Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.207 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhanh nền đất 450 m2 tại Đường 17 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 450 m2 68,89 triệu/m2
      Đất MT đường số 20 ngay trung tâm thương mại GIGA MALL, căn hộ OPAL, PHẠM VĂN ĐỒNG THỦ ĐỨC- GIÁ 31 tỉ- DT: 7,4*60=450m2- Đường 2 oto tránh nhau, sầm uất...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2278 m2, giá 40 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      40 tỷ 2278 m2 17,56 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP 3 MT ,View Sông Western Land Mỹ Phước - Bến Cát- Bình Dương. - DT : 2.278 mét vuông , xây dựng như hình 3 tầng, nội thất...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhà lk 380 m2, giá 39 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      39 tỷ 380 m2 102,64 triệu/m2
      Khai trương căn biệt thự mẫu Serenity - một sự lựa chọn cho trọn đời tận hưởng.- Một tuyệt tác kiến trúc đẳng cấp tinh tế từ không gian phòng khách rộng...
      Đường 3/2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 199 m2 tại Đường Nguyễn Văn Mại - 14 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 199 m2 170,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố nhánh Trường Sơn, P. 4 Tân Bình, ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8m x 29m; 199m² đất; diện tích sử dụng 399m²- Nhà mặt phố Tân Bình: 1...
      Đường Nguyễn Văn Mại, 4

      Chuyển nhượng nhà lk 140 m2, giá 32 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự Song Lập nằm trung tâm phân khu Ngọc Trai đẹp nhất, vip nhất đại đô thị vin Ocean Park 2.DT đất 140m, xây 4 tầng 1 tum, tổng DTXD là...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 208 m2, giá 36,8 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      36.8 tỷ 208 m2 176,93 triệu/m2
      bán biệt thự đẹp quên lối về tại KĐT văn khê. đến xem là chỉ có ưng. quý khách cầm xiền cọc luôn cho cả 3 bên đều vui vẻ   vui lòng khách...
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 121,400001525879 m2, giá 34,5 tỷ tại 1 - TP Hồ Chí Minh

      34.5 tỷ 121,41 m2 284,19 triệu/m2
      nội thất đầy đủ căn hộ chung cư vòng cung vin Golden River Ba Son- DT: 121.4m²- Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2WC- giá: 34.5 tỉ- sổ hồng riêng chính...
      Số 02, Đường Tôn Đức Thắng, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 1090 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1090 m2 33,03 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT P. Long Trường, Q. 9, TP Thủ Đức, cách đường lớn Trường Lưu khoảng 200m, KDC hiện hữu- DT 1090 mét vuông ngang khoảng 18m x...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Tổng hợp một số căn Shophouse Lumiere Riverside, 1 trệt + 2 tầng, nhà thô

      31 tỷ 150 m2 206,67 triệu/m2
      Tổng hợp một số căn nhà phố thương mại shophouse Lumiere Riverside Thảo Điền đang rao bán, Q. 2, HCM. đc 179 Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q....
      Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 111 m2, hướng Bắc tại Phường Tân Phong - 7, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 111 m2 292,8 triệu/m2
      Nhà chính chủ tự xây, kết cấu chắn chắn, tỉ mỉ.Xây dựng 1 trệt 1 hầm 4 lầu và sân thượng. thiết kế 8 phòng ngủ rộng rãi tiện nghi, 9 phòng vệ ...
      Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thái - MT 6m - Vỉa hè rộng - KD sầm uất ngày đêm - Nhà gần các tuyến phố Lê Trọng Tấn , Vương Thừa Vũ , Nguyễn Viết Xuân…-...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 163 m2 tại Phường Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 163 m2 196,32 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, Q. 2, cách dự án River Garden khoản 200m có DT đất khuôn viên 163m², ngang gần 9m.- Nhà gồm 6 PN, kết cấu 1 Trệt + 2 Lầu. Đường trước nhà...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 203 m2, giá 30,52 tỷ tại Đường Liên Phường - 9 - TP Hồ Chí Minh

      30.52 tỷ 203 m2 150,35 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Lucasta Khang Điền Q. 9 có DT 203 mét vuông (11x18.5m), DT sàn 300 mét vuông. căn biệt thự có kiến trúc hiện đại gồm 1...
      Mặt tiền Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt tiền kinh doanh tại Tân Bình, 105m2 đất, mt 6m, 8 tầng, nhà đẹp

      40 tỷ 105 m2 380,96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD tại Tân Bình, Góc 2 MT Âu Cơ - Bàu Cát 8, Phuong 14, Q.Tân Bình. Tphcm- DT đất: 6 x 25m. Hướng Tây - Nam- DT đất công nhận:...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 122 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 122 m2 327,87 triệu/m2
      Bán toà nhà đường Cộng Hòa, P. 4, Q. Tân Bình, Tp HCM- DT: 122,6 mét vuông (5,1m × 27m ).- Kết cấu 1 hầm + 7 tầng, thang máy, góc 2 MT, hướng Bắc-...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 99 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 99 m2 353,54 triệu/m2
      Bán nhà tại Phương Canh, Nam Từ Liêm. Thiết kế căn hộ Mini 7 tầng có thang máy sẵn- DT: 99 mét vuông.- MT: 5m = hậu (thửa đất vuông vắn).- Đường...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 336 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,58 tỷ

      31.59 tỷ 336 m2 94 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất đường chính 20m nối Đỗ Xuân Hợp ra Liên P., khu dân cư Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP Thủ Đức.- Lô A2:DT: 14x24, đường chính...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 206 m2 tại Đường 54 - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 206 m2 194,18 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền MT đường 54 Thảo Điền, Thủ Đức (Q. 2 cũ). DT 7x30m, CN 206m², Kết cấu nhà c4.- Hiện đang có 7 phòng cho thuê, gần khu BT cao cấp Hoàng...
      Đường 54, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.