Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 250 m2 tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Siêu LN căn hộ chung cư dịch cụ nhà vừa xây ngay MT Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp- DT: 8x35m - Công nhận: 250m- Kết cấu: hầm 5 tầng - 90 căn hộ chung ...
      Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 180 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 180 m2 200 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Đường số 79 ,vị trí KD Đông Đúc.cạnh NTT- DT : 9 x 20 CN 180m2- Hiện trạng cấp 4,phù hợp xây căn hộ dịch vụ - toàn nhà văn phòng- Ngay...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 190 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 190 m2 184,22 triệu/m2
      Ngay Q. 1 vị trí siêu đẹp hưởng đc góc 3 MT Bùi Hữu Nghĩa - Đinh Tiên Hoàng , P. 1, Q. Bình Thạnh - DT 9x25m. Công nhận 190m - Xây dựng 7 tầng - Đang cho...
      Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 111 m2 tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 111 m2 297,3 triệu/m2
      Nhà hưng phước 1- đường Cao Triều Phát- PMH - Q.7 - DT 6*18,5m nhà 5 lầu nhà có thang máy, 10 phòng nội thất đầy đủNhà đang hợp đồngT 3.000$/tháng bán...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shop house 95 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Căn LK04 đẹp nhất dự án, vị trí rất đẹp kế góc, gần nhạc nước, TTTM.Do thay đổi nhu cầu chuyển sang Úc nên tôi quyết định bán sớm 2 căn để lại một căn để...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền dự án 200 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Cần sang nhượng cặp góc 2MT view công viên khu dân cư Kim Sơn, Q7Vị trí cực đẹp, Góc 2MT view MT Nguyễn Hữu Thọ và công viên Dự án đối diện 2 trường đại...
      Dự án Kim Sơn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán shop house 1 tầng, 365 m2, giá 30 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 365 m2 82,2 triệu/m2
      Căn shop góc happy MT Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Cao - PMH - Q.7 Vị trí cực đỉnh (nhìn công viên 2ha) - DT 365 mét vuông 1 trệt 1 lầu Giá: 30 tỉ...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 255 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Gò Vấp, giá 38 tỷ

      38 tỷ 255 m2 149,02 triệu/m2
      chính chủ cần bán nên bán nhanh nhà MT 110X Phan Văn Trị Gò Vấp.- DT: 14x22m khu vực đc xây hầm 8 tầng.- Hiện trạng: nhà c4 tiện xây nhà hàng, hotel,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Gần ngã 3 đường lớn 20m, gần trường quốc tế, gần khu nhạc nước và TTTM.Đường trước nhà: Rộng 14m (lòng đường 7m, lề đường mỗi bên 3,5m).DT: 5m...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 33 m2, hướng Đông tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 33 m2 1090,91 triệu/m2
      Cần nhượng lại miếng đất cơ sở SX KD 50 năm tại xã Cao Dương, Lương Sơn, DT 3,3ha mặt bằng đã san lấp cải tạo bằng phẳng sẵn, dự án đã đc phê duyệt bìa đỏ...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nhà lk 514 m2, giá 33,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      33.5 tỷ 514 m2 65,18 triệu/m2
      *Thông tin mô tả:Vị trí: Nằm gần biển, đầy đủ tiện ích trong khu resort 5*. Gần 2 sân golf, Cocobay và các resort 5* khác (Ocean Estate, Ocean Villas,...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 99 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 99 m2 333,34 triệu/m2
      * Bán tòa building góc 2 MT Phan Xích Long P. 2 Q. Phú Nhuận.- DT: 4.5m x 18m.- Kết cấu: 6 tầng - hợp đồngT 80 tr/tháng.- Vị trí ngay phố ẩm thực Phan Xích...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 61m, hướng Đông - Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 0 m2
      Bán đất SHR đường Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 61 x 32m.- Đất ở đô thị: 1459.1m2.- Đường: 9m.- KDC đông đúc.- Cách...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 130 m2 245,39 triệu/m2
      + Vị trí: hẻm ô tô đỗ ngày đêm Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Q. Tân Bình, gần Lê Văn Sỹ, Phạm Văn Hai, Tân Canh, Bùi Thị Xuân...+ DT: 130m2, ngang 9m, dài...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 270 m2, giá 39 tỷ tại Đường Cột 5 - Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      39 tỷ 270 m2 144,45 triệu/m2
      + Bán nhà cột 5 mé biển, P. Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh.+ Nhà 3 tầng, dt 270 mét vuông, MT 15m, hướng ĐB, nhà có 4 PN, 4 phòng vệ sinh, phòng...
      Đường Cột 5, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Kim Giang - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà Kim Giang, Thanh Xuân. 120 mét vuông, 8 tầng, MT 10m,Thang máy.Giá 32 tỉ. L/H 0978 996 ***+ Bán toà nhà văn phòng Phố Kim Giang, Thanh Xuân...
      Đường Kim Giang, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 128 m2, giá 31 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 128 m2 242,19 triệu/m2
      căn biệt thự NGUYỄN TRỌNG TUYỂN ĐƯỜNG 8M DT 125m² NGANG 9M, 5 TẦNG, TẶNG HẾT NỘI THẤT XỊN SÒ CHỈ 31 tỉ CÒN thỏa thuận + Khu vực toàn căn biệt thự, Công...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà, giá 33 tỷ

      33 tỷ 125 m2 264 triệu/m2
      Cần Bán KS 8 Tầng MT Đường Phạm Văn Đồng sát biển.Đang cho thuê 60tr/ tháng.Gồm 8 Tầng 18 phòng(bao gồm tầng hầm).DT: 5x25=125m.Hướng Bắc.Giá: 33tỉ (có...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.