Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 6,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 0 m2
      chủ đầu tư - chung cư De La Sol Q4 - 2 phòng ngủ view nội khu tầng trung.View hồ bơi trực diện - không chắn view.- Thiết kế: 2  phòng ngủ - 2...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 6,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 0 m2
      Duy nhất 2 phòng ngủ Delasol hàng chủ đầutư CK 9 phần trăm. chính sách bán hàng ưu đãi hấp dẫn. gọi ngay chi tiết.Thiết kế 2 phòng ngủ...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.34 tỷ 85 m2 74,59 triệu/m2
      gọi ngay Ms Mỹ Dung: 0907 055 ***zalo/viber/sms) xem nhà thực tế ngay hôm nay, 24/24 kể cả thứ 7 và CN.Cam kết tin đăng thật 200 phần trăm - Làm việc...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 138 m2 41,31 triệu/m2
      * PKD cụm An Phú xin gửi đến quý KH các căn giá mềm như sau:Giỏ hàng Imperia cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ cần bán ngay do việc...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      I
      Hotline Phòng Kinh Doanh Imperia Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán chung cư 3 PN, 2  phòng vệ sinh tại Masteri Thảo Điền.* Thông tin chung cư:- Layout bếp mở.- DT 93.5 mét vuông.- nội thất đầy ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 81 m2 75,31 triệu/m2
      2 căn 2 phòng ngủ bán lỗ ở One Verandah.* Tháp Jardin.- Giá: 6,1 tỉ bao hết(giá gốc 6,7 tỉ).- DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 phòng...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      + Thông tin chung cư:Tháp B.- Giá: 5,6 tỉ bao hết.- DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 toilet.- Nội thất như hình.- Tầng trung, Đông Nam,...

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường 3/2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 86 m2 80,24 triệu/m2
      * Tổng hợp các chung cư cần bán cuối năm tại Hà Đô:+ Loại DT 1 phòng ngủ + : 4.7 tỉ - 5.5 tỉ.+ Loại DT 2 phòng ngủ: 6.6 tỉ đến 7.2 tỉ.+ Loại DT...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 6,7 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ giá siêu mềm trực tiếp chủ đầu tư Capitaland, View ôm trọn tiện ích nội khu và trung tâm thành phố.- Giá: 6tỷ7.- DT:...

      Chính chủ thanh lý xưởng gấp, 580m2, full thổ, xây full, chỉ 6.2tỷ

      6.2 tỷ 580 m2 10,69 triệu/m2
      - Cần tiền xoay vốn gấp trước tết tôi thanh lý xưởng MT đường Dương Thị Phua đang cho thuê 15tr/tháng.- DT đất: 10*43.9m (full thổ, xây full).- DTSD: 580m2...
      Đường Dương Thị Phua, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi chạy vi vu P. 7 Q. 8 4m X 18m trệt 2 lầu 4 phòng ngủ + thiết kế thêm, 3 toilet sân thượng, giá chỉ 6,5 tỉ.+ Kết cấu 1 trệt,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      + DT: 60 mét vuông (4x15m).+ Giá: 5.5 tỉ (TL).+ Kết cấu BTCT 1 trệt 2 lầu sân thượng.Gồm: 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, bếp, phòng khách,...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Quang Diêu - Tân Quý - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà hẻm XH 5m đường Nguyễn Quang Diêu P. Tân Qúy DT 4x14m 3.5 tấm giá 6 tỉ TL.VỊ trí; hẻm ô tô 5m thoáng mát, giao thông đi lại làm việc thuận tiện,...
      Đường Nguyễn Quang Diêu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu gồm 3  phòng ngủ, 5  nhà vệ sinh, 1 phòng tập thể dục, 1 phòng giặt.+ Nhà mới tự xây BTCT chắc chắc, hiện...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Song Hành - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Siêu phẩm của siêu phẩm.căn biệt thự kiểu lâu đài mang phong cách cổ điển - sang trọng Song Hành - Tân Xuân Hóc Môn - 98m2 (5x 20) chỉ 5.2 tỉ.+ Kết cấu: 1...
      Đường Song Hành, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 10m tại Phường 1 - Bình Thạnh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 46 m2 132,61 triệu/m2
      + DT: 10x5m 46 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. BTCT.+ Nhà mới vô ở ngay với 2 phòng ngủ 2 toilet.+ Hẻm ba gác. Cách hẻm xe tải vài...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      + Vị trí: Trung tâm P12 Bình Thạnh, cạnh Chợ Bà Chiểu, đường Bùi Đình Tuý.+ DT công nhận 72m2 ( 4x18 ) A4 không lỗi.+ Hẻm 1 sẹc, trước nhà 3.5m, vài bước...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 86 m2 tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 86 m2 77,91 triệu/m2
      + Nhà mới đẹp vô ở ngay, chủ đang hoàn thiện và gắn thêm đầy đủ nội thất.+ Hẻm oto Morning đậu cửa, sát bên hẻm oto lớn tránh.+ Nhà ngang bề thế 5.2m...
      Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.