Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,6 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư E4 Parkview Yên Hòa120 mét vuông,3 phòng ngủ,2vs,nội thất đầy đủ cao cấpcăn hộ chung cư view TP siêu đẹp, các...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Anh/ chị đang tìm kiếm 1 căn hộ căn hộ chung cư đẳng cấp, với không gian thoải mái và tiện nghi đầy đủ? Nếu vậy, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu chung cư...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 124 m2 41,13 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 123,7m tòa nhà CT4 Vimeco, Nguyễn Chánh.- Thiết kế: 3 PN + 2 toilet + khách + bếp... 02 logia- Vị trí: Tòa nhà cạnh siêu thị...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      Em Huyền Nhi Thienhomes chuyên cho thuê sang nhượng giá cực rẻ Bến Vân Đồn Q. 4.-----------------------Thông tin căn hộ chung cư bán.- DT 95m2.- Giá...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,3 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.3 tỷ 76 m2 69,74 triệu/m2
      chung cư nằm tại số 699 Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - thành phố Hà Nội. Bàn giao đầy đủ nội thất, khi mua KH sẽ đc free dịch vụ 2 năm và phí...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4

      5.2 tỷ 74 m2 70,28 triệu/m2
      Cần bán chung cư Masteri Millennium số 132 Bến Vân Đồn P. 6 Q. 4.- DT: 74m2- Loại chung cư: 2 PN 2  nhà vệ sinh- đầy đủ nội thất view đẹp không...
      Dự án Masteri Millennium, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,3 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.3 tỷ 76 m2 69,74 triệu/m2
      chung cư tại tầng 5 của dự án PentStudio Tây Bắc nhìn sang Ciputra và Ngoại Giao Đoàn. chung cư 1 ngủ rộng làm phong cách thông tầng, tầng 1 là 43m2 tầng...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán chung cư căn duplex thông tầng tại Pent Studio DT từ 76m - 90 mét vuông, 1 ngủ, căn 90 mét vuông có thể sửa thành 2...

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân

      5.7 tỷ 121 m2 47,11 triệu/m2
      Cần bán căn 05 toà A tầng trung.DT 121 mét vuông (3 ngủ 2vs).Cửa ĐN logia TB - ĐB.View khu căn biệt thự liên kế thoáng đẹp.giá 5,7 tỉ nội thất ...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 84 m2 66,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp chung cư SaiGon Royal - Novaland - Q. 4.- chung cư DT: 84 mét vuông - 2 PN - 2  phòng vệ sinh - nội thất đầy đủ. View...
      Saigon Royal Residence, 34 - 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5 m2 1240 triệu/m2
      Đất vườn 3 MT giá đầu tư.* Vị trí:- Cách đường Đan Liên ấp 5 - 6 Bình Đức chỉ 200m, oto tới đất.- Thuộc ấp 6 xã Bình Đức - Bến Lức - Long An.* DT: 5231m2...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh mảnh đất 3 m2, mặt tiền 30m tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3 m2 1833,34 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa 721 có 400m2 thổ cư, gần KDL sinh thái đua ngựa.Gần trường học và chợ, cách trung tâm huyện 6 kilomet.NĐT có thể xây dựng nhà nghỉ,...
      Đường Tỉnh lộ 721, Xã Đạ Oai, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 11 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 11 m2 590,91 triệu/m2
      - Bán nền đất 10.880 mét vuông(100 mét vuông thổ cư), MT dài hơn 100m đường bêtông, có sẵn vườn, ao cá, nhà c4, nhà nuôi yến đầy đủ.- Giá chốt...
      Đường 101, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 4 phòng ngủ, 137 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 137 m2 43,8 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ làm nên muốn bán lại cho khách chung cư thông tin như sau:- chung cư 4 phòng ngủ 2vs, tầng trung đẹp.- logia view TP cực thoáng mát...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Gia đình đang cần tài chính nên muốn sang nhượng gấp chung cư 3 phòng ngủ Times City Park Hill.DT: 110m2.Là loại căn 3 phòng ngủ Times City có...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 5,5 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 47 m2 117,03 triệu/m2
      Trong thời điểm nền kinh tế gặp nhiều khó khăn, người mua sẽ tìm kiếm những TS đảm bảo đc giá trị đầu tư lâu dài, đây cũng đồng thời là một trong những lợi...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 110 m2 47,73 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ siêu đẹp tầng 22 tòa T03 Times City giá chỉ 5.25 tỉ. liên hệ: 0977 088 ***- DT 110m2.- Thiết kế: 03 phòng ngủ, phòng khách,...

      Cần bán chung cư Chung cư Udic Westlake, 4 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,48 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.48 tỷ 148 m2 43,79 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Udic Westlake - Võ Chí Công, Tây Hồ. Nhận nhà ở ngay!- căn hộ góc 3 PN 168 mét vuông, Đông Nam view đường Võ Chí Công, giá...
      Dự án Udic Westlake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.