Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,47 tỷ

      6.47 tỷ 84 m2 77 triệu/m2
      Bán đất phân lô tại khu dịch vụ 2 Lai Xá - Đô thị Kim Chung Di Trạch.- DT 84m2, MT 6.4m.- Đông Bắc, view Hồ.- Vị trí đẹp cách trục đường chính Đô thị Kim...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 9m tại Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 88 m2 68,19 triệu/m2
      Đội Cấn DT 88 mét vuông đất MT 9m 6 tỉ.miếng đất vàng còn sót lại tại Ba Đình - oto tránh - MT rộng - view hồ, bảo tàng B52 - vị trí đắc địa khó tìm...
      Ngõ 135, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất Vinhomes Grand Park, 81 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Xiển Q. 9, sổ riêng cách Vin 1 kilomet.- Đất ngang 6m, 7m (xây căn nhà phố kiểu nhà phố thương mại shophouse, thực tế như...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,36 tỷ

      5.36 tỷ 80 m2 67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền nhà mặt tiền khu dân cư Gia Long Riverside xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè.- DT: 5x16 = 80 mét vuông.- khu dân cư Gia Long...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất 296 m2, mặt tiền 17m tại Phường Nghi Hương - Cửa Lò - Nghệ An, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 296 m2 18,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 2 MT ở P. Nghi Hương, TX Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An.DT: 295.5 mét vuông.Giá: 5,5 tỉ.đc: Cạnh trường đại học Công Nghệ Vạn Xuân,...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Nghi Hương, Cửa Lò, Nghệ An

      Chuyển nhượng nền đất 86 m2 tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,02 tỷ

      5.02 tỷ 86 m2 58,38 triệu/m2
      khu dân cư Nam Gia.DT: 85,6m2.Xây dựng: Tự do.Lộ giới: 10m - 10m.Nền nở hậu, Đông Nam thoáng mát, vượt khí.khu dân cư hiện hữu, lắm đầy 70 phần ...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 41 m2, mặt tiền 4m tại Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,23 tỷ

      5.23 tỷ 41 m2 127,57 triệu/m2
      Lô góc 2 MT TĐC Thế Lữ giá chỉ 135tr/m2.contact 0979 087 ***.Nằm trong một những tuyến phố đẹp nhất TP Hải Phòng.Vị trí trọng điểm nhiều dự án trọng tâm của...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 81 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,01 tỷ

      5.02 tỷ 81 m2 61,92 triệu/m2
      Sở hữu mảnh đất view sông tắc rộng lớn sổ hồng riêng công chứng liền tuyệt đẹp.Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức.- Đất nằm MT...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 123 m2, mặt tiền 7m tại TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.54 tỷ 123 m2 45 triệu/m2
      Kẹt vốn làm ăn nên tôi cần bán 2 mảnh đất 2 MT Phan Hoàng Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh.DT: 122,8 mét vuông - 7 * 18,5 thổ cư hết đất.Sổ sẵn...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Swan Bay, 396 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,73 tỷ

      6.74 tỷ 396 m2 17 triệu/m2
      Giỏ hàng đất nền khu DIC các căn giá siêu mềm vị trí đẹp.Giá từ 17tr - 25tr/m2 tuỳ vị trí.Có sẵn sổ từng lô, không bắt buộc xây dựng sớm.DT từ 396m2 -...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Diamond Park New, 300 m2 tại Mê Linh - Hà Nội, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 300 m2 21,5 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự dự án Diamonpark Mê Linh cạnh đại lộ Võ Văn Kiệt đi sân bay Nội Bài.DT 300 mét vuông , đường 17,5m Đông Nam, view công viên ,...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 270 m2 tại Phường 5 - Tân An - Long An, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 270 m2 20 triệu/m2
      Bán nhà c4 + đất MT đường Nguyễn Văn Tiếp, P. 5.DT 6x45m.Đối diện cà phê Điểm Hẹn.giá: 5,4 tỉ.
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Phường 5, Tân An, Long An

      Bán gấp đất Khu đô thị Piania City (Sân bay Nha Trang cũ), 86 m2, mặt tiền 4m , giá 6,88 tỷ

      6.88 tỷ 86 m2 80 triệu/m2
      Bán lô TĐC 3 - 21 Khu Tái Định Cư Sân Bay, Thuộc TTTM - Tài chính - Dịch vụ - Du Lịch Nha Trang.- DT: 85,5 mét vuông (ngang 4,5m).- Hướng: hướng Tây ...
      Dự án sân bay Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Lô căn biệt thự song lập gói 2 Mỹ Gia giá chỉ 26tr/m2 bao cọc.- DT 200m2 (10x20) Đông Nam.- Giá chỉ: 26tr/m2 (đã bao gồm ép cọc) tổng tiền: 5 tỉ 200...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 64 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nền đất MT Cao Bá Quát gần ngay cầu Rồng, chợ đêm Sơn Trà.- DT: 63,6 mét vuông. Ngang 4,4m x 14,5m. (Bán đất tặng kèm nhà cấp 4).- Đường 5m5 lề...
      Đường Cao Bá Quát, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 76 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 76 m2 67,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT Quang Trung Ngọc Hồi, Thanh Trì.+ DT: 76m2 (4m x 19m),+ Đường rộng 12m, có vỉa hè, ngay cạnh ủy ban nhân dân xã Ngọc...
      Đường Quang Trung, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m tại Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      Bán đất phố đường Ỷ Lan, Đặng Xá, Gia Lâm, lô góc 108m2, đường 9m, vỉa hè.+ Giá 5.8 tỉ (thỏa thuận, thiện chí mua bán).+ DT: 108m2. MT 5m x 21,6m.+ Đường...
      Đường Ỷ Lan, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất nền 1100 m2, mặt tiền 31m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 1100 m2 5,73 triệu/m2
      Cách tái định cư 100 mét vuông, view biển quy hoạch công viên xuống bến du thuyền, 3 mặt đều là đất ở.cư dân đông đúc, mặt đường quy hoạch 26m.Sau...
      Đường 651, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.