Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      KHU K300 NGUYỄN THÁI BÌNH HXT THÔNG NHÀ ĐẸP 4 TẦNG KD DT 45 mét vuông CHỈ NHỈNH 6 tỉ + Khu vực KD Đa Nghành, gần MT vị trí thuận lợi + Giáp Trường...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 150 m2 tại Phường 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 150 m2 39,67 triệu/m2
      Nhà mới -đẹp - Gò Vấp DT 3.3mx12m, DTS 150m2Giá có bớt lộc- Khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ 28tr/tháng- Nhà hẻm ô tô Lê Lợi, P4, Gò Vấp- Gần ĐH Công...
      Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      - KHU ngã 4 BẢY HIỀN - Q T N BÌNH - hẻm ô tô TỚI NHÀ - 63 mét vuông - 3 TẦNG BTCT - CHỦ GIẢM 1.6 tỉ - GIÁ MỚI CHỈ 5.9 tỉ- Vị trí: Võ Thành Trang -...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 72 m2 94,45 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt , 2 lầu, Sân thượng rộng rãi, giếng trời thoáng mát, 5 PN, 6 vệ sinh, phòng thờ, phòng giặt, nội thất tủ xốp tường, gường gỗ xịn, kiểu...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thành - Tân Phú, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Luỹ Bán Bích - Độc Lập, khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh.- DT: 4x13,9.- Nhà 1trệt 2lầu sân thượng, thiết kế 4 phòng ngủ,...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 28 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 1 - Phú Nhuận, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 28 m2 187,5 triệu/m2
      PHAN ĐÌNH PHÙNG , P. 1 VIP NGAY ngã 4 PHÚ NHUẬN - SÁT MT THUẬN TIỆN ĐI LẠI - 4 TẦNG BTCT - SD 110m². GIÁ CHÀO MỚI 5TY25 BỚT LỘC Mô tả: CBF.I 3.5 NỞ HẬU 7 ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Giá: Tốt 7 tỉ có dòng tiền thuê 15tr/tháng.Bán ngôi nhà phố Dg số 6, Linh Trung - Tp Thủ Đức.Cách ĐH NH 200m p. Linh Trung TP. Thủ Đức.Nhà 4 tầng có...
      Đường Số 6, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường 4 - Thủ Đức, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 54 m2 105,56 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô đậu cửa, đường rộng, thoángKhu vực an ninh, yên tĩnhGần khu dân cư Vạn Phúc, vài ph ra QL 13, thuận tiện di chuyển các Q.Nhà xây ở, thiết...
      Đường 4, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Quận 7, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 70 m2 76,43 triệu/m2
      Em hoàng cảm ơn anh/chị đã lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin và hình ảnh thật 100  phần trăm.đc: Hẻm đường Nguyễn Văn Quỳ, P....
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      B
      Hoàng Nhà Đất Quận 7 Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 258 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thạnh Xuân 14, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 258 m2 21,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư DỊCH VỤ 20 PHÒNG Thạnh Xuân14 , 258  mét vuông , 3 lầu 7.2 x 36 . 5.5tỉ, p.Thạnh Xuân, Q. 12, + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 20 phòng,...
      Đường Thạnh Xuân 14, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 200 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini 200 mét vuông ngay Hồ Văn Tư, Trường Thọ chỉ nhỉnh 5 tỉ.- Vị trí: Đường Hồ Văn Tư, Trường Thọ, Thủ Đức- DT: gần 200 mét ...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN TRONG NĂM TRẢ NỢ - GIẢM SỐC - GIÁ MỚI CHỈ 5.2 tỉ - NGAY ngã tư BẢY HIỀN - 2 TẦNG - 50.5m2 - HẺM 5M THÔNG - NHÀ CHỦ Ở LÂU ĐỜI- Vị trí: Năm Châu...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 38 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      + DT : ngang 4.7 dài 6.3m. DTCN 38 mét vuông.+ Kết cấu : 1 trệt 3 lầu Sân Thượng. Gồm 1 Phòng khách, bếp, 3 PN, 5 toilet. Sân thượng.+ Hẽm :...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền hiện đại KDC The Sun - Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - có nhà để xe ô tô - 5tỷ600 - cách Phú Mỹ Hưng 10ph.Giá: 5tỷ600 (thỏa thuận).DT: 4m x...
      Dự án The Sun Residence, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khổng Tử - Quận 9, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 116 m2 54,32 triệu/m2
      Khu VIP nhất Q. 9 - Hiệp Phú ngay VinCom - 116 mét vuông - chỉ 7tỉ3 còn chào 6tỉ5 chốt 6.3 tỉ ( ngang 5.1m nở hậu 5.3 dài 23m )+ Hàng vừa về nóng hổi,...
      Đường Khổng Tử, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 90 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      *Hẻm 8m xe tải tránh thoải mái, hẻm thông thoáng, Đường Thoại Ngọc Hầu, VIP Tân Phú .*DT: 90m²(5*16). Hẻm 1 xẹc thẳng tắp. 40m ra MT đường.*căn biệt thự...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 1 tầng, 68 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 68 m2 79,42 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng một hẻm 261 Trần Hưng Đạo p CÔ Giang Q. 1.Hẻm đối diện hotel Pullman, sau lưng BV mắt, NH MB...Ngang 4x18m, đc 3...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2 tại Đường 14 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 64 m2 92,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT đường số 14 lvq, vị trí KD buôn bán sầm uất, gần chợ Lê Văn Quới, cách 4xa,tân phú 500m,góc 2 MT ,KDC đông đúc ổn định ...
      Đường 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.