Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 68 m2 76,48 triệu/m2
      An toàn, an ninh, văn minh cho cuộc sống của chính bạn và gia đình bạn, hãy chọn khu nhà có sự an toàn tuyệt đối, không lo toan về vấn đề tệ nạn.Chuyên nhà ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 0 m2
      giá mềm đã giảm nhiều so với thời điểm trước.Độ cao trần mỗi tầng 4,5m.Ngang 6,7m.Sở hữu lâu dài.DT: 141,6 mét vuông. Sân vườn: 32,5 mét ...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 84 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 84 m2 63,1 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà khu Sim City giá siêu mềm nhất.Vị trí: Nằm ngay trên đường Lò Lu sắp mở rộng, gần công nghệ cao.* Khu an ninh, khép kín.- Căn 84m, 1...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 0 m2
      chung cư tầng một đc thiết kế 2 tầng như căn nhà phố, căn biệt thự liền kề.giá mềm đã giảm nhiều so với thời điểm trước.Độ cao trần mỗi tầng...

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,49 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.49 tỷ 132 m2 41,6 triệu/m2
      Chính chủ bán cao ốc Phú Nhuận, đc: 20 Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận.DT: 132m, nhà thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng khách Đông Nam...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 62 m2 tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 62 m2 82,26 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN TRONG TẾT CHO CON CÁI - CHỈ 5.1 tỉ - 62 mét vuông - HXT NÉ NHAU - thỏa thuận CHỐT NGAY- Vị trí: Phan Sào Nam - P. 11 - Tân Bình. - Hẻm...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ , DT 50m2 , view cầu Bason Giá siêu tốt -cần ra gấp liên hệ 0919 656 ***
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Đường Số 8, KP2 an lạc Bình tân DT đẹp 4.7x13.5m, Đường trước nhà 6m, sổ vuông vắn, nhà không lộ giới. Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 102 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 102 m2 57,85 triệu/m2
      căn biệt thự MINI- TẶNG đầy đủ nội thất - THIẾT KẾ CHÂU ÂU - HIỆN ĐẠI -HUỲNH TẤN PHÁT P. TÂN PHÚ Q. 7+5tỷ9+ Nhà mới ở ngay . giá chưa tới 60tr/m ngang...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 5 tỷ

      5 tỷ 62 m2 80,65 triệu/m2
      - ô tô ĐẬU TRƯỚC NHÀ THOẢI MÁI.- 2 MT TRƯỚC và SAU .- vị trí : gần ngay cầu Nguyễn Văn Cừ và Cầu chữ Y, - vài ph bước sang Q. 5, Q. 1 , Q. 10, Q. 3 .-...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Khánh Dư - Tân Định - Quận 1, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 36 m2 188,89 triệu/m2
      Còn đúng một căn duy Nhất không còn TS thứ 2 để so sánh Chỉ 6,8 tỉ còn thỏa thuận .L/H 0928 788 *** Nguyễn Hoàng ( chuyên bất động sản trung tâm giá ...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      +Thiết kế hiện đại: 1 trệt , 2 lầu, Sân thượng rộng rải, tầng một tk giếng trời đón nắng thoáng mát, 5 PN, 6 vệ sinh, phòng thờ, phòng giặt, nội thất tủ...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      + Nhà đẹp 3 tầng BTCT có 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có thể cải tạo thêm  phòng ngủ. + Hẻm oto sạch sẽ, an ninh. oto ngủ trong nhà hoặc đỗ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 56 m2 106,97 triệu/m2
      - DT: 4 14m. - Kết cấu: Nhà 4 tầng, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 4 phòng ngủ WC khép kín, Sân phơi rộng thoáng, sân thượng suốt mát mẻ.- Nhà...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng tại Đường Nguyễn Oanh - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường HXT 1 trục Nguyễn Oanh - Gò Vấp.DT: 4,2x16m.Nhà 1 trệt 2 lầu.Giá chỉ: 6,8 tỉ.hotline: Việt 0905 253 ***
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Bán nhà c4 hẻm ô tô thông Huỳnh Văn Nghệ Nguyễn Tư Giản P. 12 Gò Vấp.DT: 6x13,2 công nhận 71m2 KDC hiện hữu xây dựng tự do!giá: 5,5 tỉ TL.call ngay:...
      129/20, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh NHÀ HẺM 3M TÔ HIẾN THÀNH Q. 10 NGANG 4,2M DÀI 15M, GIÁ 5,9 tỉCÓ NHIỀU NHÀ Q. 10 GIÁ RẺ,call ngay DA LÔ
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

5.99 tỷ 56 m2 106,97 triệu/m2
      - DT: 4 14m. - Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 4 phòng ngủ WC khép kín, Sân phơi rộng thoáng, sân thượng suốt mát mẻ.- Nhà...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.