Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 10

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Hiện tại em có rất nhiều chung cư Hà Đô Centrosa cho quý khách lựa chọn, giá không đối thủ cạnh tranh, đa dạng sp, đủ view đủ tầng.Đặc biệt các chung cư ở...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Soho Residence số 100 Cô Giang, P. Cô Giang Q. 1.- DT: 50m2.- Nhà trống không nội thất (Nhà như CĐT bàn giao).- pháp lí:...
      Soho Residence, số 100, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 2

      5.95 tỷ 95 m2 62,64 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0903 043 *** gặp Ms. Oanh để xem chung cư Thảo Điền Pearl đang cần bán giá siêu mềm.Giỏ hàng đang có nhiều chung cư Thảo Điền Pearl,...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Xi Grand Court, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 10

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Xi Grand Court, Q. 10.- DT 90m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 1 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      Đẹp rẻ là đây ạ! Cô chủ chỉ bán trong tháng này trc khi qua Canada. LÔ GÓC 2 MT NHỰA LÊ THÁNH TÔNG - TT ĐẤT DỎ - BRVTDT 1378 mét vuông ngang 30x50M...
      Đường Lê Thánh Tông, Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 205 m2 tại Xã Trí Quả - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 205 m2 31,22 triệu/m2
      Bán đất Thuận Thành Bắc Ninh.DT 205  mét vuông.Giá 6,4 tỉ.
      Xã Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Sở hữu ngôi nhà ở vị trí đắc địa, KD tốt tại KĐT đáng sống VSIP chỉ với từ hơn 4 tỉ.- DT 90 - 216m2.- Quỹ căn đẹp nhất từ trước đến giờ. Số lượng siêu ...
      Dự án Centa River Park, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.2 tỷ 160 m2 32,5 triệu/m2
      Em Quyên cập nhật rổ hàng sang nhượng Novaword Phan Thiết 8x20 5,2 tỉ, 12x20 6,2 tỉ, 12x20 9 tỉ. call ngay em Quyên 0902 976 *** để biết thêm thông tin...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Nova World, 2 tầng, giá 5,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.2 tỷ 160 m2 32,5 triệu/m2
      Giá siêu rẻ căn biệt thự song lập Novaworld Phan Thiết 8x20m đường 16m nhà có sẵn giá 5.2 tỉ full thuế giá trị gia tăng (toàn giá) đã nhận nhà.Khách...

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán lô góc E1.01 Bắc Xuân An.MT đường lớn trục chính Bắc Xuân An - kế bên trường Lê Quý Đôn.DT 108.5 mét vuông ngang 5.5m.Giá 5.6 tỉ.Hướng Bắc.
      Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 7 m2, mặt tiền 21m tại Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 7 m2 857,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ở Hàm Tân - Bình Thuận.DT 6700  mét vuông, MT QL 1A rộng 20m.Ngang 21.3m nở hậu gần 40m - dài 200m, mặt bằng thích hợp mở nhà...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Đức, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất 1 m2, mặt tiền 19m tại Xuân Đông - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 1 m2 5700 triệu/m2
      * Bán đất ngộp góc 3 MT đường Tỉnh Lộ 765, Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai.- DT: 1155 mét vuông. Quy hoạch đất ở. Lên đc thổ cư.- Có 3 MT. MT TL765 19m,...
      Đường Tỉnh Lộ 765, Xã Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất 220 m2, mặt tiền 20m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 220 m2 24,55 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự P. Tân Phong chỉ 5,4 tỉ, tặng dãy trọ cho thuê 8tr/tháng,+ Lô căn biệt thự P. Tân Phong gần cầu Đồng Khởi, đường ô tô 7 chỗ.+...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 100 m2, giá 5,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Mỹ Gia - Gói 2 - đã có sổ hoàn công - chỉ 5,9 tỉ.Vị trí thuộc Mỹ Gia Gói 2, gần cổng chào khu đô thị đường Phong Châu, Đường trước...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      (Mới) bán nhanh căn hộ chung cư 95 mét vuông tại căn hộ Golden Park Tower, giá: 5 tỉ contact: 0942 281 *** em Huy.Thông tin chi tiết căn hộ ...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư 101 Láng Hạ, 3 phòng ngủ, 165 m2, giá 5,9 tỷ tại Đống Đa

      5.9 tỷ 165 m2 35,76 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà 101 Láng Hạ.DT: 165m2, thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, 3 logia, căn hộ góc 3 mặt thoáng.Nhà không đồ, để...
      Dự án 101 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 136m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Royal City.Do gia chủ không còn nhu cầu sử...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư có 03 PN, 03 nhà tắm, 02 logia và phòng bếp phòng khách rộng rãi. DT 130m, full nội thất, mới hoàn toàn, người mua có...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh
      L
      Ban quản lý toà nhà - Ms Lan Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.