Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 168 m2, giá 32,8 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      32.8 tỷ 168 m2 195,24 triệu/m2
      + Vị trí đẹp vip nhất khu đô thị Việt Hưng, view vườn hoa (Quảng trường hoa) thoáng vĩnh viễn, khu vực mơ ước để các đại gia sở hữu một căn ở tuyến đường...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      căn biệt thự VIP nhất Đống Đa, lô góc siêu hiếm, garage, vỉa hè oto tránh, ở sướng.Khu căn biệt thự toàn quan chức ở, có bảo vệ ngày đêm, an ninh và...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Huy Tưởng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 262 Nguyễn Huy Tưởng 150 mét vuông MT 9m giá 33 tỉ.căn biệt thự nhà vườn Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT sổ...
      262, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 7 tầng, 100 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 100 m2 330 triệu/m2
      chung cư đẹp, nằm trung tâm Q. Cầu Giấy, dân tự thiết kế xây, nhà 7 tầng, lô góc, cực thoáng, cầu thang máy, oto vào nhà, đầy đủ công năng, Mua ở, cho...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Đường Minh Khai, giá 37 tỷ

      37 tỷ 170 m2 217,65 triệu/m2
      - Vị trí hiếm, lô góc 3 mặt thoáng ngay vị trí nối liền các tuyến phố Bạch Mai, Đại La, Minh Khai, quy hoạch ổn định, KD các loại hình sầm uất ngày đêm. Khu...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 80 m2, mặt tiền 17m tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      - Vị trí mặt phố, gần nhiều tuyến phố lớn như Phạm Hùng, Mỹ Đình...- Đường 2 chiều - thiết kế thông sàn ốp kính vòng quanh.- Tổng DT là 850m2. DT sổ 80m2,...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 80 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      Siêu phẩm tòa nhà mặt phố Q. Cầu Giấy, vỉa hè rộng KD sầm uất ngày đêm.Thiết kế 8 tầng: 1 lửng 7 nổi thiết kế thông sàn, thang máy nội thất chất lượng, phù...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 34 tỷ

      34 tỷ 107 m2 317,76 triệu/m2
      - Mặt phố VIP - KD đỉnh - vỉa hè rộng - giá siêu mềm nhất khu vực.- Nhà nằm ở vị trí đắc địa, KD buôn bán tấp nập, vỉa hè rộng thênh thang.- Nhà 2 tầng 2...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 115 m2 tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 115 m2 260,87 triệu/m2
      liên kế 5 tầng thông sàn KD - mặt đường đôi đẹp nhất dự án.vin Gardenia có tiện ích đẳng cấp, đồng bộ và kết nối giao thông vô cùng tiện lợi: Hàm Nghi, Lê...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hàng Quạt - Hoàn Kiếm, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 87 m2 419,55 triệu/m2
      + Nhà 4 tầng mặt phố Hàng Quạt trung tâm TP, cổ kính phố cổ nét chấm phá tuyệt đẹp của 36 phố P. Thủ Đô + Nhà xăy 4 tầng DT 87m. MT 3.6m. Giá chào 36.5 tỉ...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 110 m2 318,19 triệu/m2
      Hiếm, toà văn phòng phố Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm DT 110 mét vuông MT 7.5m 8 tầng thang máy thông sàn 35 tỉ TL.+ Vị trí nằm trong khu phân lô phố Lê Đức...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 95 m2 420 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Nguyễn Xiển 95 mét vuông 7 tầng 2 MT vỉa hè 10m đẹp nhất phố.- Nhà có vị trí đẹp nhất tuyến phố Nguyễn Xiển đoạn gần ngã...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 31 tỷ

      31 tỷ 95 m2 326,32 triệu/m2
      - Vị trí giao thông đắc địa gần sát ngay ngã 4 Thái Hà, Hoàng Cầu, khu vực cho thuê văn phòng công ty mật độ cao.- Nhà lô góc 3 mặt thoáng..- Nhà chủ tự...
      Đường Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 9 tầng, 143 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 38 tỷ

      38 tỷ 143 m2 265,74 triệu/m2
      Bán toà nhà mặt phố Hoàng Văn Thái - 143/150m2 - 9tầng - MT 4.4m - 38tỉ.- Toà nhà văn phòng 9 tầng, thang máy đang cho thuê 170 tr/ tháng.- Toàn nhà đc...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Ngọc Quyến, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 77 m2 435,07 triệu/m2
      Bán hotel phố cổ Hoàn Kiếm 15 phòng, thang máy cho thuê 1.8 tỉ/năm.Nội thất VIP.Nhà lô góc thoáng sáng rực rỡ, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Chủ đang...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 39 tỷ

      39 tỷ 110 m2 354,55 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố Nguyễn Hoàng 110m2, MT rộng, vỉa hè oto đỗ, 2 mặt thoáng, oto đỗ ngày đêm. KD đỉnh. Thang máy, giá 39 tỉ.+ Vị trí ngay ngã 4 Trần...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 34,6 tỷ

      34.6 tỷ 120 m2 288,34 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ hiếm. Gần đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, đại học Xây Dựng, BV Bạch Mai, chợ Mơ...Doanh thu hàng tháng siêu đỉnh, hiện trạng thông sàn,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 60 m2 533,34 triệu/m2
      Cần thanh khoản nhanh trước tết - Chính chủ bán ngay nhà mặt phố, KD oto Víp Đống Đa , sổ vuông nở hậu, nhiều chỗ để xe phù hợp KD, Spa, shop...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội
      C
      Thành Nguyễn - Nhà Tuyển Chọn Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.