Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2 tại Phường Tự An - Buôn Ma Thuột, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      GIẢM MẠNH TỪ 6,4 tỉ xuống CÒN 5,6 tỉ ngôi nhà cách Ngã Sáu Tp. BMT chỉ 500m.-----------------------Vị Trí : P. Tự An, Tp. Buôn Ma Thuột- DT : 5x17m. Sổ...
      Phường Tự An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      "Cần bán ngay căn 8x20 160m2 Aqua City đường lớn 6,8 tỉ gọi ngay 0965 645 ***Miễn tiếp trung gian).Nhà nằm ở vị trí đường thông rộng 19m đi thuận lợi tới...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 975 m2 tại Xã Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 975 m2 5,95 triệu/m2
      Cần bán gần 1000m2 Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình, Bám đường QL6- DT 975m2 có 200m2 thổ cư, MT bám đường 20m. - Bám đường QL6 - tuyến đường huyết mạch- Đối...
      Đường 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Em bán ngôi nhà 3 tầng KĐT HUD Phước Long A, đường trước nhà rộng 12met sát đường số 28, vị trí nhà dễ tìm- DT đất: 98 mét vuông, DT sàn 182m2- Nhà 3...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Cần bán căn siêu đẹp 63 mét vuông xây dựng 4 tầng trệt tum nằm khuân viên khu Chà Là nay bán giá cắt sâu nhất.Nằm trong khuân viên đầy đủ các tiện...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Bán lô liên kế dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, thành phố Hà Nội.DT: 135m.DT sàn xây dựng: 288m.Thiết kế: 3.5 tầng.Đường: Trục đường...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 125 m2, giá 6,78 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.78 tỷ 125 m2 54,24 triệu/m2
      Hud Mê Linh Central quỹ căn liên kế, căn biệt thự đẹp, giá rẻ, ở ngay, cơ hội tăng giá 50 phần trăm.Chúng tôi có một số quỹ căn liên kế, căn biệt...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      + Cần bán nhà liên kế, Phân Lô, oto, KD, Vỉa Hè - ngã 4 Phố Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông.+ DT: 65 m x 5 tầng.+ Nhà xây 5 tầng BTCT chịu lực, phòng cách...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lại lô liên kế VIEW VƯỜN HOA mặt thoáng.- Vị trí tổ 24 thị trấn đông anh.- Mặt đường QL3, ngay trung tâm thị trấn Đông Anh.- DT 75m2,...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6 tỷ tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- Căn số tầng trung, logia hướng Nam rất thoáng mát.- DT: 124m.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- căn hộ chung ...
      Dự án 102 Trường Chinh Meco, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 6,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi có việc cần tiền nên bán nhanh căn hộ chung cư tại dự án FLC 265 CẦU GIẤY- Trục 02- DT 120,8m (3 ngủ)- Cửa TB, logia ĐN- Giá 6,6 tỉ - Có...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 116 m2 60,35 triệu/m2
      căn hộ CAO CẤP FLC - MẶT PHỐ CẦU GIẤY - TẦNG CAO VIEW ĐẸP - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - 3 phòng ngủ GIÁ 7,1 tỉ CÓ thỏa thuận.+ Vị trí mặt đường Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ Toà A3 vin Gardenia tầng đẹp, view bể bơi giá 4.2 tỉ, bán căn hộ vin Gardenia Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.Cập nhật quỹ căn sang nhượng 1 -...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,59 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 103 m2 64 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng căn căn hộ Ngoại Giao Đoàn.DT 103 mét vuông.Gồm 2 PN, 1 phòng khách, 2  phòng vệ sinh.Nhà nằm trên trục Nguyễn văn...
      Dự án N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, giá 6,7 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm! Hà Đô Park View - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 127.6m2 view thoáng mát 6.7 tỉ.Vị trí: khu đô thị mới Dịch Vọng - ngay cạnh công...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 4 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,5 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 124 m2 44,36 triệu/m2
      bà Dì ruột nhờ bán chung cư 06 DT 124m, đã nhận nhà đóng 95 phần trăm.Tầng trung đẹp nhìn sang khu đô thị Trung Văn, logia hướng Đông Nam- hướng...
      Dự án MHD Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 138 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư tại dự án TSQ Mỗ Lao, Hà Đông- Tầng 16-20. Trục 11. Tòa T2B- DT 138m ( 4N-3W)- Chủ sửa thiết kế thành 4 ngủ- Giá 5 tỉ - Sẵn...
      Dự án Trung tâm thương mại TSQ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.8 tỷ 192 m2 35,42 triệu/m2
      Bán duplex thông tầng tòa G2 G3 Ciputra mặt Võ Chí Công - View Hồ TâyDt 192m2 3 phòng ngủ 3  phòng vệ sinh để lại nội thất đầy đủ cao cấp...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.