Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 145 m2 36,56 triệu/m2
      Tôi có chung cư tòa P Ciputra có nhu cầu bán. chung cư mới đc sửa chữa cải tạo đẹp. Rộng 145m2, hướng nhà thoáng mát (hướng Đông Nam). chung cư gồm 1...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center Tân Bình. 97m, 3 phòng ngủ, Full NT giá: 5,2 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa, khuôn...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 142 m2 39,44 triệu/m2
      Nhà mình bán căn hộ chung cư tại căn hộ CT8 - The Emerald.- DT 142 mét vuông, gồm 4 PN + 3 vệ sinh.- Thiết kế cực kỳ đẹp và hợp lý các phòng đều...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,89 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.89 tỷ 82 m2 84,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp BRG Diamond Park Plaza - 16 Láng Hạ view trọn hồ Thành Công. Quỹ căn hộ chung cư cuối cùng ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,68 tỷ tại Cầu Giấy

      6.68 tỷ 127 m2 52,6 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư 127m2 ở tòa Mandarin Garden Hoàng Minh Giám, để chuyển xuống nhà đất ở.DT: 127m. Gồm 2 PN, 2 vệ sinh.View tầng thấp thích...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      - Do gia đình tôi có thêm thành viên mới, cần chuyển lên căn rộng nên bán lại chung cư đang ở tại dự án Golden Park Tower với giá siêu hợp lý chỉ 5,3 tỉ đã...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      Ngộp tiền cần bán CH Happy Valley, PMH, Q7, dt 135m, giá 5.8ty, dt 100m, giá 4.860ty giá thật không ảo- Thiết kế 3 PN , nhà đẹp, khóa đang giữ coi nhà 24/24...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 74 m2 74,33 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại The Prince Residence.Dự án: NovaLand.đc: 19 - 21 Nguyễn văn Trỗi P11 Phú Nhuận Hồ Chí Minh.DT: 74 mét ...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ chung cư 2 PN đáng để anh/chị sở hữu nhất nhì thị trường hiện tại và tương lai; Nhà đẹp - View đẹp - giá mềm nhất.L/H Trình: 0777...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 98 m2 52,05 triệu/m2
      Bán chung cư Riversiden Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 98m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất, nhá mới đẹp. KDC yên tĩnh có...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.75 tỷ 125 m2 46 triệu/m2
      - chung cư CC 125m2 3 PN căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ Căn căn hộ chung cư vip Thanh Xuân tặng...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, số 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      Chỉ thanh toán trước 1,9 tỷ nhận nhà ở ngay, bàn giao Full nội thất liền tường cao cấp tiêu chuẩn Châu Âu.Hỗ trợ trả góp 65 phần ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,26 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.27 tỷ 85 m2 61,92 triệu/m2
      Khách em cần bán 2 căn hộ chung cư giá mềm nhất thị trường phân khu Diamond Alnata Plus view đại lộ -- 2024 nhận nhà2 phòng ngủ 85m2 tầng 7 căn ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 156 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ Artex Building 172 Ngọc Khánh:- căn hộ chung cư: có DT 156m2 bao gồm 4 PN, 3 vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      - Tiện ích đặc sắc đã thành hình: Hồ bơi nước mặn đầu tiên tại Phú Mỹ Hưng, vườn thư giãn phong cách nhiệt đới, golf 3D giả lập, khu vui chơi trẻ em màu...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      chính chủ rất tiếc, nhưng kẹt tiền phải bán nhanhcall ngay em Quân xem nhà ngay: 0938 885 *** Bao mật thông tin KH tuyệt đốigiá cho thuê hiện tại thị...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.8 tỷ 118 m2 57,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN Park Hill Premium.- DT 118m2.- Thiết kế 3 PN sáng, 2 WC, bếp thông lô gia, phòng khách rộng.- logia view bể bơi.- Nhà có...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ One Verandah - view sông SG Q. 1 - đây là căn giá mềm nhất hiện tại- Giá chỉ: 5.7 tỉ (bao hết)- DT: 80  mét ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.