Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn Tòa N01 - T3 , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 110 m2 46,37 triệu/m2
      Bán chung cư Ngoại Giao Đoàn toà N01T3.- DT 109.5  mét vuông. Gồm 3 ngủ, 2 VS, 2 ban công thông thoáng.- Tầng trung trên 10 cửa Nam ban công Bắc.-...
      Dự án N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 118 m2 51,7 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư Cao Cấp Grand View Phú Mỹ Hưng. Q. 7 THỜI ĐIỂM VÀNG ĐỂ QUYẾT ĐỊNH ĐẦU TƯ CAM KẾT THÔNG TIN THẬT - GIÁ THẬT chung ...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Kẹt Tiền Cần bán nhanh căn hộ góc Tropic Garden - liên hệ: 0961 057 ***- DT: 110m2- 03 PN, 3Wc- đầy đủ nội thất hiện đại- Giá: 7 tỉ thỏa thuậngọi ...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 145 m2 37,94 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Golden Land- 275 Nguyễn TrãiDT: 145m2Thiết kế 3 phòng ngủ, 1 kho, 1 phòng thờ, phòng khách, bếpcăn hộ chung cư vuông vức,...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 109 m2 53,22 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ, nội thất rất đẹp ạ.- DT 109m2, tầng trung.- giá bán 5,8 tỉ bao gồm thuế phí.- Hổ trợ khách vay NH.a/c quan...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.16 tỷ 101 m2 60,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư nội thất luxury, thiết kế cực kỳ đẹp.Nhà ở lầu cao, cửa hướng Nam thoáng mát.Đặc biệt có logia lớn phòng khách và PN maxter,...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 287 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 287 m2 22,6 triệu/m2
      nền đất MT Cầu Dứa Phú Nông (đoạn đầu đường) ngang 7,8 mét giá 6,5 tỉ.DT sau quy hoạch mở rộng đường còn lại 287 mét vuông Có 30 mét vuông thổ...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố - shophouse 430 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6 tỷ 430 m2 13,96 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp bán căn nhà phố thương mại gần công viên Limoni dự án New An Thới với các thông tin sau: - DT đất; 6x20 = 120 mét vuông -...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang
      Q
      Quỳnh Hương Phú Quốc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 4 tầng, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Cẩm Phả - Quảng Ninh

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Do gia đình định cư nước ngoài cần bán nhanh căn PG01 - 0 5 LK nhà phố thương mại ngoại giao vị trí kim cương Đông Nam tại Vincom Cẩm Phả mặt đường...
      Dự án Vincom Shophouse Cẩm Phả, Đường Quốc lộ 18, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh shop house Khu đô thị Centa City Hải Phòng, giá 6,15 tỷ tại Thủy Nguyên

      6.15 tỷ 0 m2
      - DT 76,5m2 xây dựng 180m2 sàn thuận tiện chia 3 - 4 PN thoải mái.- Đường rộng 33m vỉa hè 10m rất rộng để đỗ xe làm nhà hàng, quán bia, quán nét.- bìa đỏ...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,25 tỷ tại Lương Sơn

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội làm hàng xóm với người nổi tiếng tại căn biệt thự Ivory Villas Hoà Bình giá chỉ từ 25tr/m2 - hấp dẫn đến không thể chối từ.Kho hàng F1...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình
      N
      Hoàng Thị Hạnh Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 64 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Bảng hàng liên kế giá mềm.* Chà Là:- liên kế CL 48m. giá: 4,8tỉ.- liên kế CL 48m hoàn thiện 5.3 tỉ.- liên kế CL 58.5m - giá 5.4 tỉ.- liên kế CL 63m...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Swan Bay, giá 6,4 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.4 tỷ 119 m2 53,79 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng SwanBay giá cực kì tốt cho NĐT:- nhà mặt tiền 119m: Từ 7 tỉ giảm còn 6,4 tỉ căn.- Villa song lập Pháp 160m: Từ 11 tỉ nay cắt sâu còn...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp chung cư Best Western Premier Sapphire Hạ Long (The Sapphire Residence)

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư view tr đô tại căn hộ chung cư The Sapphire Hạ Long cực xịn.3 phòng ngủ đã cải tạo thành 2  phòng ...
      Dự án The Sapphire Residence, Đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 85 m2 65,65 triệu/m2
      Bán nhà: 3 Tầng MT Hoà Phú 18 Đà Nẳng.DT đất: 85m2.diện tích sử dụng: 285m2.Ngang 5m.Hướng: hướng Tây Nam.Công Năng: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ...
      Hoà Phú 18, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường 160 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà khu vực Tăng Nhơn Phú A, có giấy tờ pháp lý đầy đủ, để lại nội thất.- DT: 70m2 (ngang 5m, dài 14m).- Nhà có sân cực rộng để đc...
      Đường 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 165/10 Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh Chỉ cách đường chính chỉ 15mĐường 4m, ô tô quay đầu Khu vực...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.