Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 10 m2 tại Xã Bù Gia Mập - Bù Gia Mập - Bình Phước, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 10 m2 550 triệu/m2
      Ngộp - giảm mạnh 1.5 tỉ Đất MT DT 741 Bình Phước DT 42x235m thổ cư 400 Gần 1 hécta đất Giá bán gấp 5.5 tỉ khoảng 600k/m2 L/H Thy Gc 0943 976 ***
      Đường ĐT 741, Xã Bù Gia Mập, Bù Gia Mập, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,6 tỷ tại Vũng Tàu

      5.6 tỷ 103 m2 54,37 triệu/m2
      chung cư Vũng Tàu Centre Point nằm ngay ngã 4 bùng binh của TP Biển Vũng Tàu (MT đường Đại Lộ 2/9 và Nguyễn Hữu Cảnh).- pháp lí: Có đầy đủ pháp lí (giấy...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 200 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phan Thiết - Bình Thuận

      6.35 tỷ 200 m2 31,75 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập 10x20m nằm gần hồ bơi, clubhouse.- Giá chỉ 6.35 tỉ bao thuế phí.- DT 200 mét vuông, thiết kế đc 3 - 4 PN.- Vị trí: Gần hồ bơi,...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 108 m2, hướng Đông - Nam tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 108 m2 50 triệu/m2
      BÁN MỘT SỐ sp NHÀ ĐẤT KHU VỰC METRO _ P. TÂN AN_ BUÔN MA THUỘT. sp HƯỚNG ĐÔNG TỨ TRẠCH (Gồm các hướng Nam, hướng Đông Nam, Bắc, Đông)* Lô Lê Trọng...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 147 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6 tỷ 147 m2 40,82 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng mới nhất giá siêu hời trong tháng 12 của tất cả các Zone SwanBay.* GĐ 1: Phân khu Zone 5 (Graden Villas )- Đơn lập 66 căn giá từ 13,5tỉ -...
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Hương lộ 2 - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      KĐT Izumi City - MT Nam Cao và Hương Lộ 2, Long Hưng Biên Hoà, Đồng Nai.* Quy mô KĐT Izumi City: 170 ha với 9 phân khu với từng chức năng riêng biệt.Các sp...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 90 m2 71,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà Phú Gia 2 khu sầm uất nhất Nguyễn Khuyến Trảng Dài.DT 5x18 SR thổ cư hoàn công 2lầu 1 trệt tặng phun nội thất.Giá 6.4 tỉ bớt...
      Dự án KDC Phú Gia, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu liền kề 2 tầng, giá 5 tỷ tại Đường Gò Cây Sung - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      5 tỷ 0 m2
      Nhà vườn Đường Gò Cây Sung, bên hông Khu Vĩnh Điềm Trung chỉ 5 tỉ!Bán nhà có sân vườn thấp hơn cả giá đất, hẻm ô tô Gò Cây Sung, giáp Vĩnh Điềm Trung chỉ...
      Đường Gò Cây Sung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 64 m2 95,32 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự liên kế nằm trung tâm nhất dự án.Với DT 64m2 x 5 tầng nhà thiết kế cân đối Đông Nam mát hút gió.Nằm sát công viên lớn nhất trong cả...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 156 m2 40,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư không sử dụng tới tại Ecopark ạ!đc hoàn thiện năm 2020, DT 156m2, tầng trung.căn hộ chung cư gồm: 03 PN, khu đọc...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 0 m2
      Gia đình chưa về ở lên cần bán 58,5m2 giá gốc mua rẻ nên bán khá rẻ.MT khá rộng 4,5m.Nhà liên kế thiết kế 4 tầng 1 tum.Ngay sau nhà là cả đại công viên...

      Bán nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Mỹ Gia gói 8 khu đô thị The Capella Garden TTTP Nha Trang.Cách biển 3 kilomet.Thuộc khu đô thị khép kín đầu tiên đa tiện ích đẳng...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 6,95 tỷ tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội

      6.95 tỷ 75 m2 92,67 triệu/m2
      Nhà anh Mạnh khu đất dịch vụ cụm Công nghiệp Lai Xá xây dựng 4 tầng khu BTCT chắc chắn, móng làm chắc chắn lên 5-6 thoải mái. Nhà cầu thang giữa tổng 4...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 76 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ - Hà Nội

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      liên kế khu đô thị Lộc Ninh, Thị Trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ:+ Nhà thiết kế 5 tầng hoàn thiện.+ DT: 76m2, MT 5m.+ Đường hè 9m, ngay đường QL6.+ Thích hợp ở,...
      Dự án Lộc Ninh Singashine, Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Bán lô liên kế dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, TP Hà Nội.DT: 135m2.DT sàn xây dựng: 288m2.Thiết kế: 3.5 tầng.Đường: Trục đường chính...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 96 m2, giá 5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Em còn duy nhất một căn góc liên kế 2 mặt thoáng tại HUD Sơn Tây GĐ 2 (suất ngoại giao chủ đầu tư gởi bán gấp).+ DT đất 96 mét vuông, MT 6,8m...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 100m tòa căn hộ chung cư cao cấp A10 Nguyễn Chánh giá nhỉnh 5 tỉ.DT: 100m thiết kế 03 PN, 02 phòng vệ sinh phòng...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá