Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 10

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Hiện tại em có rất nhiều chung cư Hà Đô Centrosa cho quý khách lựa chọn, giá không đối thủ cạnh tranh, đa dạng sp, đủ view đủ tầng.Đặc biệt các chung cư ở...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,04 tỷ tại Cầu Giấy

      5.04 tỷ 123 m2 40,98 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tại Thăng Long Number One.- chung cư thuộc tòa B có DTTT 111,9 mét vuông.- Nhà bán để lại toàn bộ đồ nội thất đẹp.- Có slot...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,22 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.23 tỷ 95 m2 55 triệu/m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán chung cư số 05 tầng trung DTTT trong SHR 95,1  mét vuông.Do mua để ở nên gia đình tôi chọn rất kỹ về...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 123 m2 47,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân.+ Căn 3 ngủ 2vs 122 - 123 mét vuông.+ logia hướng Đông Nam.+ Nhiều tiện ích nội khu: Bể bơi tiêu...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Center , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 131 m2 38,17 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tòa Sunshine Center 16 Phạm Hùng.LH xem nhà: 0969 378 ***.DT 131 mét vuông thông thủy.Thiết kế 3 phòng ...
      Sunshine Center, 16, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 4 phòng ngủ, 351 m2, giá 6,63 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.64 tỷ 351 m2 18,91 triệu/m2
      C gái guộc nhờ bán căn penthouse The Pride 351 mét vuông giá có 19tr/ mét vuông. biệt thự trên mây mà giá có 6.6 tỉ ấy ạ. View tầng 45 trọn Thủ...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư CT2 Viettel Trung Văn, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5 tỷ 132 m2 37,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại toà nhà Viettel Tố Hữu (tên gọi khác The Light Tố Hữu).căn hộ chung cư rộng 132m2 tầng trung hoa hậu.Thiết kế...
      Dự án CT2 Trung Văn Viettel Hancic, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Trực tiếp các quỹ căn đẹp ngoại giao giá siêu mềm nhất tại dự án Starlake Tây Hồ Tây.CĐT: Daewoo Hàn Quốc, với các quỹ căn 2  phòng ngủ,...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 108 m2 56,49 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc hướng Đông Nam 3 ngủ tầng trung view thoáng tại Park Hill Times City giá cực rẻ thị trường chỉ 6,1 tỉ. call ngay: 0978 468 ***-...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 4

      5.3 tỷ 92 m2 57,61 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ The Gold View Bến Vân Đồn Q. 4.- DT 92 m2, 3 phòng ngủ, view cao thoáng mát, nhà đẹp.- Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, fitness,...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN sân vườn góc.M1 25S05.DT 83m2.Sân vườn 18.3m2.Giá 5,1 tỉ.KH chỉ cần TT 15 phần trăm (~ 765 tr).NH hỗ trợ 80 phần ...
      Dự án Meraki Residences Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,49 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.49 tỷ 160 m2 34,32 triệu/m2
      Chuyển về gần bố mẹ, cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, tòa B2.- DT 160m2, gồm 3 ngủ + 2 vệ sinh. Thiết kế cực kỳ hợp...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,04 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      5.04 tỷ 112 m2 45 triệu/m2
      * Chính sách ưu đãi:- Tặng quà gói nội thất lên tới 168 tr.- TT tiến độ siêu giãn lên tới 13 đợt.- TTS 50 phần trăm đối với căn hoàn thiện nội thất CK...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền những căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ có suất đậu oto cực kỳ hiếm hoi tại The Estella.Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 4

      5.6 tỷ 84 m2 66,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay chung cư SaiGon Royal - Novaland - Q. 4.- chung cư DT: 84 mét vuông - 2 PN - 2  nhà vệ sinh - đầy đủ nội thất. View...
      Saigon Royal Residence, 34 - 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Sunshine City, 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5.6 tỷ 122 m2 45,91 triệu/m2
      Dự án Sunshine City gồm 6 toà với đầy đủ tiện ích cao cấp, thiết kế thông minh hiện đại. Sunshine City xin gửi tới quý a/c danh sách căn hộ chung cư...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa, Q. 10.Đ/C: 200 đường 3/2, Q. 10.- DT: 87m2, 2 PN, 2 phòng có view đẹp, nhà mới, đẹp.- Tiện ích: Hồ bơi...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, 200 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư D'capitale Trần Duy Hưng - DT 95m nhà tầng trung View thoáng - Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.