Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 52 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Thắng Tam - Vũng Tàu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      Nhà Bản: Giá 5.7 tỉ. Bớt lộc.Hẻm ôtô tránh nhau, đường Xô Viết, P. Thắng Tam. Nhà 1 trệt, 2 lầu mới. Gần Chợ Mới, Bến Xe, Siêu Thị.D. Tích: 52m đất ở. Ngang...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Vũng Tàu, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán ngay.Bán nhà góc 2 MT đường Trần Phú P. 5 TP Vũng Tàu.DT: 60 mét vuông thổ cư. Nhà 1 trệt 2 lầu thiết kế rất đẹp và hiện đại. Có...
      Đường Trần Phú, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 200 m2 25,5 triệu/m2
      * Mỹ Gia - Gói 2 Vĩnh Thái.- Lô căn biệt thự 200m (ngang 10m) - giá từ 27 tr/m.- Lô căn biệt thự 200m (ngang 10m) - giá 35 tr/m. (Đối diện công viên).-...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 120 m2 50,4 triệu/m2
      căn biệt thự SONG LẬP B7-05- DT: 240m2, 10x24, DTXD 112m2, DT sàn 300m2- Xây dựng 1 trệt 1 lầu + áp mái.- giá sau CK: 9.576.000.000 vnđ- Tặng 5 chỉ vàng (...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 626 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 626 m2 11 triệu/m2
      Tặng ngay 10.000.000 vnđ tiền mặt cho ace đầu tư mua đất của e trong tháng này.Chính chủ em cần bán lô thổ cư Công Hà, Hà Mãn cách ngã 4 dâu 300m, CHỢ đầu...
      Xã Hà Mãn, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Cát Lái , 109 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 109 m2 53 triệu/m2
      Đất sổ hồng riêng cá nhân.Gần trường cấp 1,2,3: mẫu giáo Sơn Ca, cấp 1 Mỹ Thủy, trung học cơ sở Cát Lái, trường đại học UMT.Gần Tòa án cấp cao...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2 tại Dĩ An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất MT đường Thống Nhất, khu phố Nội Hoá 1, P. Bình An, TP. Dĩ An, tỉnh Bình Dương.DT đất 100 mét vuông (ngang 5m x dài 20m) dãy...
      Dự án Bình Nguyên, Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 120 m2 47 triệu/m2
      * NGÀY 26/03/23 - chào bán 45 NỀN GIỎ HÀNG ĐỘC QUYỀN TRỰC TIẾP TỪ chủ đầu tư *...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      C
      Quốc Cường Bđs Cao Cấp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 78 m2, hướng Nam tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      **Bán đất MT KD đường số 11 Trường Thọ- TP Thủ Đức- Vị trí: nằm gần MT đường số 11 Trường Thọ, đường rộng rãi xe chạy 2 chiều, có vỉa hè 2m- KDC sầm uất,...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      Mình bán đất tái định cư Ngọc Thụy phân lô oto vỉa hè rộng, MT 4m, DT 45 mét vuông. Giá 5,45 tỉ có TL.Khu vực trung tâm chợ Ngọc Thụy, dân trí cao...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án Khu dân cư Bắc Vĩnh Hải, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán đất đường Trịnh Hoài Đức khu đô thị Bắc Vĩnh Hải P. Vĩnh Hoà Nha Trang- DT : 100m2 ( ngang 5m )- Hướng nam- Đường nhựa hiện trạng 16m- khu đô thị...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 142 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 142 m2 45 triệu/m2
      Cần Bán nền đất căn biệt thự Phước Long A đường Vương Thừa Vũ- DT: 142,5m (ngang 7,5m ) - Hướng : hướng Đông Nam - HĐMB, xây nhà xong cấp sổ-giá: 45...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Siêu đẹp, cực hiếm không có lô thứ 2 tại khu đô thị Mỹ Gia gói 2,DT: 200 mét vuông góc 3 MT thoáng mát, bên cạnh là công viên nhỏ rất đẹp.Đường...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 183 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 183 m2 30,06 triệu/m2
      miếng đất nằm trên trục đường Nguyễn Trãi, Thị trấn Vạn Giã, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hoà.DT: 182,9 mét vuông.- MT: 6m.- Sâu: 30m.- Trong đó có...
      Đường Nguyễn Trãi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 78 m2, mặt tiền 4m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Bán đất nền đường 11, Trường Thọ.DT từ 78 - 125 mét vuông.Nằm trong KDC nhiều tiện ích KD, buôn bán, văn phòng...Đang có chương trình CK cho KH trong...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 120 m2 50,4 triệu/m2
      Đã có giá chính thức đất nền khu dân cư Phú Lợi.Nền A14 giá siêu mềm nhất dự án.Nền: A14.DT: 120m2 (5x24m).Tổng giá sau CK (đã thuế giá trị gia ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      ** Chủ nhật 26/03/2023: chào bán 43 miếng đất full sổ KDC Phú Lợi, P. 7, Q. 8- DT: 120m, Ngang 5m, dài 24m.- Gần công viên, yên tĩnh, rộng rãi, thoáng...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      nền đất nền hẻm 116 đường 11, Linh Đông, Thủ đức.- Bán nền thổ cư sổ hồng riêng.- DT 78.30m².- Đường nhựa 4M.- Vị trí cách đường Phạm Văn đồng...
      116, Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.