Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 194 m2 tại Đường Lương Văn Nho - Cần Giờ, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 194 m2 34,54 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Lương Văn Nho, Cần Giờ trước và sau ngay chợ Hòa Hiệp.- DT: 194 m2 full thổ cư.- Giá: 6 tỉ 700 tr.Vị trí ngay chợ Hòa Hiệp, MT phía trước...
      Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 60 m2 102,5 triệu/m2
      BÁN MT hẻm KD ĐƯỜNG 6m ThôngĐc: 276/ Thống Nhất, P. 16, Q. Gò VấpDt: 4m X 15mKc: 1 trệt 2 lầu gồm 4 phòng ngủ,4ưcNhà đang cho thuê xin contact trước...
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 65 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Bán nhà khu An Phú An Khánh, Q. 2 cũ TP Thủ Đức.DT 65m.Nhà xây 1 trệt 1 lầu. Có 2  phòng ngủ và 3  nhà vệ sinh và phòng khách.Khu an ninh đảm...
      Đường Số 12, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 48 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      nhà phố Trần Thị Hè 2 lầu giá cực tốtDT:4x12.gồm 1 trệt 1 lững 2 lầu.Giá cũ 5,8tỉ TL. Hướng chính Nam.MT,buôn bán kd các kiểu. Cách 200m ra nguyễn ảnh...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 37 tầng, 51 m2, giá 6,12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.12 tỷ 51 m2 120 triệu/m2
      chung cư Eaton Park Q. 2 by Gamuda Land chào bán 200 căn đầu tiên tòa căn hộ A5 & A6.Tên dự án: Eaton Park.Vị trí: Đường Mai Chí Thọ, An Phú, TP. Thủ...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Tân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 72 m2 75,7 triệu/m2
      + ++ Bán nhà c4 MT KD Đường Liên Khu 5.11.12 - sát Tân Hòa Đông.- Nhà thuộc P. Bình Trị Đông, Bình Tân.Vị trí sát Q. 6, Q. Tân Phú... Thuận lợi đi lại.-...
      Đường Liên Khu 5-11-12, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 150 m2 tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 150 m2 34,67 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH giảm mạnh 1.8 tỉ so với trước đây.MT Huỳnh Văn Luỹ ngay gần trường học Ngô Thời Nhiệm TDM BD.DT 5x30m thổ cư 100 phần trăm.Giá chỉ...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh miếng đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Do cận tết cần tiền bán ngay lô đất trong khu căn biệt thự ven sông, MT đường nhựa lớn KD buôn bán, 200 mét vuông (10x20m) thổ cư 100 phần ...
      Đường Số 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán liền kề 1 tầng, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền trong khu Compound dự án Eco Xuân, ngay cạnh Lotte Mart Lái Thiêu - DT đất: 100m2 (5m*20m) - Xây dựng 1 trệt 1 lầu: 2 PN 3 phòng...
      Dự án Eco Xuân, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 144 m2 tại Đường Bình Chuẩn - Bình Hòa - Thuận An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 144 m2 45,84 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4, 2 MT trước sau MT đường Bình Hòa 25 p.Bình Hòa Tp.Thuận Ankhu dân cư 550, MT Chợ Đồng An 3 KD sầm uấtDT: 144 mét vuông, thổ...
      Đường Bình Chuẩn 25, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 144 m2 tại Đường Bình Hòa - Bình Hòa - Thuận An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 144 m2 45,84 triệu/m2
      6,6 tỉ - bán đất tặng nhà c4, 2 MT trước sau đường Bình Hòa 25.KDC gần ngã 4 Vincom 550 P. Bình Hòa Tp. Thuận An.KDC 550, MT chợ Đồng An 3 KD sầm uất.DT:...
      Đường Bình Hoà 25, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      NgộpNhà 1trệt 2lầu sổ hoàn công…đc: TTHC Tp Dĩ AnDT: 100m2__thổ cư 100%Ngang 5m dài 20mgiá vội chỉ: 6tỉ 600trcall ngay 0908 178 *** quân xem ngay
      Đường Số 17, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 126 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót - Thuận An, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 126 m2 41,27 triệu/m2
      - MT ĐƯỜNG NHỰA KD BUÔN BÁN ĐA NGÀNH NGHỀ TẠI TP THUẬN AN, BD- Dt : 126m2 (5x26), thổ cư 90m2- căn nhà phố đường Phan Đình Giót nhựa 10m thông buôn bán...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 74 m2 tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 74 m2 93,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng vừa xây đầy đủ nội thất MT đường Hưng Hóa 5 ngay trung tâm Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.- Khu vực dân trí cao, cư dân...
      Đường Hưng Hoá 5, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Huy Diễn - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      Vị trí: Đối lưng trục Nguyễn Phước Lan thuộc đảo 1 Hoà Xuân.Nhà gồm 3 PN, 2  toilet, bếp, phòng khách, sân phơi.Cách cầu Hoà Xuân chỉ 200m, xung quanh...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN tại Hiyori Garden Tower.+ + đc: Đường Võ Văn Kiệt, Hải Châu, Đà Nẵng.+ + DT: 65m2.+ + Giá mở bán: 3.6 tỉ.Hiyori Garden Tower -...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm đường Quách Thị Trang, khu dân cư nam cầu Nguyễn Tri Phương+ Nhà thiết kế 3 tầng, diện tích sử dụng 250m2, 3 phòng ...
      Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đức Thông - Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      ĐÃ RẺ NAY CHỦ LẠI HẠ THÊM 2 tỉ - RA NHANH ngôi nhà 3 TẦNG MT TRẦN ĐỨC THÔNG, gần biển MỸ KHÊcực hiếm mà giá cực rẻ thị trường không có Căn thứ hai rẻ...
      Đường Trần Đức Thông, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.