ngủ.Phòng...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chợ Hàng - Lê Chân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 118 m2 84,75 triệu/m2
      Cắt lỗ hơn 1 tỉ từ 11,2 tỉ xuống giá 10 tỉCần bán ngay ngôi nhà mặt đường Chợ Hàng , Lê Chân- DT: 118 mét vuông (Thực tế: 135 mét vuông)- MT:...
      Đường Chợ Hàng, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      Cần bán cặp đất đường Trung Lương 15 thuộc Đảo Vip + Hòa Xuân, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng - tòa căn hộ: B1.15- DT đất 200 mét vuông - Tây Bắc- Vị trí miếng...
      Đường Trung Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường chính lô 22 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.DTMB: 60 mét vuông.Tây Bắc.Nhà xây dựng 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, bố trí các phòng...
      Lô 22, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      GẤP BÁN Bán nhà 3 tầng MT Điện Biên Phủ- DT: 100m ngang 4m8- Vị trí: Khu Vực KD buôn bán sầm uất. Thích hợp khách mua vừa ở vừa KD và cho thuê.- giá: 9 tỉ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Hạ 4 tỉ bán ngay, Nhà 4 tầng MT Điện Biên Phủ, DTĐ: 100m2 giá mở bán chỉ 9,5 tỉ, kẹp kiệt bên hôngDt 100m2,ngang 4,8mHiện đang cho thuê dòng tiền...

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 85 m2 tại Đường Đình Đông - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      - Đây thực sự là một điểm sáng trong tất cả các sp mặt đường đang rao bán trong phân khúc 10 tỉ ở nội thành Hải Phòng. Với một DT đủ rộng, MT rất rộng, có...
      Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 256 m2 tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 9,73 tỷ

      9.73 tỷ 256 m2 38 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự KĐT Nam Sông Lạch Tray, P. Anh Dũng, Hải Phòng.Loại hình căn biệt thự (nhiều Lộc).DT: 256m2 (12,8x20).Hướng Bắc.Đường...
      Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 3 tầng, 120 m2, giá 9,64 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      9.64 tỷ 120 m2 80,34 triệu/m2
      Em có 1 ngôi nhà 3 tầng 120 mét vuông - MT 6m.Mặt trước đường 56m - đường sau 6m - vỉa hè 10m.Cách Long Biên 6 kilomet.Giáp Chợ Ninh Hiệp 10 ph...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 160 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai

      7.2 tỷ 160 m2 45 triệu/m2
      Hiện tại Aqua City pháp lí các khu trung tâm tại đã đầy đủ và rất an toàn cho KH mua ở cũng như đầu tư.ngôi nhà phố duy nhất đối diện công viên mà giá...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 90 m2, giá 9,6 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      9.6 tỷ 90 m2 106,67 triệu/m2
      Duy nhất khu River Walk 1 có ngôi nhà phố mặt sông.Các phân khu sau hoàn toàn không có ngôi nhà phố mặt sông, và số lượng căn còn lại là cực kỳ ít.-...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.6 tỷ 160 m2 47,5 triệu/m2
      Căn nào cũng có - giá nào cũng deal.Cập nhật giá giao dịch sang nhượng swanbay tháng 1/2023.Zone 8:- ngôi nhà phố: 6,5-7,5 tỉ.- Song lập: 8,6-10,5 tỉ.-...
      Dự án Swan Bay, Đường Quốc Lộ 51, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.