Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 56 m2 117,68 triệu/m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM hẻm ô tô P. 8 GÒ VẤP ---------------------------------+ DT: 4m x 14m.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm phòng khách, bếp, 4 PN, phòng thờ, khu...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 48 m2 tại Đường Hoa Giấy - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 48 m2 120,63 triệu/m2
      Bán nhà MTĐ thuận tiện KD, buôn bán. Năm ngay MT đường Hoa Giấy, P. 7, Phú Nhuận, gần trường Trung học cơ sở Cầu Kiệu.- DT: 48m2 (4 x 12m).- giá:...
      Đường Hoa Giấy, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 27 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 27 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà đẹp chính chủ không lỗi phong thuỷ Nguyễn Văn Đậu P. 11 Bình Thạnh + Kết Cấu: 5 tầng BTCT, 1 trệt, 3 lầu sân thượng gồm 3 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 123 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,76 tỷ

      6.77 tỷ 123 m2 55 triệu/m2
      Bán lô tái định cư Thanh nhựt, sổ riêng giá chỉ 55tr/ mét vuông vị trí góc Lê Văn Lương và Phạm Hữu Lầu thích hợp ở hoặc đầu tư sinh lời cao. liên kế...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thủ Dầu Một, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán dãy trọ Khu 3, Phú Hòa gồm 6 căn liền nhau, 1 trệt 1 lầu. View MT QL 13. Đang cho thuê ổn định. Mua KD liền.DT 158.5  mét vuông (5.9 x 27 m), TC...
      Khu 3, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 54 m2 tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 54 m2 109,26 triệu/m2
      🎉NHÀ CỰC PHẨM ĐƯỜNG 10M_____________✨____________✅DT: 4.45m x 12m✅Xây dựng 1 trệt 3 lầu. Công năng gồm PK, bếp, 3 phòng ngủ ( có 1 phòng Master), 3...
      Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,02 tỷ

      5.02 tỷ 132 m2 38 triệu/m2
      Bán đất nền Thanh Nhựt Giáp GS ZEITGEIST CITY - Phạm Hữu Lầu Phước Kiển Nhà Bè._ Hạ tầng hoàn chỉnh cao ráo , điện, nước âm ._ giấy phép xây dựng dựng...
      The Sun City Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nền nhà mặt tiền trong KDC Kiến Á, P. Phước Long B, Q. 9DT: 5x25. 125m2SHR sẵn, công chứng ngaygiá chỉ 7 tỉ TL lộcVị trí nền đất...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 90 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường Ung Văn Khiêm, Mỹ An. ven biển.- Vị trí đẹp : gần chợ, trường học, siêu thị, nhà hàng, quán xá , coffee, Spa và gần trường Đại ...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 300 m2 23,17 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường D11, khu dân cư Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương.Nằm trên trục đường D11, thông từ đường thủ khoa huân qua đường N9 và đường cao tốc...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường D11, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường DX 014, giá 5 tỷ

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền trung tâm Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương Cần bán nhà phố đường DX-014 Phú Mỹ, cách chợ Phú Mỹ chỉ 400m.- DT: 122 mét vuông,...
      Đường DX 014, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Dĩ An, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      Vị trí KD sầm uất, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ trợ sang tên free.- DT: 88m2 (5x18m),...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Lê Thị Trung - An Phú - Thuận An, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      6,4 tỉ - Bán nhà phố đường Lê Thị Trung, p.An Phú, Tp.Thuận AnDT: 98,8 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 6,4X15,5m )Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, tầng...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Lê Thị Trung - Thuận An, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường Lê Thị Trung, p.An Phú, Tp.Thuận AnDT: 98,8m2 thổ cư 100 phần trăm ( 6,4X15,5m )Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, tầng một thông tầng + nhà...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 97 m2 tại Đường Vũng Thùng 1 - Sơn Trà, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 97 m2 55,68 triệu/m2
      bán nhanh nhà 4 Tầng MT Vũng Thùng, Vị trí tiềm năng, cách biển vài trăm mét- DT 97m2 ngang 5m, đường 7m5 lề 3m quy hoạch chuẩn chỉ- Công năng 5 ngủ khép...
      Đường Vũng Thùng 1, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      🏠 Vị Trí:👉 Nhà 4 tầng MT đường CMT8, khu vực KD sầm uất.💥 Công năng👉 Gồm 7 PN: + tầng 1: 1 phòng+ tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 PN+ 4  nhà vệ sinh: mỗi...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 83 m2 65,07 triệu/m2
      Bán nhà gác đúc MT đường Ngô Quyền , kẹp kiệt- DT 83 mét vuông ngang hơn 6m nở hậu - Tây Bắc - Công năng : 3 PN 2  toilet - Vị tri KD- Giá 5……...
      Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 136 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 136 m2 36,77 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT khu Nam Hòa Xuân, B2-100, Hòa Quý , Ngũ Hành Sơn.- DT: 136 mét vuông ( 6,4x22), góc 2 MT đường 7m5, Đông Nam& hướng Đông Bắc.- Vị...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá