Thông tin mô tả
SỞ HỮU NGAY
- Vị trí đẹp : 2 góc
- Tiện ích về
- Phù hợp với nhu cầu xây dựng định cư lâu dài hay
-
-
- Tiềm năng lớn: Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình hiện tại chung của
Giá: 6,5 Tỷ
Diện tích: 4 m2
Giá/m2: 1625 Triệu/m2
602454
Mua bán
SỞ HỮU NGAY
- Vị trí đẹp : 2 góc
- Tiện ích về
- Phù hợp với nhu cầu xây dựng định cư lâu dài hay
-
-
Lê Hiếu
Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
12 tỷ
3490 m2
Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
Thỏa thuận
4,8520002365112305 m2
Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
61 tỷ
20000 m2
Đường ĐT 724, Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
3 tỷ
3600 m2