Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 33 tỷ

      33 tỷ 108 m2 305,56 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên.- Nhà 5 tầng, thang máy, 108m2, MT 5m.- KD. Viả hè rộng thênh thang.oto dừng đỗ thoải mái.- Vị trí đẹp nhất...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2 tại Phố Hàng Quạt - Hàng Gai - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 90 m2 405,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Quạt, vị trí đẹp, siêu KD, 90m2 * 4 tầng, 36.5 tỉ (tl).+ Vị trí siêu VIP, trung tâm, khu vực KD dịch vụ sầm uất ngày đêm, ra hồ Hoàn...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 189 m2, mặt tiền 8m , giá 30,8 tỷ

      30.8 tỷ 189 m2 162,97 triệu/m2
      - Các con định cư hết bên Úc nên gia đình cần bán ngôi nhà để sang cùng các con.- ngôi nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên, hiện trạng là nhà 3 tầng cũ, chủ xác...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 100 m2 330 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY - 7 TẦNG - THANG MÁY - LÔ GÓC - 15 PHÒNG đầy đủ nội thất - GẦN PHỐ - oto VÀO NHÀ. Mô tả: + Vị trí trung tâm Cầu Giấy, khu vực tập...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 112 m2 348,22 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Dòng Tiền: 1 tỉ 200 tr/ Năm. DT: 112m. 9 Tầng Thang Máy MT. Nhà Hai mặt thoáng trước sau.Tòa...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 145 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 33 tỷ

      33 tỷ 145 m2 227,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phan Đình Giót, Phương Liệt, Thanh Xuân. Vị trí cực đẹp, đầu phố gần Giải Phóng - KD ngày đêm. Gần các trường Đại học Kinh Tế - Bách Khoa...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Đường 1 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Q. 7 - GIẢM MẠNH 3 tỉ căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7 Giá : 30tỉ- Đối diện đại học Tôn Đức Thắng. - DT: 200m2 (10...
      Đường 1, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 157 m2, giá 35,9 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      35.9 tỷ 157 m2 228,67 triệu/m2
      căn biệt thự ĐƯỜNG 3/2 KHU VIP , DT157 mét vuông NGANG 6,9M TẶNG nội thất đầy đủ KHU VỰC căn biệt thự, CÔNG TY, VĂN PHÒNG + Giáp Nguyễn Tri...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 126 m2, giá 37 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 126 m2 293,66 triệu/m2
      căn biệt thự phố vườn số đường Mỹ Giang cạnh khổ bán Nguyệt - DT đất: 7m x 18m (126m)- Kết cấu: Trệt + 2 lầu, 185.6m sàn- Thiết kế 4 PN, 5 nhà vệ ...
      Dự án Mỹ Giang, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 133 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 133 m2 300,76 triệu/m2
      Mã: DĐ48P.Bán nhà mặt tiền Thái Hà, Đống Đa. DT thực tế 135 mét vuông, 6 tầng, 3.7m MT, giá 40 tỉ.- Quy mô:+ Thiết kế: 6 tầng, thang máy.+ Từ tầng 1...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 968 m2, giá 40 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 968 m2 41,33 triệu/m2
      căn biệt thự gần 1000m2 - Chính chủ một đời - Đại gia vào lụm nhanh giá hời quá ạ.- Giá chào chỉ 40 tỉ (sấp xỉ 42tr/m2).- Nằm tại P. 7, Q. 8.- chính chủ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      C
      Đặng Huỳnh Minh Chánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      - Em chuyên bán căn biệt thự cao cấp tại Q. 2, SHR, cao cấp, an ninh, giá mềm.An Phú An Khánh.- Dt: 8x20m, SHR, 1 hầm, 3 lầu, giá 27.5 tỉ.- Dt: 10x20m, 1...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 412 m2, giá 39 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 412 m2 94,67 triệu/m2
      Bán lỗ căn biệt thự đơn lập tại vin Q. 9 chỉ 39 tỉ chỉ một căn duy nhất.- Loại căn: căn biệt thự đơn lập.- Xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái.- Vị trí...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 152 m2, giá 31,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31.4 tỷ 152 m2 206,58 triệu/m2
      Bán villa vừa xây khu căn biệt thự Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền:DT: 152 mét vuông (8.5x18m) thực tế sử dụng 8.5x19m.Nhà 1 trệt 1 lầu ấp mái có 5...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường 33 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Khu C KDT An Phú - An Khánh.* Giá chỉ 30 tỉ (tốt nhất khu vực).* MT đường 33, An Phú, Q. 2, TP. Thủ Đức.- DT: 8m x 20m = 160 mét vuông vuông vắn.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 165 m2, giá 35,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.5 tỷ 165 m2 215,16 triệu/m2
      Nhà bán khu Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền, Q2.Đường trước nhà 16m.DT: 10 x 16m, DTCN 164 m2.Hiện trạng: Nhà 3 tầng có thang máy. Đang cho thuê tổng 60 tr /...

      Bán căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 425 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 425 m2 82,36 triệu/m2
      bán nhanh Penthouse vip The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm. - Cắt lỗ 7 tỉ.- Thiết kế: 5 PN, 4  nhà vệ sinh, tầng sân vườn.- DT:...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán xưởng 1700m2 mặt tiền Dương Công Khi Hóc Môn, giá 36 tỷ

      36 tỷ 2 m2 18000 triệu/m2
      Bán xưởng.MT Dương Công Khi.Thuộc xã Tân Hiệp Hóc Môn.Kích thước: 17,7x89m (hậu nở 19m).Tổng DT 1494,5m2.Thổ cư 674,6m2 (loại đất ODT).DTXD 563m2.DT sàn...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.