Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Nhà khu Phân lô - Đường Trần Nguyên Hãn - Cầu thang máy.- DTMB: 68m2 x 5 tầng độc lập, MT 4,1m. Có thiết kế sẵn Thang Máy.- Hướng: Tây tứ trạch.- Thiết kế:...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Hoàng Văn Mạnh - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà 2 tầng, 116 m2 tại Phường Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 116 m2 51,64 triệu/m2
      + DT: 5 x 23 = 116 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu đúc gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - bếp - sân...
      Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 54 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 54 m2 107,41 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường Hiệp Bình - hẻm 4m5 - khu phân lô - giá 5,8 tỉ thỏa thuận.- DT 54m2 vuông A4.- Nhà 4 tầng hoàn công đủ tỏng DTXD 170m2.- Đường trước...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 82 m2 84,15 triệu/m2
      + Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt vời.+ Hẻm 8m thẳng 1 trục, cách MT 20m, gần công viên.+ DT 4x20.5m nở hậu nhẹ, 4 tầng chắc chắn.+ Lưu thông qua Trường...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 74 m2, hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      Bán nhà hẻm lớn đường Liên Khu 5 - 6, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân.Nhà gồm 1 trệt 2 lầu thiết kế đẹp có sân vườn phía sau. Hẻm trước nhà 7.2m, để đc oto...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 42 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 42 m2 135,72 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơiKD 8m Lạc Long Quân, P3, Q11 dt 4,2x10 giá 5 tỉ 7 tl. - Nhà xác định mua đất tặng nhà cấp 4, đc xây dựng 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán chung cư Scenic Valley 1 giá 6.5 tỉ DT 117m2, lầu cao giá thật 100 phần trăm PMH, Q7. Có ô ô tô.chính chủ đang rất kẹt tiền cần bán...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet tại căn hộ Icon 56, số 56 Bến Vân Đồn, Q. 4. Đã có sổ hồng riêng.- DT: 88m2.- giá: 5 tỉ.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 117 m2 51,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư FLC Twin Tower, 265 Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Thuận tiện về giao thông khi nằm tại mặt đường số 265 Cầu...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.2 tỷ 130 m2 47,7 triệu/m2
      Tòa Vimeco Nguyễn Chánh.- Vị trí đắc địa giao thông thuận lợi. Cách 100m là Siêu thị Big C.- chung cư 130m2. Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 105 m2 59,05 triệu/m2
      * căn hộ thông tầng - căn hộ chung cư cao cấp - 3 ngủ - đẳng cấp xịn sò bậc nhất Q. thanh xuân - tiện ích xung quanh không thiếu gì - nội thất đẹp.-...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,29 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      5.29 tỷ 110 m2 48,1 triệu/m2
      Siêu VIP Tập Thể Tướng Tá Quân Đội- 34A Trần Phú -Ba Đình- sổ to- 110m²-3 phòng ngủ chỉ 5,29tỉcăn hộ chung cư tập thể 34A Trần Phú - Tôn Thất...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 81 m2 72,84 triệu/m2
      Kết nối với các trung tâm dịch vụ của The Signature M7.Tọa lạc ngay con đường huyết mạch Nguyễn Lương Bằng, The Signature còn dễ dàng kết nối với các tiện...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội. Tòa N03T4.Cạnh khu đô thị mới Ciputra Tây Hồ, khu đô thị TP Giao Lưu, khu đô thịM Cổ...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 110 m2 56,37 triệu/m2
      Cần bán CH Scenic Valley 1 PMH.- DT: 110m2.- Thiết kế: 03 PN, 02 WC.- nội thất đầy đủ.- pháp lí: SHR.Giá: 6,2 tỉ thỏa thuận.

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Tòa N03T6.Cạnh khu đô thị mới Ciputra Tây Hồ, khu đô thị TP Giao Lưu, khu đô ...
      Dự án N03-T6 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường 17 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Gần Tết kẹt tiền bán căn hộ chung cư Nam Phúc, Phúc Mỹ Hưng, Q. 7 giá chỉ 7 tỉ.DT: 110m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, tặng ô ô tô,...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,25 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.25 tỷ 0 m2
      chủ đầu tư XUÂN MAI THÔNG BÁO: RA HÀNG QUỸ NGOẠI GIAO căn hộ chung cư 03 phòng ngủ RẺ NHẤT MỸ ĐÌNH CẦU GIẤYL/H trực tiếp PKD chủ đầu tư: 0948...
      Dự án Hà Nội Paragon, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.