Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 65 m2 490,77 triệu/m2
      + Vị trí CỰC ĐẸP - LÔ GÓC SIÊU THOÁNG SÁNG. Giáp Q. Ba Đình lịch sử và Q. Hoàn Kiếm cổ kính.Xung quanh là các tuyến phố Cát Linh, Hào Nam, Giảng võ, Nguyễn...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 113 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 113 m2 309,74 triệu/m2
      📣📣📣 CHỦ CẦN bán ngay NHÀ 8 TẦNG MẶT PHỐ NGUYỄN LƯƠNG BẰNG, Q. ĐỐNG ĐA Lý do bán: cho con sang Anh học liên hệ: 0945 273 *** em Huy ( SMS/zalo ).Thông...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 63 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 31 tỷ

      31 tỷ 63 m2 492,07 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy 63 mét vuông x 6T, tầng 1 KD, có ngõ sau 9m.Giá 31 tỉ.call ngay 0978 996 ***+ Cần bán ngôi nhà Mặt phố...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 109 m2 284,41 triệu/m2
      HIẾM BÁN! SIÊU PHẨM THANH XUÂN MẶT PHỐ, VỊ TRÍ HIẾM 2 MẶT ĐỀU oto TRÁNH, MT TO, PHONG THỦY ĐẸP.S: 109m2 x 6 tầng, MT 7.6m.* Vị trí hiếm: mặt phố Nguyễn...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Bán toà văn phòng - mặt phố Thanh Xuân - thông số khủng - 2 mặt thoáng - 100m2 - MT 8m - 40 tỉ.Vị trí cực kỳ đẹp ngay gần ngã tư Khuất Duy Tiến, Trần Duy...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 70 m2 435,72 triệu/m2
      - cực hiếm - SIÊU ĐẸP- MT RỘNG - 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KD SIÊU ĐỈNH - Toạ lạc tại vị trí vô cùng đắc địa, 2 mặt thoáng trước sau có vỉa...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 16m tại Đường Giang Văn Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 60 m2 500 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Nhà Mặt Phố Giang Văn Minh. DT 60 mét vuông. . Tầng 2 70 mét vuông. 5 tầng. MT 16mNhà 1 mặt phố , 1 mặt ngõ. Hiện đang cho...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đại Cồ Việt - Hai Bà Trưng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 100 m2 360 triệu/m2
      Hàng đẹp cập nhập cho khách ở trước Tết DT 82/ 100 mét vuông. X8T MT 6.5m Giá chào 36 tỉ 0329 691 *** Em Tùng Sun Thiết kế nhà : 1 hầm 8 chung ...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      H
      Tùng Sun Bất Động Sản Tây Hồ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 33 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 100 m2 330 triệu/m2
      - ngôi nhà phố Đường D1- khu dân cư Him Lam-Q7- DT: 5x20- Thiết kế hầm trệt 3 lầu- Set up trống suốt làm vp, thang máy.- Đang cho thuê 65tr/ tháng- Vị...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 188 m2, giá 31 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 188 m2 164,9 triệu/m2
      căn biệt thự Huỳnh Văn Bánh, ngay Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận - Sát Vách Q. 3 - ngang 8.8m - 188m2 nở hậu tài lộc - 5 tầng.* Chỉ nhỉnh 31 tỉ - căn biệt thự có...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 34,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      34.5 tỷ 126 m2 273,81 triệu/m2
      căn biệt thự Nam Viên ngay công viên 2 hec ta -DT: 7x18m -3 tầng, nội thất đầy đủ- Nhà đang có HĐ thuê cao-Giá 34,5 tỉgọi ngay: 0909 624 *** Trần Cảnh
      Dự án Nam Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 176 m2, giá 33 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 176 m2 187,5 triệu/m2
      Bán biệt thự mặt hồ Lakeview An Phú biệt thự giá siêu mềm nhất thị trường 0901 838 ***biệt thự với DT 8x22m2 rất đẹp - biệt thự có garage để xe với...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 6 tầng, 180 m2, giá 40 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 180 m2 222,23 triệu/m2
      Đẳng cấp giới thượng lưucăn biệt thự đẹp MT KHU TÊN LỬA - 6 tầng 180 mét vuông - 40 tỉ thỏa thuận chính chủ+ DT: 9x20. + Khu VIP TÊN LỬA, MT đường...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 32 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      DT: 8x20 (160 m). diện tích sử dụng: khoảng500 mét vuông. Nhà căn biệt thự liên kế đc thiết kế vừa ở và cho thuê.Cấu trúc 4 tầng gồm 1 trệt 2...
      79 đường 11, khu dân cư Him Lam, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 38 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      căn biệt thự HIMLAM hot NHẤT Q7 DT : 10 x 20m, 4Tầng Giá 38tỉ + căn biệt thự PHỐ MT khu dân cư HIMLAM, P. Tân Hưng - Q. 7+ DT: 10m x 20m, vuông vắn. ...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Gần ngã 3 đường lớn 20m, gần trường quốc tế, gần khu nhạc nước và TTTM.Đường trước nhà: Rộng 14m (lòng đường 7m, lề đường mỗi bên 3,5m).DT: 5m...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 200 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      Cần xoay vốn nên bán biệt thự Victoria Village giá mềm hơn so với thị trường gần 2 tỉ. anh/chị quan tâm đến sp contact em Lành 0916 592 ***. Có mặt tại dự...
      Dự án Victoria Village, Đường Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 34,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34.5 tỷ 138 m2 250 triệu/m2
      giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG SIÊU PHẨM 3 phòng ngủ VIEW HOA HẬU THE OPERA THỦ THIÊM 3  phòng ngủ + 2WCDT: 138m2View Sông và Q. 1 + hồ bơi vĩnh viễn (...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.