Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.210 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 57 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 57 m2 98,25 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 57 mét vuông công nhận, 4x15m.- Nhà trệt 2 lầu sân thượng, khu này ít nhà bán, hiện đang cho thuê.- Nhà hẻm nhựa oto quay đầu, khu nhà...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Em Hoàng cảm ơn anh/chị đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.BÁN NHÀ vừa xây căn hộ ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường 10 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 65 m2 89,24 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP, hẻm xe hơi , ĐƯỜNG SỐ 10, HIỆP BÌNH PHƯỚC , THỦ ĐỨC ,65M2X3T, 5.8 TỶ , TĂNG NỘI THẤT + hẻm xe hơi thông bàn cờ , khu dân trí, Cách...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 7m tại Phường 9 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      NHÀ XINH ĐÓN TẾT LUNG LINH - BỀ NGANG 7M vuông vắnVị trí: Đường Số 3 - P9 - Gò Vấp=====================- Giá: 5.2 tỉ còn TL- DT: 7 x 7.5m - Cn: 52m2- Kết...
      Đường Số 3, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      📢 NHÀ ĐẸP NỐI THẤT XỊN, hẻm ô tô THÔNG, KHU VỰC NHÀ CAO TẦNG, KHÁCH MUA DỌN vô ở ngay 📢Quang Trung 50m2 , Phường 14 Quận Gò Vấp 👉Đường trước...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Bình Tân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      ☀️☀️ Chủ cần bán nhà đẹp sổ hồng. ✅ Nhà đẹp lung linh mới 100/ phần trăm ,✅ Dt 4x15 m đúc 3 tấm rưỡi , 4 phòng ngủ 4WC✅ sổ hồng, hẻm 6m...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 46 m2, hướng Tây tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 46 m2 150 triệu/m2
      🏠 [Q. 11] 💰 giá 6tỉ 900⛳️ Bán Nhà 𝗛𝗫𝗛 Thông_ Hồng Bàng _ P.1_ Q.11. ✅Nhà còn mới dọn vô ở ngay. Phụ cận cầu vượt Cây Gõ🔑𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: 4,1m x...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      ☀️ Chính Chủ Gửi☀️ Nhà SHR công chứng ngay có hổ trợ NH. ✅ Nhà Hương Lộ 2 sát bên NH và trường học BV Binh Trị Đông A - Bình Tân -tp Tp Tp HCM bán kính...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 57 m2 113,16 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐA SẮC MÀU - KHÔNG GIAN THOÁNG ĐẸP Nhà đẹp hẻm oto Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, Tp Tp TP.HCM * Hẻm thông tứ phía - cách MT 100m * Khu văn minh...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 53 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 53 m2 132,08 triệu/m2
      HXT rẻ bất ngờ thông số vàng.- Quang Trung P10 Gò Vấp / ngay ủy ban nhân dân Q. Gò Vấp.DT 53 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc chắc.Vị trí: Khu...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      ☀️☀️ Nhà sổ hồng công chứng ngay✅ Chỉ 1/ hẻm 246 Lê Văn Quới Bình Hưng Hoà A - Bình Tân- Sài Gòn✅DT: 4m x 13m thổ cư 100 phần trăm ✅ Thiết kế: đúc 3...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 63 m2 102,86 triệu/m2
      Nhà đường Hương Lộ 2 - P. BTĐA - Bình Tân.+ DT: 4m x 16m. Nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu: 1 phòng thờ, 1 phòng Sinh hoạt chung, 4 PN, 5 nhà vệ sinh riêng...

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 64 m2, hướng Nam tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 64 m2 92,19 triệu/m2
      MT KD HÀ THỊ ĐÁT (giảm 1.5 tỉ): (4x16m), Cấp 4, giá 7.4 tỉ - Sát 3 trường học lớn.*** CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC*** GỌI E ĐỂ đc TƯ VẤN, XEM NHÀ free 0905...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      GIẢM LIỀN 1 tỉ BÁN 3 TẤM NHANH nhà phố TÂN THỚI HIỆP 15, Q12 Chủ ngộp bank, bán ngay nhà phố Tân Thới Hiệp 15, Q.12 DT: 4m x 20m Nhà 1 trệt 2 lầu 1...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Qúy Thích - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 96 m2 69,8 triệu/m2
      - Nhà gần chợ Tân Hương, Lê Thúc Hoạch, - MT KD rất sầm uất, đa ngành nghề.- Nhà đang cho thuê 9 tr/ tháng.- MT 4m x dài 24m, sổ nở hậu.- Chủ cần bán ngay...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 90 m2 69,5 triệu/m2
      Bán đất dự án Hưng Phú 1-2Đường Liên P. Q. 9 cũ TP Thủ Đức - TP Sài GònDãy H. DT 5x18 đường 12 mét. Tây Bắc, giá 6,5 tỉDT 5x18 đường 14 mét, Đông Nam,...
      Dự án Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 56 m2 tại Đường Bình Phú - 10 - Quận 6, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      - Nhà tr view đối diện khu công viên cây xanh mát mẻ.- Hàng xóm thân thương, gần gũi, dân trí cao, kv an ninh.- Đường trc nhà rộng 12m oto, xe tải chạy vi...
      Đường Bình Phú, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Bán Nhiều miếng đất Đất Q7 riverside - Cách cầu Phú Mỹ 500m, LK PMH. ( Đất Nền Khải Vy ) 1/ Bán miếng đất Lk1 Vị Trí Đẹp - DT: 5x18m (90m2 )- Đông ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.