Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      CĐT Công ty TNHH Dịch vụ Du lịch và Thương mại Minh Đông tự hào giới thiệu dự án chung cư cao cấp The 6Nature tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Võ...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      PENTSTUDIO TÂY HỒ CĐT: Công ty trách nhiệm hữu hạn đầu tư C.T.L Vị trí: Lô B, 699 đường Lạc Long Quân, Q. Tây Hồ, thành phố Hà Nội Tổng DT: 2.758...
      Dự án PentStudio, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Cầu Giấy

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      chung cư tại căn hộ chung cư Golden Park (Số 2 Phạm Văn Bạch) nằm tại vị trí đắc địa, tọa ngay ngã 4 Dương Đình Nghệ x Trung Kính x Phạm Văn Bạch. Đối...
      Golden Park Tower, Số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 6,24 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      6.25 tỷ 151 m2 41,34 triệu/m2
      * Khu căn hộ chung cư Essensia hiện nay thuộc phân khu Splendora, là một trong 5 phân khu mới của KĐT Mailand Hanoi City TP sáng tạo của Thủ đô Hà ...
      Dự án Mailand Hanoi City, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Star, 4 phòng ngủ, 240 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 240 m2 28,34 triệu/m2
      Căn penthouse thủ thiêm star, siêu thoáng mát, P Bình Trưng Đông, Q2, Tp HCM.DT: 240m2.Nhà rất đẹp, view sông, view toà Landmark 81 vin Tân Cảng.Có 3 PN...
      Dự án Thủ Thiêm Star, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 6,39 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.39 tỷ 142 m2 45 triệu/m2
      - Gia đình em cần bán ngay căn 3A tòa nhà CT4 Vimeco, phố Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Tòa nhà nằm cạnh siêu thị Big C Thăng Long (phố Trần Duy...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 136 m2 39,71 triệu/m2
      Bán chung cư 4 ngủ 136 mét vuông - tầng cao view toàn TP giá chỉ 5.4 tỉ- Tặng ngay gói nội thất 250 tr - Tặng ngay gói hoàn thiện 100 tr- TT...
      Đường Tố Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 89 m2 71,92 triệu/m2
      [English below]THE ANTONIA - PHÚ MỸ HƯNG CITY CENTER- CHỈ khoảng1TY3 (20 phần trăm) cho chung cư 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ- CK...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sky City Towers, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,9 tỷ tại Đống Đa

      6.9 tỷ 139 m2 49,65 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc tòa A 139m2, mới sơn sửa, đầy đủ nội thất.
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      chung cư Rivera Park - Danh sách chung cư mới tháng 03/2023Hỗ trợ 100 phần trăm thủ tục + sang tên + tư vấn vay NH chi tiết + giá siêu mềm nhất.*...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Nơi đặt niềm tin của KH - uy tín - chất lượng.Mới nhận nhà bên căn hộ chung cư IPH Indochina Plaza 241 Xuân Thủy đối diện ĐHQG ĐH Sư Phạm...* Đặc điểm:...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Green Bay , 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 136 m2 40,45 triệu/m2
      - chung cư 136m2 bố trí 4 PN với phòng khách và phòng bếp liên hoàn rộng 64m2. Trần cao 3.5m.- Là căn hộ góc nên tất cả các phòng đều hướng sáng, cả 2...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      5.4 tỷ 120 m2 45 triệu/m2
      Hàng hiếm sở hữu lâu dài cuối cùng Tại Hồ Văn Quán cho AE bạn bè có nhu cầu nhà ở tại khu vực này, cùng vô vạn tiện ích, trường học, siêu thị, công viên, hồ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn chung cư cao cấp The Legacy Lê Văn Thiêm, 120m, 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, nhà đẹp đầy đủ nội thất 0355 902 ***.Cửa hướng Đông...
      Dự án Chung cư The Legacy, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 136 m2 39,71 triệu/m2
      TIỆN ÍCH CAO CẤP- Bể bơi 4 mùa - Cầu treo view toàn cảnh TP.- 4 tầng trung tâm thương mại full tiện ích từ trẻ nhỏ đến người già- Bar đẳng cấp tại tầng...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 144 m2 34,73 triệu/m2
      Tôi bán chung cư Star Tower, Dương Đình Nghệ, 144m2, 3  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, view công viên, 5.x tỉ 0355 902 ***- DT 144m, 3  phòng ...
      Dự án Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,6 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1  phòng ngủ số 4306 tòa  mét vuông Vinhome Metropolist. Nhà đẹp, thoáng, nội thất đầy đủ hiện đại, view toàn cảnh Hồ Tây....
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,14 tỷ tại Tân Phú

      5.14 tỷ 97 m2 52,98 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- Mã căn B2.2.10.- DT 97.1 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Tầng 2, view hồ bơi sang trọng và công viên...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.