Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.210 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 73 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,33 tỷ

      5.33 tỷ 73 m2 73 triệu/m2
      DT 73m² (4.34x17M)5.3tyNhà 5 tầng ,5  phòng ngủ,4 nhà vệ sinh (Tầng 1+ lửng+ 2 lầu+sân thượngô tô,xe tải vào thoải mái
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,9 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      1)- Lối kiến trúc hiện đại 1 trệt - 4 lầu - thiệt kế lệch tầng 4 phòng ngủ - 4 toilet, DT đất 136m, nhà 5 x 20, sân nhà đậu ô tô, sân sau làm...
      Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
      A
      Trưởng Phòng Kinh Doanh_ Võ Chánh Trung ANGIA Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      1)- Lối kiến trúc hiện đại 1 trệt - 4 lầu - thiệt kế lệch tầng 4 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh, DT đất 136m, nhà 5 x 20, sân nhà đậu ô tô, sân sau...
      Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
      A

      Bán gấp đất 167 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 167 m2 32,64 triệu/m2
      Chính chủ bán MT đường nguyễn du dt 170m Ngang 5m dài 34m thổ cư 114m Đường rộng 10m vỉa hè mỗi bên 3m Người qua lại tấp lập Gần khu trường học bình hoà giá...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán Căn Nhà Trệt Lầu Mặt Tiền 18 Phòng Thu Nhập 20tr/th

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      Cần Bán Dãy Trọ Trệt Lầu KP Thống Nhất, P Dĩ An, TP. Dĩ An DT 150 mét vuông Thổ cư 100 phần trăm ngang 5.85m nở hậu 6.5m Có 17 phòng trọ và 1...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất mặt tiền 8m tại Đường Bùi Tá Hán - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 0 m2
      Sập hầm - chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất 195.4 mét vuông ngang 8.7 mét vuông kiệt Bùi Tá Hán.mảnh đất giá thấp hơn NH định giá.DT...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất 220 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 220 m2 31,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh trong 3 ngày.Chính chủ cần bán miếng đất ngang gần 10m (cụ thể 9m58).Vị trí KD đắc địa.MT đường Nguyễn Khuyến.Dt: 220m2.giá 6,9 tỉ giá mềm...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 126 m2 tại Đường Hồ Sỹ Tân - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 126 m2 46,04 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Hồ Sỹ Tân, Q.Sơn Trà,-Nhà 2 tầng, sân thượng, nội thất đầy đủ cao cấp, Đông Nam mát mẻ, các tầng đều có khu sinh hoạt chung,...
      Đường Hồ Sỹ Tân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá 5 tỷ tại Đường Chùa Vẽ - Máy Chai - Ngô Quyền - Hải Phòng

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng cực đẹp ngõ to đường Chùa Vẽ, Hải An, Hải PhòngDT 300mNgang 10mbìa đỏ chính chủNhà có sân cổng rộng rãi giao thông thuận tiệnbìa...
      Đường Chùa Vẽ, Phường Máy Chai, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà siêu phẩm Nguyễn Huy Tự, Hòa minh, Liên Chiểu, Tp Đà Nẵng- DT 72  mét vuông . diện tích sử dụng 210  mét vuông- Tây Nam-...
      Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Quý Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 99 m2 55,56 triệu/m2
      Bán căn nhà 3 tầng đầy đủ công năng nội thất ,có 5 căn hộ chung cư đang cho thuê 18tr / tháng , có thể làm thêm một căn ở tầng 3 tăng thu nhập đc :...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      - Chào Đón Siêu Phẩm 2️⃣0️⃣2️⃣4️⃣ Nhà Đường 10 Mai Chí Thọ ,P.Hoà Xuân ,Q.Cẩm Lệ ,TP Đà Nẵng * Công Năng : 3 Tầng ful nội thất Tầng 1: Khách , Bếp ,...
      Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Chào Đón Siêu Phẩm 2024 Nhà Đường 10.5m Mai Chí Thọ - Hoà Xuân - Cẩm Lệ- DT: 100m(5*20)- Hướng: hướng Tây BắcCông Năng : 3 Tầng ful nội thất Tầng...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 126 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Sỹ Tân - Sơn Trà, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 126 m2 45,24 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mới đẹp 2 tầng mt Hồ Sỹ Tân, Sơn Trà. Vị trí gần Khúc Hạo, gần siêu thị, ngay trung tâm thành phố, gần trường học, khu KD sầm uất, cư ...
      Đường Hồ Sỹ Tân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 400 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 400 m2 12,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 nền đất MT đường Hắc Dịch Tóc Tiên đoạn cách đường đôi trung tâm 300m.DT: 400m²-60tc Quy cách: 10x40m.sổ hồng.Giá: 5 tỉ/lô (TỔNG HAI...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,56 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.56 tỷ 135 m2 48,6 triệu/m2
      ☄️☄️ Bán căn biệt thự 135m2- Mt : 9m - căn áp góc giá chưa tới 40tr/m2 - Sân vườn xung quanh thoả sức trồng cây - Không gian xanh quanh nhà - quanh khu...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 100 m2 60,5 triệu/m2
      Siêu phẩm 100m ngang 5m. Giá chỉ có 6.05 tỉ rẻ nhất trong khu phân lô cao cấp, hạ tầng giao thông đồng bộ, đường trước đất rộng 13m, vỉa hè 4m. oto đỗ...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 211 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 211 m2 25,5 triệu/m2
      mảnh đất nằm trên trục chính dự án nhìn sang Anh Dũng 7. Đường trước mặt rộng 25m hiện tại chưa đổ nhựa nên hơi xấu chút nhưng đã có nhiều nhà xây và vỉa...
      Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.