Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 108 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 108 m2 57 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền Topia Khang Điền Q. 9:+ Lô A2, DT: 6,5 x 16m, Tây Bắc, trục đường 12m, đối diện công viên và rạch.- giá: 60 tr/m2.+ Lô A5, DT: 6 x...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Bán đất dự án Tín Hưng Liên P., P Phú Hữu, Q. 9.- DT: 67.4m2 (4x17,7m) mã lô F07.- Giá: 5 tỉ 300. Lô cuối cùng trên 60m2 còn bán ạ.- Hướng chính Đông.- Vị...
      Dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng, Đường 1, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Bán nền MT Phạm Thế Hiển 30m, trong KDC Phú Lợi, Q. 8 - giá siêu mềm nhất khu vực.- Đất nền đã có sổ.- Công chứng sang tên ngay.- DT: 5x24m (120m).- cơ ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Dự án The Standard liên kế Thuận An.- DT 90m thiết kế lệch tầng thông minh, vận dụng tối đa nguồn ánh sáng tự nhiên.- Đang trong GĐ chào bán đợt cuối và...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 5,4 tỷ tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      5.4 tỷ 0 m2
      căn biệt thự ngang 7m x18,5m, 1 trệt, 1 lầu, có 3 PN và 3 WC. Nhà đẹp, thoáng mát, sạch sẽ. Hiện tại đang cho chuyên gia nước ngoài thuê ổn định.Nhà nằm...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường An Bình - Dĩ An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường nhựa Ngô Gia Tự (rộng ~ 5m), KP Bình Đường 2, An Bình, Dĩ An, Bình Dương. Cách đường Đào Trinh Nhất ~ 250m. nhà c4 có gác lửng đổ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 10m tại Đường Ngô Tất Tố - Hải Châu, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 81 m2 84,57 triệu/m2
      nhà phố đường 10m5 vừa ở vừa KD.DT: 81 mét vuông, Tây Nam.Gồm: 4 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, nằm vi trí trung...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 139 m2 39,57 triệu/m2
      Nói hoa hậu cũng chẳng điêu chút nào.- Đất FPT.1 lô duy nhất khu B3 view kênh sinh thái chiều ngang rộng đến 8m tổng DT đất 139 mét vuông, bìa đỏ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đình Dương - Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Số 48 Lê Đình Dương - Khu KD sầm uất nhất Đà Nẵng.+ DT đất: 60m2 (Mt 6m).+ Đường 10m5 Đối Diện Công Viên và Đường Nguyễn Văn Linh.- Đang...
      Số 48, Đường Lê Đình Dương, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 112 m2, giá 6,6 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      6.6 tỷ 112 m2 58,93 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở cần bán căn nhà phố thương mại vị trí đẹp giá đầu tư.- bìa đỏ chính chủ.- 112m2. MT 6m sẵn nhà thô.- Xây 88m2 / sàn.- Nhà xây 5...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng biệt thự 96 m2, giá 5,86 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.86 tỷ 96 m2 61 triệu/m2
      Bán căn T3 Belhomes Đông Nam ngay cạnh nhà điều hành dự án.Hướng: hướng Đông Nam.DT đất: 96m2, ngang 6m x16m.DT sàn 1: 59m2 - Tổng 3 sàn lên đến:...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 0 m2
      ICC tuyến 3 Quán Mau - Lạch Tray.Rẻ hơn thị trường chục giá đợi các NĐT.DT: 82,4 mét vuông ngang 5m.Đường 15m rộng rãi, đằng sau ngõ 4m.Giá 6,99 tỉ...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      5.65 tỷ 150 m2 37,67 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự song lập 10x15m, 2 tầng, đã hoàn thiện.- Giá full 5,65 tỉ bao gồm 100 phần trăm giá trị ngôi nhà và thuế phí sang nhượng.-...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 120 m2, giá 5,35 tỷ tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng

      5.35 tỷ 120 m2 44,59 triệu/m2
      - DT mặt bằng: 120 mét vuông.- MT 6m.- pháp lý: SHR.- Hoàn thiện mặt ngoài.
      Dự án Seoul Ecohome, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà mới tại ngay dự án tái định cư vin Imperia - HB - Hải Phòng. (Chợ Hoa Quả).- DT 60m, MT 6m (6 x 10m).- Công năng sử dụng: 4,5 tầng, 4...
      Đường Bạch Đằng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 185 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 185 m2 34 triệu/m2
      Duy nhất 1 mảnh đất sổ đỏ khu căn biệt thự Anh Dũng 3 ngay chân vòng xuyến Cầu Rào 2.- DT: 185 mét vuông (9,25x20m).- Tây Nam.- Vị trí đẹp, không...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 165 m2, giá 6,05 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.05 tỷ 165 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập dự án Waterpoint KĐT Nam Long hợp tác với Nhật Bản.Môi trường sống đẳng cấp Quốc Tế.căn hộ góc đẹp nhất, DT 11x15m, 1...

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 165 m2, giá 6,05 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.05 tỷ 165 m2 36,67 triệu/m2

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.