Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông dt 60 mét vuông MT 5m đất nằm trong khu vực dân trí cao, cư dân thân thiện.+ Vị trí: Giao cách trục...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 55 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      LÔ CẠNH GÓC -- CÁCH ĐƯỜNG ĐÔI KD 1 NHÀ -- NÓI KHÔNG LỖI PHONG THUỶ -- GIÁ ĐẦU TƯ ++ Vị Trí : Giá đầu tư + nền đất có vị trí đỉnh , cách trục đường đôi KD...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1120 m2, mặt tiền 60m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1120 m2 5 triệu/m2
      Bán nền đất Hùng Vương P. 11 Đà Lạt thích hợp đầu tư lâu dài.DT: 1120,5m (60m*18m) Đất nông nghiệp - Có thể tách thành 2 sổ.pháp lí: bìa đỏ riêng chính...
      Đường Hùng Vương, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất dự án Khu dân cư Phú Lợi, 102 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Cần bán nền 2 MT. DT 6x20m (vạt gốc 101,5 mét vuông). giá 5,5 tỉ.Nền bìa đỏ cá nhân. Công chứng mua bán đăng bộ sang tên liền.bìa đỏ cá nhân không...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 67 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 67 m2 83,59 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh- Bán MT đường số 11 - P. Bình Trưng Đông - Q. 2- - Ngang 4,8 x13,4m , đất đẹp vuông vứt - giá chỉ 5,6 tỉ - Vị trí quy hoạch lộ...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 12077 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 12077 m2 0,5 triệu/m2
      Đất sát biển Hòa Thắng.- Vị trí: Xứ Đồng Chai Tròn, thôn Hồng Lâm, xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận.- DT: 12077.3m.- Bình Thuận đăng cai năm...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận
      T
      Bất Động Sản Bình Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án Hà Tiên Venice Villas, 260 m2 tại Hà Tiên - Kiên Giang, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 260 m2 22 triệu/m2
      Hà Tiên Venice Villas là dự án căn biệt thự biển mang phong cách Châu Âu đc lấy cảm hứng thiết kế từ TP. Venice thơ mộng của nước Ý. Điểm nhấn của dự án...
      Dự án Hà Tiên Venice Villas, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất nền 81 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,01 tỷ

      5.02 tỷ 81 m2 61,92 triệu/m2
      Sở hữu mảnh đất view sông tắc rộng lớn SHR công chứng liền tuyệt đẹp.Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức.- Đất nằm MT phân lô...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị mới Hưng Phú, 150 m2 tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 150 m2 34 triệu/m2
      - (NC) giảm giá bán ngay nền căn biệt thự khu dân cư Hưng Phú Cần Thơ qua cầu 26|3.DT 7,5mx20m =150m2.Hẻm kỹ thuật 3,5m phía sau, đã bó nền lại toàn bộ...
      Dự án Hưng Phú, Đường Quang Trung, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất nền 235 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 235 m2 21,28 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Cây Dương (nhựa 7m) dẫn vào khu công nghiệp Tân Đức Đức Hoà Long An.DT: 5x47 (full thổ cư).Khu vực MT buôn bán sầm uất.Vị trí chiến...
      Đường Cây Dương, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 91 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 91 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nền đất 2 MT trước và sau, ngang 7m, đường Võ Như Hưng, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Vị trí: Gần cầu Trần Thị Lý và đối diện ĐH Kinh Tế thích hợp xây...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất biển 2 MT, hướng đông, cách bãi biển 80m.DT sổ 299.7m2 thổ cư (DTSD thực hơn 400m2).Thích hợp xây hotel nhiều tầng, nhà...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 84 m2 75 triệu/m2
      Gia đình e cần tiền bán nhanh 84m2 đất DV Thăng Long 9, lai xá, Kim Chung, Hoài Đức view hồ giá rẻ.Phân lô Lai Xá Kim Chung Hoài Đức.S84m2 view hồ MT...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Vị trí: Cực đẹp của Đức Diễn, xây CCMN hái ra tiền, gàn phố, oto tránh. liên lạc Ngọc Huyền - Chuyên thổ cư TP Hà Nội. L/H 24/24: 0345 332 ***Tư vấn...
      Đường Đức Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 102 m2 58,83 triệu/m2
      Bán nền đất đường Khuê Mỹ Đông, 102m2 (6x17), Khu nhà máy Cao Su, ven biển Mỹ Khê.- Vị trí; gần chợ trường học, siêu thị Khu Phố Hàn Quốc, Trung, Tây.-...
      Đường Khuê Mỹ Đông, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 250 m2 tại Trung Yên - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      Bán đất trên QL 2C, xã Trung Yên, Sơn Dương, Tuyên Quang, giá 25tr/ mét vuông.Vị trí: Đường trục QL2C qua xã Trung Yên, huyện Sơn Dương.giá:...
      Đường Quốc lộ 2C, Xã Trung Yên, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Bán nhanh lô đất nền 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 88 m2 69,32 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất làn 2 đường Nguyễn Khuyến giãn dân Bò Sơn 4, TP BN. Giá chỉ hơn 6 tỉ tí ti.DT 87.8m2.MT 4,5m.Đông Bắc.Giá chỉ hơn 6 tỉ tí ti.mảnh đất có...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất 112 m2 tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 112 m2 58,93 triệu/m2
      Bán mảnh đất dịch vụ bìa đỏ chính chủ tại khu 12,5ha xã An Thượng, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.- DT 112m2.- DT 142,6m2, mặt đường liên khu 8 rộng 50m.- DT...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.