Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà phố 120 m2 tại Đường 4 - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      - Bán dãy trọ đường nhựa 8m thông.- khu dân cư Bình Đường 2 An Bình Dĩ An.1/ Hiện trạng 6P trọ 1kiot. Giá: 6 tỉ.- DT: 5x24 = 120 mét vuông full thổ...
      Đường 4, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 177 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 177 m2 39,55 triệu/m2
      Vị trí phù hợp quán cà phê, ăn uống..., giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường Số 3 và 4, khu dân cư Đông Hòa, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, Bình Dương.- SHR,...
      Đường Số 2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 346 m2, mặt tiền 9m tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 346 m2 15,03 triệu/m2
      Vị trí gần sông mát mẻ, phù hợp làm kho xưởng, căn biệt thự..., giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT Hưng Định 11, P. Hưng Định, TP. Thuận An, Bình...
      Đường Hưng Định 11, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Dữ - Cẩm Lệ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      + Đường rộng.+ Gần khu nhiều cây rất mát 1 bên cây 1 bên phố.+ Nhà mới cao cấp.+ trung tâm thành phố.+ Chính chủ.+ pháp lí rõ ràng, nhanh lẹ.+ Rẻ nhất...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tiểu La - Hải Châu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 115 m2 51,31 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt kiệt oto, sau lưng nhà phố Tiểu La - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng.- nhà c4 mê lửng đúc đang ở, vừa xây 3 năm nên còn mới cứng.- Công...
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trưng Nữ Vương - Hải Châu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 170 m2 30,59 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà 2 tầng, 2 mê Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng.- DT đất: 170m2, ngang 6,5m nở hậu 7m.- Nhà 2 tầng 2 mê...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Khê, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 0 m2
      Kiệt trước nhà 7m.DT đất: 153,1m2 ngang 5,95m nở hậu 7,71m.Đông Nam.Dãy trọ 4 tầng kiên cố có 26 phòng cho thuê. Có phòng nhỏ bảo vệ.Khu vực gần chợ và...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Chinh - Thanh Khê, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng 2 MT đường Trường Chinh ngang 9m5 KD buôn bán sầm uất.DT: 62 mét vuông (ngang 9m5).Đường 33m.Nhà vị trí đặc địa 2 MT kẹp kiệt 6m rất...
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 255 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 255 m2 23,53 triệu/m2
      Chủ đổi hướng hạ nhiệt.Bán 2 lô kế góc Trần Bích San.DT 2 lô 255 mét vuông thích hợp KD đa ngành nghề.hotline em vĩnh 0336 577 *** để xem đất.Mong kết...
      Đường Trần Bích San, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      - Gia chủ lớn tuổi cần nghỉ hưu, nên cần bán lại ngôi nhà 4 tầng tại đường Phạm Cự Lượng, Q. Sơn Trà.- Vị trí nhà ngay đoạn KD sầm uất, khách đông tấp nập,...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng shop house VSIP Hải Phòng, 3 tầng, 80 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Ra mắt Centa River Park Tuyệt tác Kiêu hãnh ven sông - trung tâm TP mới Thủy Nguyên.Như một bản tuyên ngôn kiêu hãnh của cộng đồng doanh nhân thành đạt:...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Bán nền Trục Chính đường 1B Văn Hoá Tây Đô 5x24 - Giá 5.5 tỉ.- Nền cách chân cầu Cái Da 300m.- Đông Bắc.- Dt 5x24.- Lộ 28m.- Lề 6m.- SHR.Nằm trên đường lớn...
      Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 400 m2 15,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán một số lô MT đường chính Hắc Dịch Tóc Tiên giá đầu tư. ACE có khách hợp tác nhé. Quý KH có nhu cầu làm kho, xưởng sx, vp đại diện, nhà để...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 126 m2 47,47 triệu/m2
      SIÊU HOT chào bán SÀN KHỐI ĐẾ GOLDEN SEASON - 47 NGUYỄN TUÂN SỞ HỮU LÂU DÀI - ĐÃ RA SỔKhu vực đông cư dân và KD tốt nhất trung tâm Q. Thanh Xuân tỉ lệ lấp...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp đất 257 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 257 m2 19,46 triệu/m2
      Vừa bung nền góc đẹp nhất khu.DT: 257 mét vuông (12.85x20).Lộ giới: 20m.Đối diện quảng trường The GERINA, công viên,...Nội khu có đầy đủ tiện ích,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp shop house Khu căn hộ Moonlight Park View, giá 5,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố thương mại Moonlight Park View MT đường Số 7, giá 5 tỉ 500 tr bao hết.- DT 100m2 thiết kế 1 trệt và 1 lầu.- Tiện ích nội khu: Hồ bơi,...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Số 11 - Bến Lức - Long An, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh.Giá giảm chỉ còn 5,1 tỉ thôi.Nền căn biệt thự ĐS 11 KDC đường 10 Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An.DT: 7 x 20m (140m2 thổ cư...
      Đường Số 11, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn hộ Aria Vũng Tàu, full nội thất siêu đẹp, view biển trực diện. Liên hệ: 078555412

      6.6 tỷ 156 m2 42,31 triệu/m2
      bán nhanh căn Aria Vũng Tàu.- 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh:- DT 156  mét vuông - block căn hộ A.- Tầng 2 - Hướng biển - view nội khu.-...
      Dự án Aria Vũng Tàu Hotel & Resort, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.