Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.207 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề 110 m2, giá 35 tỷ tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 110 m2 318,19 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Minh Nhựa, Lâm Hạ Long Biên, DT 110 X 7 tầng, căn hộ góc siêu hiếm ngay đầu hồi, đẹp nhất khu, đường 3 oto tránh, vỉa hè rộng, vửa ở vừa...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 97 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Nhà mặt phố Giảng Võ, vị trí đắc địa gần đường Nguyễn Thái Học – Kim Mã, Giang Văn Minh, Cát Linh, Hào Nam. Gần ga Cát Linh, bến xe bus Kim Mã, trạm...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 238 m2, giá 36 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      36 tỷ 238 m2 151,27 triệu/m2
       Chính chủ cần sang nhượng Lô nhà phố thương mại MT 30m Dự án: Sun Plaza Grand World đường Hạ Long, P. Bãi Cháy, Tp Hạ...
      Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Thành Phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 110 m2, giá 39,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      39.5 tỷ 110 m2 359,1 triệu/m2
      căn biệt thự siêu VIP, yên tĩnh, chính chủ là quan chức to nghỉ hưu, gia đình thành đạt, hiếm nhà bán. Đất quan gần Q. ủy Đống Đa, cao thoáng không...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 176 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Phước Tiến - Nha Trang, giá 35 tỷ

      35 tỷ 176 m2 198,87 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT Lê Đại Hành ngang 24m tp. Nha TrangDT: 192  mét vuông ( quy hoạch còn: 176  mét vuông )Vị trí ngay góc ngã 4 nhộn nhịp, thích hợp...
      Phường Phước Tiến, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 186 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 31,79 tỷ

      31.79 tỷ 186 m2 170,92 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 1230 Lạc Long Quân, P. 9 Q. Tân Bình, ngay cây xăng Lý Thường Kiệt - Lạc Long Quân, chợ Tân Bình.- DT: 5m x 38m, công nhận 186 mét ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố shophouse 87 m2, giá 39 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      39 tỷ 87 m2 448,28 triệu/m2
      Thuộc Viha Complex 107 Nguyễn Tuân: là dự án nhà ở thấp tầng + căn hộ chung cư cao cấp với toà cao tầng gồm 33 tầng - 468 chung cư hạng sang - 3 hầm và...
      107 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bạch Đằng, P. 2 Tân Bình, ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8m x 16m; 120 mét vuông đất. vuông vắn, không tóp hậu, không lộ giới,...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 180 m2, giá 36 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      36 tỷ 180 m2 200 triệu/m2
      do nhu cầu không xử dụng đếngia đình cần bán gấp suất ngoại giao an quý villa mặt an phú đường 27mhướng hướng Tây Namxây 3.5 tầng xây thô...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 233 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - 14 - Tân Bình, giá 32,79 tỷ

      32.79 tỷ 233 m2 140,73 triệu/m2
      Bán nhà đường Thăng Long, P. 4 Q. Tân Bình, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8m x 28m, công nhận 233m² đất, diện tích sử dụng 336m².(vuông vức, không tóp...
      Đường Thăng Long, 4

      Cần bán nhà shr 10 tầng, 300 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 300 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà P. 13 Q. Tân Bình, hẻm ô tô Nguyễn Quang Bích, khu nhà ga T3.- DT: 6m x 40m, công nhận 300 mét vuông đất. diện tích sử dụng 1700 mét...
      Đường Cộng Hòa, 13

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 350 m2, giá 39,7 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      39.71 tỷ 350 m2 113,43 triệu/m2
      căn biệt thự nằm trong tổ hợp nghỉ dưỡng đẳng cấp 5* Hồ Tràm Strip tại sát biển Hồ Tràm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu.CĐT: Quỹ đầu tư Lodgis thuộc quỹ vốn...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Bán shophouse Avenue Garden căn đẹp diện tích nhỏ nhất dự án 143,5m2 đã có sổ

      35 tỷ 143,5 m2 243,91 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse Avenue Garden DT 143,5m², đã có sổ DT đất 143,5m² MT 7m Đường trước nhà 17m (vỉa hè...
      mặt đường đại lộ Tây Thăng Long, phường Tây Tựu, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 50 m2 660 triệu/m2
      cực hiếm - siêu đẹp - vị trí có 1 0 2 - căn mặt phố Nguyễn Xiển lô góc 2 MT - gần ngã 4 Nguyễn Trãi - Vành Đai 3 - Khuất Duy Tiến - Tuyến đường KD thích...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 145 m2, giá 38,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      38.5 tỷ 145 m2 265,52 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự liên kế tại Hoàng Thành Villas, Đường Nguyễn Văn Lộc, P. Mỗ Lao, Hà Đông, TP Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng.- giá: 38,5 tỉ...
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 389,700012207031 m2, hướng Đông-Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 34,76 tỷ

      34.77 tỷ 389,71 m2 89,21 triệu/m2
      Chính chủ bán 289,7m² đất P. Cự Khối. Đường rộng 13m phù hợp làm nhà vườn, kho xưởng.+ DT: 289,7m², MT 15m, nở hậu 15,4m, dài 19m, tọa Đông Nam.+ giá:...
      Đường Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh Shophouse chân đế toà S6A dự án Vinhomes Symphony đang cho thuê - 153m2

      31 tỷ 153 m2 202,62 triệu/m2
      bán gấp nhà phố thương mại shophouse chân đế toà S6A dự án vin Symphony.DT 153 mét vuông.2 mặt thoáng, 1 mặt mặt đường lớn, 1 mặt sau nội...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 75 m2 533,34 triệu/m2
      Nhà khu phân lô, oto vào nhà, thiết kế BT chắc chắn, chính chủ đã mua nhà to hơn nên có cần bán. Thiết kế: Tầng 1: garage, Phòng khách,  nhà vệ ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá