Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 130 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ duplex tại dự án căn hộ chung cư The Golden Land 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư gồm 3 PN, 3 vệ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư (gọi ngay em để nhận ảnh và xem thực tế căn hộ chung cư ạ).- Giá 5,5 tỉ.- 2 ngủ 93 mét vuông.- đầy đủ nội thất.-...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      I
      Đức Indochina Plaza ( Iph) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Hot Hot Hot bán căn hộ chung cư giá rẻ ở Golden Park Tower, Phạm Văn Bạch, một trong những vị trí đắc địa ở Q. cầu giấy thuận tiện cho việc đi lại mua...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Công ty chúng em có văn phòng đặt ngay tại căn hộ Everrich đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5. Với kinh nghiệm làm việc từ lúc dự án mới bắt đầu và hỗ trợ...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 110 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      * * * Cuối năm thu hồi vốn, nhiều chính chủ cần bán ngay chung cư * * *.bất động sản AMA Group gửi đến KH quỹ căn 1- 2 - 3 - 4  phòng ngủ và căn ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      + Đón đầu hạ tầng giao thông tại SaPa, khi sân bay Cam Cọn đi vào hoạt động, thông tuyến đường cao tốc Lào Cai - Sapa.+ Di chuyển từ Thủ đô Hà Nội đến...
      Dự án SaPa City Clouds , Sa Pa, Lào Cai

      Bán shophouses 5 tầng, 75 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Tôi là chính chủ suất ngoại giao khu thương mại nhà phố thương mại tại mặt đường Thương Cảng 3 ngay cổng chào đầu nên tiện KD buôn bán cho thuê sau...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, đường Thương Cảng 3, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay shop house 5 tầng, 128 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      6 tỷ 128 m2 46,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ góc khu nhà phố thương mại nhìn ra công viên và bể bơi Trung tâm KĐT vin Móng Cái - Quảng Ninh.DT: 128 mét vuông.Xây...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      * Ra mắt siêu phẩm nhà phố thương mại trung tâm TX Sapa. Gần khu hành chính mới hướng Tây Bắc.+ DT nền đất 100m2, MT 5m, xây 4 tầng.+ bìa đỏ từng căn...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, 99 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      7 tỷ 99 m2 70,71 triệu/m2
      * Sắp ra mắt phân khu mới - khu nhà phố thương mại shophouse KD đường Nguyễn Sỹ Sách.Eco Central Park Vinh!Vị trí cực kỳ đắc địa.Bám trục Quảng trường...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường D16 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      Bán nhà MTKD 14m , DT: 67 mét vuông, P. Tây Thạnh - Q. Tân Phú:- DT: 4m x 18m = 67m đất ở.- Hiện trạng: nhà c4 có gác lửng, đang cho thuê KD 12...
      Đường D16, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      - KHU ngã 4 BẢY HIỀN - Q. TÂN BÌNH - hẻm ô tô TỚI NHÀ - 63m² - 3 TẦNG BTCT - CHỦ GIẢM 1.6 tỉ - GIÁ MỚI CHỈ 5.9 tỉ- Vị trí: Võ Thành Trang - P. 11 - Tân...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 50 m2 129,81 triệu/m2
      CỰC NGON - BÁN TRƯỚC TẾT - GIÁP Q. 10 XE TẢI THÔNG - 50m² - 5 TẦNG - còn thỏa thuận- Nhà mới đẹp, 5 PN, vô ở ngay- sổ hồng A4 hoàn công đầy đủ- hẻm 1/...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 89 m2 66,3 triệu/m2
      - Nhà có DT rất lớn, nhà chủ ở còn mới, đẹp, mua vô ở ngay, khách mua ở, cho thuê đều rất phù hợp,- 30m ra hẻm ô tô, gần chợ, trường học, NH, siêu thị...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 89 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 89 m2 66,3 triệu/m2
      Kẹt quá bán lỗ 1ty nhà ngay sát Nguyễn Văn Đậu và Trần Bình Trọng,Bình Thạnh_ DT: 89m²(5,3*17) , 3 tầng , sân thượng - có cái sân siêu rộng .3  phòng ...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      HẺM oto_vừa xây 4 TẦNG_41M2_NGANG 4M_BÙI QUANG LÀ P12 GÒ VẤP_5 tỉ 👉 Mô tả ✍️ 1 Trệt 3 Lầu, 2 Sân thượng, 4 PN, Phòng thờ, 3 phòng vệ sinh, Sổ vuông...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      kết cấu 2 tầng đúc 72 mét vuông, hẻm oto thông, 3 PN, logia thoáng mát. Khu xây đồng bộ đẹp, an ninh, dân trí cao. Thuận tiện di chuyển ra lã xuân...
      Đường 182, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phường 7 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 35 m2 175,72 triệu/m2
      HXT KD - VÀI BƯỚC RA MT. 4 TẦNG - NHỈNH 6 tỉ xíu thỏa thuận+ Nhà 1 trệt 3 lầu 5 phòng ngủ 3 toilet . Hẻm trước nhà 6m xe tải ra vào, hẻm sau 4M...
      Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.