Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 56 m2 93,75 triệu/m2
      Nhà Q. 12 xây mới tặng kèm nội thất đường ô tô vào nhà ngay trường cao đẳng điện lực P. thạnh xuân giảm giá cực sốc chỉ còn 5,25 tỉ.Vị trí: Đường Hà Huy...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 56 m2 tại Đường Lương Minh Nguyệt - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà đường Lương Minh Nguyệt, 56m2, nhà nở hậu tài lộc, đường 6m, nhà còn mới 95 phần trăm, 5,2 tỉ.Vị trí: Nhà đẹp lung linh ngay hẻm ô tô 6m.Kết...
      Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 52 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      chính chủ đã mua đc nhà mới cần bán nhanh, phải thật nhanh mới kịp.+ Vị trí nhà cách đường Cầu Giấy 500m, thuận tiện di chuyển lên Ba Đình, Đống Đa.+ bìa ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 4 tầng, giá 5 tỷ tại Đường Hùng Vương - Đông Hà - Quảng Trị

      5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư MG3 - 45.Dự án: Vincom Đông Hà Quảng Trị.CĐT: Tập đoàn Vingroup.đc: P. Đông Lương, tp Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị.Căn Shop...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park , Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 200 m2, hướng Đông - Nam tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      DT: 10 x 20m.Kết cấu: Mặt bằng KD lớn, Sân thượng rộng có thể làm vườn, 3 PN, 1 phòng khách, 1 phòng ngay mặt bằng KD. Có hồ cá Coi phong thuỷ.Tặng một số...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 37 m2 145,95 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường Hoàng Văn Thụ, TP. Nha Trang cư dân đông đúc an ninh.- Nằm ngay MT KD buôn bán nhộn nhịp. Xung quanh là các tòa nhà lớn, các NH...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 89 m2, giá 7 tỷ tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      căn hộ góc ngoại giao mặt CSEDP.- Xây thô 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài.DT đất: 89 mét vuông - MT 5m.DT sàn: 395,05 mét vuông.- Hướng:Mặt hướng ...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 150 m2 45 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse đường 27m gói 2 Mỹ Gia đối diện trường học và BV giá rẻ chỉ 45 tr/ mét vuông.- DT: Lk19 - 150 mét vuông (ngang...
      Đường 27, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư C1 Thành Công, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,72 tỷ tại Ba Đình

      6.72 tỷ 160 m2 42 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Thành Công - vị trí đắc địa tại Ba Đình.chào bán một căn duy nhất còn lại - ký trực tiếp chủ đầu tư tại dự án.giá 42tr/ mét ...
      Dự án Chung cư C1 Thành Công, Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,86 tỷ tại Tân Phú

      5.86 tỷ 112 m2 52,33 triệu/m2
      bán nhanh chung cư cao cấp B3.1010 Diamond Brilliant, Celadon City:- Tiến độ xây dựng: Đã hoàn thiện 99,99 phần trăm.- Thời gian bàn giao: Tháng 4...
      Dự án Celadon City, Đường N3, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.05 tỷ 103 m2 58,74 triệu/m2
      Vị trí đắc địa nằm tại ngã 4 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy.Với chính sách và quà tặng siêu khủng tại BRG 25 Lê Văn Lương CK 6 phần trăm, quà tặng...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 120 m2 42,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Legacy Lê Văn Thiêm DT 120m2 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, 5.1 tỉ 0967 858 ***.* DT 120m, 3 ngủ, full nội thất, chỉ việc...
      Dự án Chung cư The Legacy, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 98 m2 71,43 triệu/m2
      CẦN TIỀN BÁN LỖ 1 tỉ chung cư MIDTOWN - THE PEAK (M8), giá 7 tỉ. Mã căn: B12.xx DT: 98 mét vuông, vị trí góc, 2 logia, view cực thoáng, lầu cao,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.1 tỷ 110 m2 55,46 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư A03, tại căn hộ chung cư Mipec Xuân Thủy, Cầu Giấy.- Thiết kế: 3PN-2VS- DT: 110m2- logia: Hướng Nam - Nội thất: Liền...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 98 m2 70,41 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần ra nhanh căn 2 PN, 2  nhà vệ sinh, DT 98m2chung cư tầng trung tháp 3A, logia Tây Bắc, view trực diện Landmark 81Đã trang bị...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 4

      5.1 tỷ 71 m2 71,84 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Icon 56 Bến Vân Đồn, P. 12, Q4.DT 71m2 2PN 2 nhà vệ sinh view sông + hướng Đông Nam.Lầu cao nội thất sang xịn đầy đủ vào ở liền.Nội...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 2 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ 90m cực hiếm Sun Ancora số 3 Lương Yên giá chỉ hơn 6,Xtỉ0363 847 ***+Tầng cao logia hướng Tây Nam,view sông Hồng cực...
      Dự án Sun Grand City Ancora Residence, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 81 m2 70,38 triệu/m2
      [sang nhượng] The Peak Midtown (M8)- PHÚ MỸ HƯNG -DT: 81  mét vuông-Thiết kế: 2 phòng ngủ+2WC-Nội thất: cơ bản bàn giao CĐT-Vị trí: trung tâm...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.